1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

CLB Fun Fox's - Nhà mới nhiều niềm vui mới

Chủ đề trong 'Bóng rổ' bởi nowings, 12/07/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. lucky34

lucky34 Thành viên mới

Sắp có quần áo mới roài.Sướng,May mà kịp qua nộp tiền.Đội trẻ mình còn yếu quá.Cố kiếm 1 thằng C ngon vào.Còn hàng trên là tạm được rồi.Cố gắng từ bây h để sang năm còn săn tiền thưởng của các anh chứ!!
  2. vungocminh91

vungocminh91 Thành viên mới

Ngọc Anh đại ca yên tâm là em hok bao giờ xem chuyện link tink hơn chuyện chơi bóng và chuyện học cả. Học là 1st và chơi bóng là 1,5 st nd.
  3. giangnopro

giangnopro Thành viên mới

Jai 17 bẻ gãy xừng trâu đấy ~__~ cứ xỉa xói lắm vào có ngày bị mất đầu thì thôi ! xong!
  4. K3vin_Le

K3vin_Le Moderator

Kĩ thuật chẳng kém bao nhiêu ....Câu này làm anh cười bò cả ra ngã tí đập đầu xuống đất,chúng mày đánh 3 trận mặc dù a chỉ đi xem 1 nhưng anh cũng nhận thấy rất nhiều điều trong đấy....
    Nói về kĩ thuật : Ko biết dứt điểm,chuyền bị cắt, dẫn bóng cũng ko biết....ngoài Minh *** a thấy hôm đấy hầu như chẳng thằng nào là 1/3 của chính mình được....
    Nói về sự gắn kết trong lối chơi : mỗi đội bóng hay chia thành lớp già lớp trẻ, chúng mày có biết tại sao ko? Đừng nói là lập ra để già đì trẻ ....đấy là các thế hệ chơi bóng cùng 1 thời điểm và có kĩ thuật tương đương có khả năng phối hợp cùng nhau....còn bọn mày,cho a hỏi thật là chúng mày 1 tuần tập được với nhau mấy buổi?Đừng nói bọn e tập buổi nào là do bọn anh bảo....muốn chơi tốt thì phải tự tập,ko tự giác thì 5 năm nữa cũng vẫn thế mà thôi......
    A luôn muốn nhìn thấy 1 lớp trẻ kế cận có khả năng thay thế đội già,đấy sẽ là điều vui nhất chứ ko phải 1 đội trẻ mãi ko bao h già nổi.....Nói đến đây tự nhiên nhớ cái thời mấy anh em tập ngày đêm để đánh bại đội già ngày xưa quá...thôi tối ra sân tập tiếp ko Ku Nô NA ? Đứa nào tập thêm được sáng nữa ko?
  5. mars_funfoxs31

mars_funfoxs31 Thành viên mới

có chứ a tối chiến tiếp, sáng a ra đc thì ra với e, giờ đang rảnh rỗi, e cứ 12 tiếng đều đặn, 6h30 sáng và 6h30 chiêù
  6. zealots

zealots Thành viên mới

Chiều đổi gió ra Y quất tí cho mềm người rồi tối thích thì về TL sau ok kô anh béo !? Chiều 4h ai rảnh anh e ra Y làm 1 đội tra tấn chúng nó cho thích!
    Máy hết tiền kô nhắn tin đc cho ai, ai đọc đc thì ra kô biết thì thông cảm nhé nhất là bạn An ng bạn **** nát của tớ, mong bạn đọc đc những dòng chữ tình cảm của tớ!
  7. sk8erb0ipdp

sk8erb0ipdp Thành viên mới

6h30 ơ Thủy Lợi a Ku nhé ... :) :) .. chiều em tập ở BK xong ra Thủy Lợi luôn ..
    À mà chiều nay đấu giải trẻ .. có khi sân Y ko đông đâu anh ạ :)
  8. zealots

zealots Thành viên mới

Sắp giải club rồi, nên vẫn đông e ạ
  9. max_cm

max_cm Thành viên mới

giá như có cái máy quay để ghi lại cho chúng no xem...chẹp sẽ có nhiều cái để chúng nó nhìn thấy hơn...cố lên nào anh em...hôm nay tớ đã tập lại bóng
  10. mars_funfoxs31

mars_funfoxs31 Thành viên mới

ặc! Tiên trách kỉ, hậu trách nhân, a mà chịu đi tập đầy đủ, chỉn chu, chỉ chuyên tâm lúc chơi bóng là chơi bóng ( ko chơi "các môn thể thao khác") thì đội mình chẳng thua kém ai đâu! :|