1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Clb "HAM CỦA LẠ"

Chủ đề trong 'Bắc Giang - Bắc Ninh' bởi bsterexa, 16/09/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. bsterexa

bsterexa Thành viên mới

Bác nói vậy chứ bác vào đặt gạch xí phần rùi còn gì
    Chứng tỏ bác cũng ham của lạ đâu có kém em mấy tí
  2. bsterexa

bsterexa Thành viên mới

Trước hết là lạ với mình cái nì quan trọng nhất
    Sau là lạ với một số người
    Còn lạ với tất cả mọi người e hơi hiếm Nếu có nghe quảng cáo về cái thứ lạ với tất cả mọi người thì cô cứ khẳng định 100% rằng đó là bịa đặt
  3. Nguyennghiem

Nguyennghiem Thành viên mới

Theo anh thấy thì hình như chú có ác cảm với cái avatar của anh một cách thái qúa rồi đấy. Chú cứ nhằng nhẵng theo anh chỉ để sủa có mỗi một vấn đề thế mà không biết chán à?
    Chú hỏi anh thì anh trả lời cho chú hiểu, việc lấy ảnh người khác làm avatar là một trong những quyền tự do (hiếm hoi) trên Internet, chả có gì sai trái và vô duyên ở đây cả. Avatar của anh, anh thích đưa hình ai lên kệ anh, chú ko thích thì nhắm kụ nó mắt vào, đừng có sủa nhặng xị lên như thế, thối lắm. Còn nữa, anh chỉ thấy mình chú lải nhải chuyện này, chứ làm gì có ai? thế nên đừng có cái kiểu lôi kéo đồng minh ngu xuẩn như cái anh bôi vàng vàng ở trên nhé. Chú tư cách gì mà thay mặt tất cả anh em ở đây?, ai cho chú thay mặt? trả lời anh cái ?
  4. baotrungvip

baotrungvip Thành viên rất tích cực

Thôi nào, các đồng chí định đem cái topic Của lạ rất chi là hay ho này của bác sĩ ra làm chỗ cãi nhau phỏng? Mỗi đồng chí nhường nhau 1 tí, nhé, đồng chí Hắc đại bàng thì thôi ko phàn nàn cái avatar nữa, của người ta kệ người ta, còn đồng chí Nghiêm thì ăn nói nhẹ nhàng 1 tí xem nào, hùng hổ thế .
    À mà còn vấn đề này nữa, 1 vài người trong diễn đàn đang xì xào đồng chí Nghiêm là nick ảo của tớ đấy, tớ thấy cũng hơi giống, nhỉ , đồng chí Nghiêm nghĩ thế nào?
  5. bsterexa

bsterexa Thành viên mới

Em cũng có ý kiến là các bác đừng có đem clb tâm huyết của em làm chiến trường khẩu chiến: chỉ bàn về của lạ thôi.
    CỦA LẠ, CỦA LẠ VÀ CHỈ CỦA LẠ
    Các bác làm em phải đưa ra tuyên ngôn của clb. Chán các bác quá
  6. vitop

vitop Thành viên mới

Đề nghị BS cho cả nhà xin cái lạ đầu tiên để anh em bàn bạc nèo. Hik chẳng có gì lạ cả toàn Spam thoai
  7. bsterexa

bsterexa Thành viên mới

Ví dụ về của lạ hả

Thế này nhé: có một chuyện rất lạ trong KBC là: vitop đã mua lưới của bs để giăng lưới btv, dưng hôm offline tại BN, khi btv lấy hết can đảm đề nghị với vitop hợp tác sản xuất vịt con thì ộp lại làm ngơ quay đi hông thèm trả lời.

Đây là một vụ xờ căng đan cho btv nhà ta.
    Chuyện này không chỉ lạ với btv mà còn lạ với cả các thành viên trong đoàn offline hôm đó. Còn các thành viên khác trên diễn đàn có thấy lạ không thì lên tiếng cho bs biết cái nhẫy
  8. vitop

vitop Thành viên mới

tại hum đó em xí hổ đó chứ có trả nhời dưngmà bé quá hông ai nghe tiếng . Mà vụ nài cũ thía còn lôi ra chán cái ĐC BS quá cơ.Em bẩu em ko giăng lưới lão Tè Dầm nữa òi mừ .
    Đang chọn cá tiếp theo để quăng lưới tiếp. hiện tại mục tiêu chưa xuất hiện, nhưng B chọn cho em quả lưới chắc vào nhá. loại nào tôt nhất ấy loại ko thể xé lưới chạy ra ngoài ấy. Em chuẩn bị lĩnh thưởng ở quán đố của lão Lào Thào không lo em ăn quỵt
  9. HacDaiBang

HacDaiBang Thành viên mới

OK, nể bác nên tôi hẵng để vụ ông Nghiêm đó đã "dĩ hoà vi quý" tôi cũng rất muốn thế, còn thì về vấn đề avatar đã đành là việc của ông Nghiêm - ông ấy phản ứng có dữ dội cũng có thể hiểu được tuy nhiên anh em nếu có ai thấy việc lấy ảnh người khác (ảnh xấu) làm avatar của mình là hơi phản cảm thì cũng góp ý với ông ấy một chút để ông ấy hiểu. Các bác thông cảm chứ mỗi người có một kiểu "dị ứng", có người thì dị ứng phấn hoa mà nổi mẩn ngứa, có người dị ứng lông mèo,...riêng tôi cứ mỗi lần nhìn avatar của ông Nghiêm là tôi lại muốn ói. Các bác và bác Nghiêm thông cảm nhé,....
  10. vitop

vitop Thành viên mới

B HacDaiBang cho em xin. B "dĩ hoà vi quý " mà cứ mang xăng đổ vào lửa như vậy là sao? B mặc kệ cái ảnh đi nhìn thấy ĐC Nghiêm thì B hông vào nữa. Chứ hông dưng cái CLB nì toàn mấy B cãi nhau thoai bùn lém!
    Thui nể cái Trung Thu B kệ hắn nhá!