1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

CLB Fun Fox's - Nhà mới nhiều niềm vui mới

Chủ đề trong 'Bóng rổ' bởi nowings, 12/07/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. FFwing45

FFwing45 Thành viên mới

Haizzzz...NA đúng là bệnh nghề nghiệp...thiện tai.
  2. K3vin_Le

K3vin_Le Moderator

Sáng hôm nay đi tập trẻ thiếu cực nhiều,già thiếu cũng vài mống nhưng sơ sơ nếu thu đủ tiền phạt thì chắc cũng được trên dưới 500k.....Anh em xem lại tình hình thế nào cái nhỉ?? Đội mình đâu phải cái chợ
  3. zealots

zealots Thành viên mới

IE hỏng mấy hôm kô vào đc ttvn, giờ vào đc rồi lại có chuyện để nói mặc dù đã là chuyện nói quá nhiều đó là vấn đề ý thức...! những người đã có lời xin phép thì kô nhắc đến, thế còn những người còn lại thì sao? nhưng ai vắng thì tự biết và cho xin cái lý do nó hợp lý 1 chút để cho anh e mọi người có thể thông cảm đc, chứ đừng để đến lúc đánh trong trận làm trò cười cho thiên hạ và làm đồng đội phải chịu cùng cái sự vô ý thức đấy của mình, thứ 6 kô nói nhưng cứ đến CN thì trước đó tối thứ 7 trên TTVN cũng có vài bài xin phép nhưng kô biết hư thực thế nào vì kô có ai kiểm chứng đc, chẳng lẽ chỉ vì buổi sáng CN là tập thể lực nên phải sợ thế sao? trốn 1 buổi thì kô sao có thể châm trước nhưng đến lần thứ 2,3 thì đúng " bài "! nên mong nhưng ai đã có cái " bài " trên thì mong hãy bỏ đi khi còn chưa muộn, như thế anh e trong đội những người có ý thực tập luyện người ta có sự tin tưởng với mình, có sự tin tưởng thì chẳng có gì là kô làm đc...!
    Cám ơn những người có ý thức, những anh e đó đc quyền thấy tự hào với bản thân mình!
  4. Sachi

Sachi Thành viên mới

Sáng nay đội trẻ đi khai mạc thía nào?
  5. giangnopro

giangnopro Thành viên mới

Thôn Nữ hồn nhiên ngây thơ lắm chắc là ko lừa đâu. lừa đau thế kia chắc chỉ có Điêu Thuyền :D .chuyện của bạn tớ chưa thía bao jờ nhưng có chuyện này thì chắc là thật trăm phần trăm. " Buổi sáng tỉnh dậy chàng chai ngỡ ngàng khi người lằm bên cạnh ko phải là mẹ mình mà là một người đàn bà khác... " thía mới nguy hiểm :))
  6. max_cm

max_cm Thành viên mới

:| :| :|....tớ ko hiểu sao cứ tối thứ 7 và cn là y rằng tớ sẽ có lịch đi chơi....mà h ko đi thì năm sau tớ đi làm ko đi được...hxhx...tớ ko thanh minh hay biện bạch j hết mà tớ đã quá ham vui bỏ bê tập luyện....Tớ sẽ cố gắng sửa chữa...xin hứa trước anh em a!Tớ ko post bài để đùa mà sự thật là chỉ muốn hứa với anh em như thế thôi.
  7. hung1990

hung1990 Thành viên mới

sáng nay khai mạc đúng 3 mạng đội trẻ đi......chó fox được ưu tiên cầm quà lưu niệm....
  8. Sachi

Sachi Thành viên mới

trời
  9. zealots

zealots Thành viên mới

còn nhiều ưu tiên nữa nếu thi qua đc và đi tập đầy đủ...!
  10. eleven___fox

eleven___fox Thành viên mới

Chẳng hiểu mạng miếc hay máy móc thế nào mà máy mình toàn anti với popup ttvn, mãi đến hum nay thử lại thì vào đc, hay thật!. Nghe nói hum nay đi khai mạc trẻ có 3 mống àh? vậy chắc hum oánh sẽ đông lắm đây! haiz... Mình đang tự hỏi kô hiểu đến hum đánh trận đầu tiên các em sẽ mặc ji đây...mỗi người 1 mầu, mỗi người 1 phong cách style riêng àh, vậy các đội, khán giả...sẽ nhìn ffox''s với bộ mặt thế nào đây? t5 đánh rồi thì t6 ít nhất Cn vừa rồi cũng phải mở mồm ra mà nói để các anh chuẩn bị quần áo cho chứ, thiếu trách nhiệm quá đấy!
    To FF: sắp giẩi rồi anh em cố gắng đi tập đầy đủ nhé! Chỉ nói đc vậy thôi còn ai cố đc thì cố chẳng ai ép đc cái tự giác của các bạn!
    Và cuối cùng là chúc mừng nhà mới, muộn còn hơn kô? Khà! Khà!