1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

CLB FunFox's.......................TIẾN LÊN

Chủ đề trong 'Bóng rổ' bởi nowings, 31/10/2008.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. eleven___fox

eleven___fox Thành viên mới

Hum nay nhân tiện giờ nghỉ trưa rảnh rỗi, ngồi đọc lại box FFox''''s anh em mình 5 năm trước đây, ddoc đc mỗi 2 trang cuối thì đứt mạng, vậy mà bao kỷ niệm ùa về... Hix..hix..
    Thời điểm đó anh Khiêng vẫn còn ở VN và chuẩn bị đi, anh em còn bàn đến chuyện xuống Từ Sơn mua vải về may (tức là thời gian bộ đỏ trắng, bộ đẹp và chuẩn nhất của FFox''''s ra đời. ^^) rồi CN hẹn nhau ở nhà Ku ăn lẩu, với danh nghĩa là "a.Minh bí vào đội" (hay là 1 party thầm kín để tiễn anh Khiêng) nhưng chỉ nhớ hum đó phải kéo mãi anh Khiêng mới đi, có lẽ đó là bữa lẩu ăn vào ban ngày đầu tiên của FFox''''s cho tới thời điểm đó đây! . Nhớ lúc đó sân 10/10 bắt đầu bị phá, anh em 3Đ xuống tập cùng anh em mình, nhưng buổi chiều cọ sát, mệt mà chất lượng, lúc đó bạn Đức bi bên đó còn vào box anh em mình xin nik Y để nói những điều gì thầm kín, có khi chỉ người trong cuộc lúc đó mới hiểu đc... Yeah! =))
    Vậy mà đã 5 năm rồi đấy, mọi thứ trôi qua thật nhanh mà tưởng chừng như 1825 ngày trước (~5 năm) ! =)) .
    Mọi thứ thay đổi khá nhiều, cuộc sống cung vậy ,xăng giờ là 13k, mọi thứ tăng lên (kéo vào cho có chút liên quan), anh em giờ mình đứa thì mang tấm thân trinh nguyên sang Đức bán thân tìm đưòng cứu nước, đứa thì dzai bao, ******** ở nhà kiếm sống qua ngày... haiz! Nhuwng vẫn luôn hướng về gia đình chúng, FFox''''s "lầu xanh".
    Viét dài quá, viết 1 lúc mà bắt đầu thấy nói năng linh tinh rồi, đi ăn thôi! hehe! Chiều nay anh em FF ai rảnh thì lên Y chiến tí nhé, ra 3 rưỡi đi, oánh cho xung!
    Được eleven___fox sửa chữa / chuyển vào 12:32 ngày 27/11/2008
  2. zealots

zealots Thành viên mới

Hay!
    Ai hiểu kô...!!???
  3. lucky34

lucky34 Thành viên mới

Có.Em hiểu cái đoạn "Mang thân trinh trắng sang Đức bán ,tìm đường cứu nước alf Minh *** nè" hehhe.mà anh An ơi, em với thằng N.A ăn thua nhau tí cho có máu chiến thui ý mà.Rõ ràng trận trước tao ghi nhìu hơn mày 1 điểm naz thằng N.A naz!!!
  4. FFwing45

FFwing45 Thành viên mới

=)) bác Nô tâm trạng vật ạ, lại còn đi cứu nứơc nữa chứ, e ở bên này đag bị mấy thằng thầy giáo nó vùi dập ko thương tiếc ...huhu. Ngọc anh ơi cái tên ghê quá..kiểu này thì cái list tên đấy ko chính xác rồi. Tên e nó phải đầy chất manly chứ
    Được FFwing45 sửa chữa / chuyển vào 20:22 ngày 27/11/2008
  5. Sachi

Sachi Thành viên mới

Chị thấy NA dịch chuẩn đấy chứ =))
  6. K3vin_Le

K3vin_Le Moderator

Chẳng hiểu thằng Nô nói j cả
  7. eleven___fox

eleven___fox Thành viên mới

a.Tú kô hiểu đoạn nào? :)) Đoạn "dzai bao, dzai gọi" thì anh cũng là 1 trong nhân tố chính đấy, đừng cố tỏ ra giả vờ cố tình kô biết! =)) Mai đi tập rồi đấy. Anh em cố lên!
    Hum nay viết ra cũng chỉ là gợi lại 1 chút hoài niệm thôi! Thỉnh thoảng gợi tí cho xôm nhà xôm cửa! :P
  8. mars_funfoxs31

mars_funfoxs31 Thành viên mới

;)) chính xác mà con mực kụa nòng a..tiên nữ trên zời kụa a.. a là vị thần thứ 1 nè =)) =))
  9. nowings

nowings Thành viên mới

Nhiều kỷ niệm lắm,giờ ngồi nghĩ lại mà không biết bắt đầu từ đâu hehe.Ai có kỷ niệm nào nhớ nhất thì kể đi, cũng hay đấy chứ, đây cũng là cách ae ôn lại kỷ niệm càng đoàn kết nhau hơn cũng để cho những người mới vào biết được quá trình phát triển và vượt qua bao gian khó để được ngày hôm nay .Nào......
  10. lucky34

lucky34 Thành viên mới

để em mở hàng nào.em nhớ nhất là hồi đầu vào đội bị con Chim với thằg béo bệnh lừa là phỉa viết đơn xin vào đội.thía alf làm cái đơn rất là mùi mẫn gửi anh Hung.hic.Với cả vụ bị mất rape ,ảnh đưa lên ttvn.hix.mất hết cả khách.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa