1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

CLB HonDa CD Hà Nội ( HCDC) Tầng15 _ Đi cùng năm tháng ( Ảnh Hồ Núi Cốc giao lưu Rock Ngũ Cung và Ro

Chủ đề trong 'Ô tô - Xe máy' bởi tuanhiep2107, 22/04/2010.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. violas51

violas51 Thành viên quen thuộc

Đoạn đường trường sơn nghệ an - quảng trị có liên hoàn các loại khe.....từ khe vui cho đến khe **** ( 100%=bượm) ko biết a Già nhà ta thử hết chưa?
    Còn e đang test miền tây - sông nước....cái nôi của ca? nước.
    Được violas51 sửa chữa / chuyển vào 19:42 ngày 25/06/2010
  2. Bibidenden

Bibidenden Thành viên mới

Nhìn quả ảnh trên đèo mới để ý nhà mình đi Đà Nẵng đợt này đầy đủ cả 6x, 7x và 8x, ảnh đẹp mà anh BB găm hàng post mỗi 1 cái thế này hnay không biết mọi ngwời đi đến đâu rồi?
    Còn bác Hải thì công tác thật là hạnh phúc quá, toàn khe vui với hải sản thế kia không biết có thik về HN không nữa.
  3. Rotino

Rotino Thành viên quen thuộc

Nhìn các bác lang thang trên những con đường đầy nắng gió, những đĩa mực hấp, mực nướng, ngao hấp mà thèm một chai bia lạnh (Mất điện nóng quá các bác ạ). Bác Hải đã thưởng thức món mực tươi râu khô Cửa Lò chưa nhỉ? Món ấy ngon lắm đấy. Cơ quan em lại cho đi nghỉ vào cuối tháng sau mới đau chứ, không khéo lúc đó có bão, vào Cửa Lò chỉ được ăn mực mà không được tắm. Có ảnh thì các bác up nhanh đi cho anh em xem đỡ nóng, cứ như táo bón thế này sốt cả ruột cả gan. Bác Hịp ơi, gửi áo cho em với nhé.
  4. nguyenhai65

nguyenhai65 Thành viên mới

kha kha ! cuối tháng 7 choa vưỡn ở đây mà ! chú cứ vào anh đợi, sẽ đưa chú đi Xuân Thành - Hà Tĩnh có món đặc sản chú nói.
  5. nguyenhai65

õ?Ư.CON ỏằz THỏằƯ Đ" V" TH,M QUS BÁC
    Đf THỏÔY C"NG AN CHỏảN NGANG LỏằI NG.
    "I L?NG SEN ! "I "I L?NG SEN!...
    Hi ae ! Thông bĂo cho ae 'i Đà Nỏàng vỏằ nỏu có ẵ 'ỏằc khu di tưch có mỏằTt ngÊ 3,luôn có công an xÊ Kim Liên 'ỏằâng sau ngÊ 3 mỏằTt 'oỏĂn 'ỏằf 'ón nhỏằng ngặỏằi khi qua ngÊ 3 vi phỏĂm luỏưt giao thông ( Không 'i theo vòng xuyỏn ) mỏằâc phỏĂt là 150k (có 'ỏằĐ giỏƠy tỏằ) CỏÊm thông vỏằ>i du khĂch không giỏằ xe, nhặng nỏu giỏƠy tỏằ không hỏằÊp lỏằ? thơ chặa biỏt ! Theo tôi tỏằ't nhỏƠt ae bỏằ ẵ 'ỏằi 'ỏưu ! GiĂ cỏÊ 10 nfm nay không 'ỏằ.i ( 100 K ) an ninh tỏằ't, phong cĂch chuyên nghiỏằ?p, công nghỏằ? hoàn hỏÊo, tỏằ. chỏằâc chỏãt chỏẵõ?Ư
    ĐÂy là biên bỏÊn xỏằư lẵ
    Cỏằưa Tiỏằn thành cỏằ. Vinh
    Kim Liên
    CỏĐu "Sặ nỏằ" nặĂi có B và L khỏằĐng luôn
    nhÂn tiỏằ?n chuyỏn vỏằ thfm làng Sen có 1 sỏằ' vỏ cÂu 'ỏằ'i nhỏằ ae 'ỏằ'i dạm ;
    -Vỏằ làng Sen Ăo NỏằZ chỏằ- mô KH" ( Trỏằi rỏƠt nóng Ăo ặỏằ>t 'ỏ** mỏằ" hôi)
    -Bà BỏCH LSN sinh ỏằY làng KIM LISN ( BỏĂch Liên là tên hiỏằ?u cỏằĐa bà Thanh, chỏằ< BĂc Hỏằ")
  6. b_e

b_e Thành viên mới

Bác Hải 65 về quê choa không được nói xấu nhà em nhá. Nói rứa choa nỏ chịu mô
    XXX Nghệ An nổi tiếng bắt xe không chấp nhận làm luật, kể cả quen thân chỉ có thể xin xe không bị tạm giữ chứ tiền phạt vẫn cứ phải nộp cho đủ, và nộp ở kho bạc.
    Em hay nghe có câu của quê choa hay nói: Dân xứ Nghệ mắt vàng như Nghệ không biết đối có chuẩn với câu 1 của bác không
  7. nguyenhai65

Chú Be răng lại đối vậy? nỏ có chỉnh ! Bạch Liên là tên người (nỏ phải tên 1 địa danh)nhưng cũng là màu của 1 loại hoa Sen, Kim Liên là tên 1 địa danh nhưng cũng là màu của 1 loại hoa Sen khác, choa thử đối chú xem có chỉnh o nhé :
    ''''''''ông Thanh Hải chết tại Hồng Hải '''''''' ( Thanh Hải nỏ phải tên tui mô)
    ông đối với bà, chết đối với sinh, Thanh Hải là tên người, không phải tên biển nào cả nhưng lại là màu của biển, Hồng Hải là tên một biển nhưng cũng là màu của biển, biển đối với đất. Cha Choa phục tui ghê !!!
    chú Be nói rứa nỏ có đúng,tui nỏ có nói xấu chi về quê chú mô, mà chỉ nói nên sự thực để ae khi quay về phải cảnh giác thôi
    Đang phấn đấu 3 tháng có bằng C tiếng Nghệ ae thông cảm nhá !
    Nghệ An quê chú bên ni sông Lam còn bên nớ sông La là Hà Tĩnh nhé!
    "Đường vô xứ Nghệ quanh quanh
    Non xanh nước biếc như tranh hoạ đồ " Zưng mà nóng nỏ có chịu được
    Được nguyenhai65 sửa chữa / chuyển vào 23:26 ngày 27/06/2010
  8. tuanhiep2107

tuanhiep2107 Thành viên rất tích cực

Báo cả nhà là sau 5 ngày Hà Nội - Đà Nẵng em đã về đến nhà. " Rất tiếc" là sáng hôm qua đã gặp đoàn HCDC đi Đà nẵng tại Hội An. " Rất vui" là chỉ gặp được ae có 5ph rồi lại phải đường ai lấy đi, và mấy ae cùng về Hà Nội 1 lúc nhưng người đi Tầu nguời đi Xe...
    @Bác Hải65 muốn thực tập nghe nói tiếng N.A thì alo trực tiếp cho chú LinhCD1 sẽ được như ý đấy ạ....
    Không biết ae đoàn anh Bắc, Fibi, Q.Anh đã về đến HN chưa ???
  9. bacbmcs

bacbmcs Thành viên mới

Chào cả nhà đoàn đã về HN luc 8h sáng nay . tất cả đoàn đều khoẻ mạnh , do di chuyển qua các thành phố đều mất điện nên không cập nhật tình hình được . hiện tại cố gắng đêm nay hoặc sáng mai sẽ lên hình một số chặng đường ..Thay mặt đoàn Xin chân thành cảm ơn những thành viên đã nhiệt tình tham gia chuyến đi , cảm ơn anh em CD Đà Nẵng , HậuK1 , và gia đình bè bạn dọc đường trong chuyến đi đã giúp đỡ anh em trong chuyên đi ..
    Một cuộc hội ngộ đất Quảng :
    Còn đây là hình ảnh mà tôi tâm đắc nhất trong chuyến đi . Đó là khi chúng tôi lên xe từ Huế ra HN đoàn có 3 cháu bé bị say xe do vậy rất cần một Giường phía trên đầu xe , các nam thanh nữ tú đề từ chối nhường , duy nhất có một người đàn ông đứng dậy . khi nằm cạnh cụ ở cuối đuôi xe mới biết cụ đã 80 tuổi , nhưng cụ vần rất khoẻ và còn đi DL một mình vào ĐN . Khi xuống bến mải vác đồ ra Taxi cho cụ mà quên hỏi tên cụ , chỉ biết cụ ở Kim Mã .
    Còn đây là hình ảnh ông 30 nằm , ông 80 ngồi nhé ..
  10. tuanhiep2107

tuanhiep2107 Thành viên rất tích cực

Khi bác Bắc gọi điện nói là đang ở Hội An, mà lại ở trên phố Lý Thường kiệt, ngay cạnh chỗ em ở làm em ko thể tin được, chạy ra gặp nhau rồi mới tin, ko ngờ ae lại được gặp nhau ở Hội An, có chút time nữa thì ngồi cà fê với bác Hồng Curon thì vui nhỉ. Trong chuyến đi này em còn gặp Điền và cả Jhendrix nữa. Anh Bắc cập nhật chuyến đi nhanh nhanh nhé.............