1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

CLB Đống Đa (FunFox's)

Chủ đề trong 'Bóng rổ' bởi nowings, 04/08/2009.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. kientt01411

kientt01411 Thành viên mới

híc em không có xe nên vẫn ở nhà đóng cửa tự luyện skill thôi. Hôm sau đi tập các anh chỉ thêm cho em ạ
  2. mars_funfoxs31

mars_funfoxs31 Thành viên mới

show me the money
  3. gemini89

gemini89 Thành viên mới

Có sờ kin hay thì phải biểu diễn cho anh em xem và học tập chứ
  4. mars_funfoxs31

18h chiều nay, Thủy Lợi arena
  5. kientt01411

kientt01411 Thành viên mới

@anh NA: money gì cơ anh?
    @Nam gay: nào đã đc cái nào ra hồn đâu anh. em đang luyện thôi :-<
  6. gemini89

gemini89 Thành viên mới

Hehe,hnay đánh thoải mái rồi anh ạ b-) Ko lo giờ giấc
  7. jjdori

jjdori Thành viên mới

Thưa các anh, các chị, các bạn cùng các em ạ,
    Tối qua TRang Boong có viết cho em cái mail dài lắm ạ. Có đoạn TRang Boong nhắn em gửi lời hỏi thăm mọi người, và cũng là để hỏi thăm..."MỘT NGƯỜI". Em xin post lên đây bức thư chan chứa tình cảm của em nó.:x
    À, lâu rồi bạn có đi tập hok? các anh chị thế nào hả bạn? mọi người vẫn khỏe chứ? Tớ thấy nhớ FF lắm bạn ạ, nhớ hồi trc bọn mình cứ tối t6 lại đạp xe đi tập, rồi lúc sau các anh hộ tống về, sau vì bác Thặng đóng cửa sớm nên mình cũng toàn xin về sớm, đến tập chẳng tập đc gì đã dắt nhau về, xấu hổ chết đi được ý. Nhớ hồi trc lúc mới đến đội, tớ cứ tưởng chị Vân là học sinh cấp 3 chứ, nhìn chị ý nhỏ quá. Này hồi mới vào đội 2 đứa mình đúng là đau khổ nhỉ, toàn bị các anh ý trêu, ôi ôi, nhớ lại buồn cười ế, chỉ có mỗi anh NA là hok trêu mình thôi, hôm ấy anh NA còn dạy bọn mình chơi bóng chứ, về 2 đứa cứ khen anh NA mãi, giờ thì biết anh ý lợi hại thế nào rồi nháJ. Nhưng mà anh NA chơi hay thật đấy, lúc mới vào đội tớ thì thấy rất ấn tượng với cách chơi của anh NA và anh KU, anh KU thì là sunbe ở đội rồi, nhưng mà anh NA thì, càng xem càng thấy anh ý chơi hay. Nhưng mà tớ nói cho bạn chuyện này nhá, người dạy bóng rổ cho tớ nhiều nhất chính là anh Hiếu đấy, hôm đấy anh Hiếu dạy cho tớ nhiều cực, được cái tớ tiếp thu rất nhanh. ( tớ nhớ các anh, rất nhớ, điều này là thật bạn ạ). Bạn ơi, tớ thấy nhớ FF lắm, nhớ nhất là những hôm đi chơi ý, tiếc là tớ chẳng đi chơi nhiều, nhớ cái hôm chị Trang, chị Vân với chị Thu nướng mực ý, hí hí, nói đến thèm quá đi à, ôi nhớ cả cái đợt buổi chiều cứ ra sân tập ý, chiều nào Hòa béo cũng ra với bọn mình, cả anh Nô, anh Thế, anh Mĩ nữa?bọn mình vào đôi đc bao lâu rồi ý nhở( câu này đừng đưa lên 4zum đấy), nhưng mà thật là tớ hok nhớ chính xác ngày vào đội, chỉ nhớ vào khoảng tháng 3 gì đấy, mình thật là đáng ghét khi hok nhớ ngày vào đội. bạn ơi, bên này cực kì nhiều sân bóng rổ, bọn nó ở đây chơi cũng nhiều lắm, nhưng mà mỗi lần ra sân, tớ toàn khóc thôi, vì nhớ lắm sân Thủy Lợi ý, bây giờ tớ đi học, chắc bạn cũng ít đi tập, tớ sợ các anh chị quên mình lắm, nếu mà thế tớ sẽ buồn chết mất, khi nào tớ về mình lại đi tập tiếp nhá:x:x:xTextText
  8. mars_funfoxs31

Một người là ở trong cái mọi người ý rồi đấy Thảo e
    A thấy Trang viết kỉ niệm chung về all mọi người sao e cứ phải viết HOA cái chữ "một người" thế nhỉ. THẾ là THẾ nào? Hình như có 1 sự gượng gạo và có tí xu hướng "bật" lại trong bài viết của Thảo e :-?
    Nếu bài này là thật thì Trang e hơi ảo đấy Đi mà chẳng bảo mọi người..
  9. nowings

nowings Thành viên mới

Giờ còn ai viết thư nữa đâu toàn chat thôi thế nên cái này chắc là dựng lên hehe.Mà nội dung nghe cũng chuối,gì mà cứ như xa nhau 3 năm rồi ý,ngồi ôn lại kỷ niệm.Cần phải xem lại
  10. Sachi

Sachi Thành viên mới

Trời ơi, sao lại có e Hiếu "hiền lành" của chúng ta ở đây
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa