1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

CLB Fun Fox's - Nhà mới nhiều niềm vui mới

Chủ đề trong 'Bóng rổ' bởi nowings, 12/07/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. K3vin_Le

K3vin_Le Moderator

ừh e cứ yên tâm nghỉ e ạh Hôm qua a Hùng vừa quyết định cho mày nghỉ giải HBL tới luôn vì thấy mày bận nhiều việc quá sướng nhé tha hồ nghỉ tới tận giải clb năm sau
  2. lucky34

lucky34 Thành viên mới

Vâng ah.
  3. mars_funfoxs31

mars_funfoxs31 Thành viên mới

Mày đừng nói kiểu này, mày cứ đàng hoàng thẳng thắn thì cũng chẳng ai nói đâu, mỗi ng` có ý thức xây dựng đội thì đội mới ngày càng phát triển được. Bây h cũng chẳng bé bỏng j` nữa, nghiêm túc 1 tí cho đội trẻ nó còn nhìn vào..
    Cái này đã nói nhiều nhiều lắm rồi, cũng chán chẳng muốn nói lại làm j`.Ai chẳng có việc riêng ??? 1 tuần có 2 buổi tập thôi, đã thống nhất rồi, bận kiểu j` mà bận cả 2 buổi? Sao cái đợt gần giải thì lại thấy mày rảnh vậy?
    Có thể đúng là hôm nay m bận thật, nhưng chính vì những cái buổi m nghỉ triền miên trước tạo cho mọi ng` cảm giác ko thể tin.
    Sao a Mĩ, a Ku, a Tú v..v.. xin nghỉ, mọi ng` chỉ hỏi 1 câu rồi ko thấy nói j` nữa còn mày với a An cứ nghe lí do là a e lại fải nói Có bao giờ mày thắc mắc thế chưa
  4. lucky34

lucky34 Thành viên mới

tao biết chứ.Sao tao ko biết.Tao chỉ hỏi mày.có hầu như bao h tao nghỉ chưa mày?Có thể tao có nghỉ.Nhưng có lý do tao mới nghỉ chứ???Tập thì ai mà chẳng muốn.Chứ có phải đi đú tao mới đi.Mà tập thì nghỉ ko?Tao nói thằng luôn.Lúc nào mà đội tập ,tao tự tin nói rằng tao là cái thằng đến sớm nhất.Rồi tập ném trước.Tao còn tapcạ ở trường nữa.Tao biết tao sai.Nên tao cso nói cái j đâu.Nói vậy thui..Ai hiểu được thì thông cảm.ko thì ai nghĩ j cũng được
  5. black_fox

black_fox Thành viên mới

up cái.... topic xuống trang rồi.....
  6. zealots

zealots Thành viên mới

Thế thì chỉ cần viết 1 câu này thôi chứ cần gì phải làm cả đoạn dài thế kia...! Đến sớm tốt, tập ném cũng tốt nhưng cái tốt nhất là tập bóng phải tập cùng với tập thể, cùng với đồng đội thì mới hiểu & biết nhau nghĩ gì! đến sớm rồi lại về sớm, tập ném trước rồi lại nghỉ trước thì đồng đội, tập thể vứt đi đâu??? Chứ đừng lấy việc thi cử, học hành ra làm li do nhạt lắm! Tối thứ 6 chẳng mấy ai học vì hôm sau là thứ 7, và sáng Chủ Nhật cũng chẳng ai dậy sớm từ 7h để học vì cả ngày đc nghỉ!
  7. zealots

zealots Thành viên mới

Là sao?? Giải thích rõ hơn đi?? nghe giống kiểu " ****** dí L... cần" quá đi...!
  8. lucky34

lucky34 Thành viên mới

Em ko bao h có ý nghĩ ****** dí j cả.Chắc tập với em anh biết,đùa j thì đùa nhưng ko bao h em hỗn láo với ai cả.Nên anh đừng nghĩ là em nghĩ như vậy.Được chứ ạh??Còn đi tập ,sau khi hết buổi tập tối thứ 6,ko đi cũng mọi người được ,em về luôn.Chứ ko bao h đang tập mà em bỏ về cả.Còn Cn,chắc anh bít em là cái thằng ngồi chém gió lâu và đội về em mới về.Em cũng ko lấy việc học hành ra làm lý do.Nhưng kỳ này ,trong năm em học chểnh mảng quá rồi.H ko có tí j trong đầu.Sáng 4h dậy lằm về xong là em ngồi học luôn.Hôm nào,nếu có thời gian rảnh,anh có thể vớ đại 1 đứa nào học trường Thuỷ Lợi,và hỏi về nguy cơ đuổi học của khoá bọn em cao đến như thế nào.Còn từ h,dù có việc j đi nữa.Em cũng sẽ đi tâp đầy đủ.Và xin lỗi mọi người về những lần em nghỉ tập trước..Have a nice day!!
  9. K3vin_Le

K3vin_Le Moderator

Thôi cái j cần nói thì nói cả rồi nói nhiều làm j nữa ...
    Chúc mừng sinh nhật a Hùng 1 lần nữa ... Chúc a già thêm 1 tuổi nhưng độ xì tin ko giảm kiếm được nhiều tiền mua ôtô và đặc biệt là kiếm iem lào để trao phân gửi thận ( àh nhầm trao thân gửi phận )
  10. nowings

nowings Thành viên mới

Miẹ,dạo này toàn bọn điên tình,thế giới tình ái nguy hiểm thật hahaha.Hôm qua đi bay mà toàn bọn vác bộ mặt đưa đám đi chúc mình mới sợ chứ có mỗi 2 vợ chồng nhà béo với nhà A Phủ là không điên tình còn đâu đứa nào cùng ngơ ngơ,miẹ chúng nó