1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

CLB Fun Fox's - Nhà mới nhiều niềm vui mới

Chủ đề trong 'Bóng rổ' bởi nowings, 12/07/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. mars_funfoxs31

mars_funfoxs31 Thành viên mới

ngủ thôi ....
  2. s0nf0xs

s0nf0xs Thành viên mới

may thang tuyen tre bao h len Y thi pm to voi nha

moi chi tiet xjn ljen he theo s0 : 01228410129
    YM ! : sonyk_2511@yahoo.com
    Được s0nf0xs sửa chữa / chuyển vào 08:53 ngày 11/08/2008
  3. Sachi

Sachi Thành viên mới

a, Cao Thái Sơn :D
  4. K3vin_Le

K3vin_Le Moderator

A, Thôi Chấn Sơn
  5. mars_funfoxs31

mars_funfoxs31 Thành viên mới

ngủ thôi...a e ai rảnh sáng sáng chiều chiều ra TL tập với e, từ 6h30 Chiều nay ra bắt quả tang a Mĩ + a Ku "hẹn hò" nhau ra sân, may có chị Vân đi cùng ko mình lại lủi thủi... T__T :)) thôi đi ngủ...
  6. FFwing45

FFwing45 Thành viên mới

Lâu lắm chưa về thăm nhà...hehhe. Sau giải trẻ mà ko đạt được tý tiền thưởng nào, kể cũng hơi thất vọng ạ. Nhưng theo đánh giá cá nhân của e , dù chúng ta thua nhưng chúng ta ko mất hết . So với những đội khác, ko kể những đội có đội trẻ mạnh như CD, 3D ,HD , DW....ma cả với những đội trẻ mới thành lập như TP, FS.... đôi trẻ mình có tg chuẩn bị ít hơn rất nhiều , chỉ la` hơn 1 tháng, với thể hình cao nhất là 1m75,76...hixhix. Nhưng thật sự thế trận của các trận đấu ko giống như mọi ng dự đoná ban đầu là : FF bi dẫn từ đầu đến cuối và đội kia chơi như đùa . Đội minh đã dẫn 7 quá nửa tg thi đấu trước khi bị vỡ trận . Khi ko bị ngợp trước CD như những phút đầu , đội mình đã lấy lai được thê trận và CD phải cũng hội ý liên tục . Trận cuối do thiếu tinh thần thi đấu và thể lực 3 ngày đánh liên tiếp nên cả đội đều rệu rã . 3 đội trên đều là 3 đội có tg chơi, tập với nhau rất nhiều , và các thành viên trogn đội họ đều trội hơn đội mình về mặt thể hình. Và cầm cự , gây khó dễ cho đội họ như vậy cũng là 1 cố gắng của đội trẻ , dù thua vẫn là thua và tiền thưởng vẫn ko được trao..hhixhix. Và a cũng muốn nói với những thành viên đội trẻ còn lại 1 điếu la` : Qua giải nay có thể mọi ng nghĩ ae vẫn chỉ là 1 đội trong những đội trẻ kém nhất , nhưng chắc ai trong đội trẻ cũng thấy được , mình hoàn toàn có thể thắng được nếu mỗi cá nhân có thêm 1 chút trình độ kỹ thuật ,1 chút kinh nghiệm . Và chung quy lại chiến thắng luôn đi cùng với tập luyện , vá cọ sát. Mong là giải trẻ năm sau moi ng co thể nhìn ae mình bằng con mắt khác.
    Thế là e tạm biệt tuổi trẻ và giải trẻ rồi.....hehhe. Với cả sắp đến giải già, dự kiến khoảng 20-8 luôn đấy ạ . Em nghĩ ae mình nên có thêm mọt buổi tập vào tối nữa , để chuẩn bị tốt nhất cho giải này sau 1 năm vắng mặt....hehe
  7. zealots

zealots Thành viên mới

1 bài viết rất tâm huyết của 1 người đã hết thời trai trẻ anh mong đội trẻ sau sẽ có nhiều nhân tố hơn trước....!
    PS: bài viết còn rất nhiều lỗi chính tả và câu cú, dấu chấm dấu phẩy dùng chưa đúng chỗ, cần phải rèn luyện thêm
  8. zealots

zealots Thành viên mới

Quần áo mới bao giờ lấy nhỉ anh Hùng ơi! hình như là đã đến hạn rồi thì phải...
  9. FFwing45

FFwing45 Thành viên mới

Hixhix..hết thời rồi ạ...huhu. Em viết trong tình trạng buồn ngủ và cũng ít dùng font TV nên 2 bóng và lỗi bước hơi n` ạ..hehhe
  10. max_cm

max_cm Thành viên mới

hình như thu thêm 70k phải ko ku...chiều nào ra sân y chơi gọi tớ tớ mang qua luôn cho nhé.....Anh em ơi sắp đển jải rồi...cố gắng...cố gắng nào...tớ vẫn chưa mua được jầy..hôm nào ku bớt chút thời jan dẫn tớ đi nhe :">