1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

CLB Fun Fox's - Nhà mới nhiều niềm vui mới

Chủ đề trong 'Bóng rổ' bởi nowings, 12/07/2008.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. fox_seven

fox_seven Thành viên mới

Bác TUấn lặn đâu lâu thế. Mai nhớ đi cổ vũ cho anh em nhé, sẵn tiền cá vài két Sting cho anh em uống đê
  2. fox_seven

fox_seven Thành viên mới

Thôi đi ngủ thôi, chúc anh em ngủ ngon. Mai sẽ là một ngày khá vất vả
  3. mars_funfoxs31

mars_funfoxs31 Thành viên mới

tốt rồi...đội la la cũng quyết tâm luôn =P~ a làm đội fó đê, đội trưởng a Hải bò đảm nhiệm rồi
    Ngủ thôi....
  4. FFwing45

FFwing45 Thành viên mới

Em được coi là điểm yếu để đội bạn khoét sâu vào trong topic của giải . Chắc tại em thấp bé nhẹ cân , tâm lý yếu đuối nên vậy . Nhưng mọi ng yên tâm mai e sẽ cố chứng minh điều ngược lại , và ae mình cũng thế , cũng cho mọi ng biết FF ko phải la 1 đội kém tầm so với CD , 3D hay 7 . Ae mình đã tập luyện thật sự thì ko có cớ ji ko có chiến thắng ạ . Cả nhà cố lên , mai e quyết đánh hết mình , quyết thắng . FUNFOXS.
  5. zealots

zealots Thành viên mới

Đầu tóc đã khô...! Chúc anh e ngủ ngon, tròn giấc...!
  6. god__brother

god__brother Thành viên mới

Hôm này phải đấu trận thứ II rồi , hay wá nhỉ tiếc mà mình ko được xem trực tiếp ko thì ko biết hay thể nào ? nhất là cái trận mà đội FF được xếp cửa dưới vì khi đó mọi người mới biết FF lợi hại đến mức nào nhớ lại năm xưa FF chỉ cần một hiệp 4 để lộn ngược tình thế khi mà đội bị BD dẫn trước tâm 10điểm sau khi hết hiệp 3 ở vòng bảng và tg tự với đội Thăng Long ở BKết mà trên hết vẫn là đánh bại đội quân hùng mạnh đến từ Từ Sơn ở Tkết hehe mà FF chỉ cần có một hiệp 1 để phần biết thắng thua , Dù ko nhận được giải nhất mà vẫn tiến sâu vào giải đấu mà trong mắt mọi người FF chẳng là gì ?
    Hy vọng FF sẽ làm được nhiều hơn đó trong một ngày gần nhất chúc tất cả các TV FF gặp nhiều may mắn trong công việc cũng như cuợc sống , CHÚC FF CHIẾN THẮNG TRONG MỌI LĨNH VỰC!!!!!!

7. fox_seven

fox_seven Thành viên mới

Anh kheang ơi sang VN xem giải đi, giải năm nay hấp dẫn và thú vị lắm.
    Nếu ông anh muốn xem gửi sang bên này cho bọn em vài ngìn $ bọn em sẽ gửi đĩa DVD chất lượng cao các trận FF tham dự + thêm các hình ảnh mới nhất về CLB. hehe ông anh làm ngân hàng thiếu gì xiền
  8. casau_198

casau_198 Thành viên mới

Tối anh sẽ cố gắng đi cổ vũ anh em. Thấy mọi người bảo ko cá độ trận có đội nhà đánh mà. Nếu được thì anh cổ vũ cho anh em 20 chai. Ai bắt đi. Tối anh sẽ thanh toán. Okie
    Được casau_198 sửa chữa / chuyển vào 13:53 ngày 06/09/2008
  9. zealots

zealots Thành viên mới

ngủ thôi...! tối nay 19h tính tiếp
  10. mars_funfoxs31

mars_funfoxs31 Thành viên mới

4 năm trước...những ai chơi BR ở HN nghe tên FunFox''s đều thể hiện 1 thái độ...3 năm sau, những ai chơi BR ở HN nghe tên FunFox''s cũng vẫn thể hiện 1 thái độ, nhưng thái độ lúc này thì khác. Các a lớn đã bỏ chơi gần hết, ng` bận làm, ng` bận học...1 mình lên Y...mặc đồng fục đội... những cái mắt,những cái mồm...NHÌN và CƯỜI. Thấy khó chịu, nhưng cũng đúng, cuộc sống là như vậy.
    TẬP.
    1 năm trên Kiến Trúc, những tối chờ bọn đá bóng đi về ở Thuỷ Lợi, những chiều ở Y... dù đã có lúc tưởng như chấm hết...nhưng ko, đó chỉ là dấu chấm chuyển đoạn... cả độiđã cùng vượt qua, để chuyển sang 1 giai đoạn khác mạnh mẽ hơn, quyết tâm hơn.
    Trăm nghe ko bằng một thấy.
    Chỉ có 1 cách để ko còn fải thấy những ánh mắt., điệu cười kia.
    ...Còn 3 tiếng rưỡi nữa...
    Chỉ thấy lửa cháy trong lòng!