1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

CLB Đống Đa (FunFox's)

Chủ đề trong 'Bóng rổ' bởi nowings, 04/08/2009.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. zealots

zealots Thành viên mới

hơ hơ...! nghỉ mất ngày tết Tây anh e có ý kiến gì không nhở...???
  2. black_fox

black_fox Thành viên mới

An thực phẩn đâu rồi ??? cho anh em ý kiến vụ 1-1 nhà em đi chứ...
  3. max_cm

max_cm Thành viên mới

thằng An béo ko thấy công bố lịch cho anh em gi cả? Có cái lich cụ thể xem nào ,nếu ko anh em lại câu cá Gia Lâm ah :">
  4. mars_funfoxs31

mars_funfoxs31 Thành viên mới

Thứ 6 (1-1) đội mình sẽ liên hoan trưa ở nhà An kotex, kinh phí ae tự đóng góp nên nhg ai đi pm gấp a Tú béo để dự trù số lượng.
    Địa chỉ nhà An kotex: B8 TT6 Khu đô thị Văn Quán (đường Nguyễn Khuyến đi thẳng vào, chỗ làm biển xe máy)
  5. black_fox

black_fox Thành viên mới

Tớ có 1 đề nghị là hôm đó anh em hẹn nhau ở cỏng sân hoặc cổng trường Thủy lợi rồi cùng nhau xuống nhà An kotex ... lâu lâu anh em cùng đi để tăng cường tình cảm :D
  6. anbeoxxx

anbeoxxx Thành viên mới

Đươ?ng va?o nha? em khá khó ti?m nên anh em tập trung lại cu?ng đi la? hay nhất đó ạ ;) có gi? đươ?ng Nguyêfn Khuyến chắc nhiê?u ngươ?i đaf biết nên mọi ngươ?i cứ ra đến đó thi? gọi đê? em ra đón thi? la? hay nhất đấy ạ ;)
    Ma? ti?nh hi?nh la? giơ? em cufng chưa ti?m ra một món thực phâ?m gi? thật la? chuâ?n ca? :-s ai có cao kiến gi? xin pm cho em đê? em co?n sớm chuâ?n bị ạ ;) Em la? khoái món bít tết bo? hô?i hôm ăn ơ? nha? anh Ku nhưng hiê?m nôfi la? ko có bếp tư? :-s nha? em có môfi một nô?i lâ?u điện nên hôm đó nha? anh chị na?o có chiếc bếp thi? cho em mượn với ạ ;)
  7. K3vin_Le

K3vin_Le Moderator

Tình hình là cho đến thời điểm này đã có khá nhiều người đăng kí vụ party nhà An thực phẩm....Danh sách a sẽ post cuối bài để mọi người xem còn thiếu ai ko rồi báo nốt cho người đấy....Hôm đấy a em sẽ ăn đồ nướng vì An thực phẩm chủ nhà chọn món rồi ^^,nhưng hiện h chưa ai đứng ra nhận vụ làm bếp và chưa biết những ai sẽ giúp nên hôm đấy chúng ta cố gắng đến sớm chút rồi phân công đi chợ và chuẩn bị....Mỗi người đi lẻ chuẩn bị khoảng 60k/1 người,ai đi đôi thì 100k ( chỉ tính đôi nam vs nữ thằng nào đi nam vs nam phạt 200k )
    Danh sách ( biết số người đến để đỡ mua thiếu ) đến thời điểm này a đã biết gồm có :
    A Hùng
    An thực phẩm
    An ngựa
    Ku + Vân Mị
    Nam Gay + Huyền

Hoàng tử thịt vịt + công chúa trà sữa
    Tú đen
    Tú béo + Trang
    Hiếu đào lửa
    Na
    Vì ngày mai chúng ta ăn buổi trưa nên phải đi chợ sớm 1 chút vì thế ngày mai 9h30 tất cả có mặt ở cổng sau trường ĐH TL rồi cùng đi đến nhà An thực phẩm,đến đấy xong chúng ta sẽ chia người đi chợ và chuẩn bị.... Nếu ai có ý kiến j thì đóng góp luôn nhé
    P/s :Tình hình là chúng ta mới có 1 bếp nướng của nhà Nô nên ai có bếp từ + đĩa nướng thì pm cho a + mang đi nhé...Thanx các tình yêu
    Được K3vin_Le sửa chữa / chuyển vào 12:07 ngày 31/12/2009
  8. xiaolin89

xiaolin89 Thành viên mới

9. rookie1

rookie1 Thành viên mới

em Tùng xin phép mai nghỉ ạ..:D
    mai e phải đi vs nhà e (ý em là gia đình cơ :"> )
    chắc là về quê các anh ạ nên e ko đi dc
  10. black_fox

black_fox Thành viên mới

HAPPY NEW YEAR cả nhà ^^ chúc anh em sang năm 2010 luôn mạnh khoẻ, vui vẻ, chơi bóng ác liệt :x
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa