1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

CLB cùng nhau thưởng thức phim thứ 4 hàng tuần - Megastar Hà Nội, Đăng Ký nào cả nhà ^^. Happy Wedne

Chủ đề trong 'Điện ảnh (MFC)' bởi vanblueduncan, 12/06/2009.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. misswinter

misswinter Thành viên quen thuộc

Haizzz,ko đi xem được cùng nhà mình đã tiếc,xem ảnh lại càng tiếc.Tài tử điện ảnh đâu ra nhiều thế nhể.Bạn Long lên ảnh kì này đẹp ngỡ ngàng,áo vàng đẹp dịu dàng,mà ko chói loá nhé
    Bộ xậu mới làm ăn ổn đấy.Lần tới xem phim gì nhỉ,cố sống cố chết cũng phải đi
  2. chienthanSH

chienthanSH Thành viên rất tích cực

Sao cái mẹt em lại bị đóng quả dấu tròn to tướng như bị kiểm dịch thế kia ,bác Long cận nháy cho em quả này phỏng.....bắt đền bác đấy,định dìm hàng em để độc tôn hử
  3. haclongthanvu

haclongthanvu Thành viên mới

Ấy ... hình như là quang fổ mặt trời chi đó ( đoán bừa ... ) . Thôi lần sau a thề a chạy xa luôn kái máy ảnh ... đứa nào chỉa máy ảnh vào miềng , miềng đập chết luôn ...
    A cũng công nhận , vụ ảnh ọt a lừa tình mới nâng " bi " quá đáng , ngoài đời trông chắc chưa đc nửa ... Tai tiếng vđ ...
    @Quangoto : thứ 4 này nếu e Vân cong ko quên việc thì sẽ có Movies Battle để mọi ng vote fim ...

Được haclongthanvu sửa chữa / chuyển vào 22:18 ngày 22/06/2009
  4. quanglong87

quanglong87 Thành viên mới

Nếu tuần sau thì em đề cử "Night in the Museum 2", thằng bạn em cũng thuộc loại khó tính mà xem về bảo hài lắm, hay hơn phần 1. Hoặc nếu các bác khoái đề tài hình sự thì cái State of Play cũng ổn, thấy rate khá cao, 7.6
    Còn tuần sau nữa thì chắc chắn là "Transformers 2" rồi, ko phải nghĩ
    Tuần sau nữa nữa thì Up của Pixar, nữa nữa nữa thì HP 6...ặc ặc, đúng là mùa hè, bom tấn nổ ầm ầm
    Ah, bác nào máu xem Trans miễn phí + nghe tốt tiếng Eng thì tham gia cái event của Mega đi, xem kỹ 3 đoạn phỏng vấn của MPT với đạo diễn, diễn viên trong Trans, xong rồi trả lời 3 câu hỏi trắc nghiệm...nói chung là dễ nghe, tiếc là em ko "nhiệt" lắm nên lúc trả lời được có 2 câu đúng, còn câu đầu tiên ( trong đoạn Clip đầu tiên luôn ) thì...quên mất thằng Bay nói gì, tick bừa
    @Cô bé mùa đông : lâu lắm mới thấy chị lại nhà, dạo này đánh lẻ tận đâu mà bặt tăm thế chị
  5. chienthanSH

Oài dạo này bom tấn rải thảm hay sao thế, ,kiểu này chắc nhà mình 1 tuần làm 1 phát àh ,lại phải đi cày tiền để mua vé xem phim mất
    @ bác Nong cận : Ây thôi em đùa tý mà ,đẹp đẽ phải phô ra xấu xa đậy lại tội giề mình đẹp lại phải che giấu cho chị em mất đi cơ hội chiêm ngưỡng cái đệp,,thôi thì em đành phải đi theo phong cách giám đốc trẻ phong độ để tránh đụng hàng với phong cách lãng tử lừa tình của bác vậy
  6. ElLula

ElLula Thành viên mới

CHÚC CẢ NHÀ NGỦ NGON
    VỢ TỚ GỌI RỒI
    HAIZZZ
    MỚI CƯỚI VỢ,,,NÊN MỆT THẾ ĐẤY
  7. chienthanSH

Cu này cưới vợ hơi sớm nha ,phê bình phê bình nhưng mà cho miềng hỏi có gì sướng hơn là khi sống độc thân hem
    Được chienthanSH sửa chữa / chuyển vào 23:24 ngày 22/06/2009
  8. thuhntl

thuhntl Thành viên quen thuộc

chụp lúc nào k chụp nhè đúng lúc vừa đến nóng ơi là nóng, quạt lấy quạt để
    kiểu này chị xì tin vđ rồi e Vân nhỉ
    tuần sau thu xếp đi với cả nhà nhé
  9. vanblueduncan

vanblueduncan Thành viên mới

chị với anh Cường lặn 1 hơi như thế là ko đc nhá, muốn in là in, muốn out là out hả. Quả này phạt nặng
  10. vanblueduncan

vanblueduncan Thành viên mới

oài, muốn đi cùng cả nhà lắm ý
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa