1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

CLB Fun Fox's - Nhà mới nhiều niềm vui mới

Chủ đề trong 'Bóng rổ' bởi nowings, 12/07/2008.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. fox_seven

fox_seven Thành viên mới

Thế chắc chú em là "Bình xuôi" rồi hehe. Chịu khó về tập trụ thêm cho vững nhé
  2. hung1990

hung1990 Thành viên mới

tình hình là chúng ta sắp có mực để liên hoan...:)...yêu anh Minh nhỉ...^^
  3. vungocminh91

vungocminh91 Thành viên mới

a` ha'' , 2nd Center tên là gì ý nhỉ
  4. mars_funfoxs31

mars_funfoxs31 Thành viên mới

Doãn Chí Bình_đạo sĩ fá giới....muốn biết thêm thông tin chi tiết hỏi KimDung...:|
  5. zealots

zealots Thành viên mới

Hôm qua mất công cả ngày đi mua 2 quả bóng rổ mệt vãi chưởng! chẳng có việc gì làm kể cho anh e nghe vậy
    sáng nay lên văn phòng đại diện của GERUSTAR ở tầng 6 toàn nhà 56 Nguyễn Du, lên đến nơi là 11h hơn thì phải, trên đó bóng gì cũng có, to nhỏ, tròn méo có hết, nhưng cái mình tìm là 1 quả bóng rổ thì kô thấy quả nào giống quả mình hay chơi! may là có 1 bác quản lý văn phòng đó thấy mình tâm huyết với bóng rổ thì phải liên hẹn:
    " 2h30 > 3h chiều quay lại đây sẽ có bóng"
    mình liền hỏi: " bóng thi đấu ý bác? "
    bác QL trả lời:" Có! bóng thi đấu của Liên Đoàn BR VN chứ gì!"
    " mua mấy quả?"
    mình thành thật trả lời:" dạ! cháu mua 2" ( tưởng mua 2 quả ng ta kô bán, thấy hơi lo lo, nhưng may quá)
    " 2 quả 400 VNĐ nhé" bác QL nói
    trước đó đã có thời gian đi check giá thị trường trước nên biết giá bán ngoài là 250 > 300 VNĐ/1q
    " dạ vâng! thế đúng 3h chiều cháu qua lại"," cháu chào bác!"
    3h hơn vài phút mình quay lại văn phòng đó thì thấy hơi lạnh lạnh của điều hoà trong phòng thổi,ra tưởng trong đó có ng và mình có bóng chơi rồi! Nhưng đời kô như mơ, gõ cửa 4 > 5 lần kô thấy có động tĩnh gì, vặn khoá cửa thì thất khoá, trong lòng tự nhủ "chắc ng ta trang thủ ngủ trưa rồi!" đành xuống nhà dắt xe và mời cô bạn gái đi cùng vào trong tầng 1 của toàn nhà ngồi đợi cùng mình 1 lúc( toàn nhà có điều hoà cũng may!) khoảng 30'' sau lên cũng gõ cửa và vặn khoá cửa nhưng cũng kô khác gì lần đầu, trong đầu lại nghĩ: " dkm mình bị chơi rồi!" thề là lại dắt xe phóng lên 1xx Trương Định( nghe thấy bác QL bảo đó là cửa hàng giới thiệu sản phẩm của CTy) nhưng đi từ 1 > 7xx Đg Trương Định kô thấy cửa hàng nào có tên là GERUSTAR cả, lòng vòng trên đg TĐ 1 lúc nữa nhưng kết quả vẫn zero, trong lòng thấy bực bội liền phóng về 56 Nguyễn Du xem lại lần nữa, nếu kô thấy ai nữa thì sáng nay lên sẽ quyết ăn thua với bác già đó, sao dám lừa 1 người đàn ông nhẹ dạ nhưng mình! Phóng lên đến nơi, gõ cửa thì thấy có tiếng vọng ra:" mời vào"
    mình mở cửa thì thấy bác QL ngồi trong đó với 2 ng nữa, thấy mình bác QL liền nở nụ cười và nói:" bóng bác lấy cho mày rồi đấy"," 2 quả kia kìa". 1 người trong 2 ng kia đứng dậy đưa cho mình 1 cái túi nilông đen kịt( cứ tưởng là hàng quốc cấm) dở ra thì thấy 2 quả bóng rổ chưa bơm hơi, chất liệu và chất lượng đúng như mình yêu cầu! đoạn cầm 2 quả bóng rổ thấy người nhẹ như mây, chẳng biết làm gì nữa đành rút ví, lấy ra 400 VNĐ đưa cho bác QL và cáo từ! xuống đến tầng 1 thấy mình cầm 2 quả bóng cô bạn gái đi cùng cũng vui kô kém. Thế là 2 bọn mình tự thưởng nhau mỗi đứa 1 cốc Chanh leo có hạt ở quán cafe vỉa hè gần Hale Club. Hết
    PS: đi xong mới biết Xăng hôm qua đã lên 19kìn/1lít dkm!
  6. vungocminh91

vungocminh91 Thành viên mới

that la` gian an và vất vả
  7. bbfunfox

bbfunfox Thành viên mới

ha ha mua được là hay rùi
    người nhà hay gọi em là bình boong ^^
  8. black_fox

black_fox Thành viên mới

thật là kỳ công... mấy hôm nữa lấy tiền chắc cũng đi mua quả bóng. chắc cũng kỳ công như thế quá...
  9. Sachi

Sachi Thành viên mới

ai là cô bạn gái của anh đấy hả
  10. sk8erb0ipdp

sk8erb0ipdp Thành viên mới

cô nàng tên Minh tự *** chăng =)) =))