1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

CLB HonDa CD Hà Nội ( HCDC) Tầng15 _ Đi cùng năm tháng ( Ảnh Hồ Núi Cốc giao lưu Rock Ngũ Cung và Ro

Chủ đề trong 'Ô tô - Xe máy' bởi tuanhiep2107, 22/04/2010.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. LinhCDNo1

LinhCDNo1 Thành viên mới

Đc đấy anh ah.............
  2. Ledattt

Ledattt Guest

anh Bắc : tiền ủng hộ thì e qua đóng chỗ anh à?Sáng mai e qua anh làm cái áo đồng phục luôn anh nhé.
    All :Vụ đi ĐN thì định thế nào hả các anh? Gui xe vao truoc roi đi tàu hay chay xe vào đó ạ. E đang cố gắng thu xếp để đi cùng cả nhà cho vui.
  3. DE_LA_FERE

DE_LA_FERE Thành viên rất tích cực

Xin chào mọi người, em ko sinh hoạt ở đâu cả nhưng muốn đóng góp một chút cho cháu bé. Em có thể làm việc đó bằng hình thức nào ạ?
  4. bacbmcs

bacbmcs Thành viên mới

Hiện tại hai bố con cháu đang ở chỗ mình , nếu bạn ở HN thì bạn qua trực tiếp 371 Phố Vọng , vật chất thì rất qua trọng nhưng tấm lòng và sự động viên trực tiếp của bạn còn quý hơn nhiều ..
  5. tuanhiep2107

tuanhiep2107 Thành viên rất tích cực

Cảm ơn bạn đã quan tâm đến ch.trình này. Bạn có thể trực tiếp gửi cho anh Bắc tại đ/c số 371 - 375 phố Vọng. Hiện nay bố con anh Nghị đang trong quá trình chờ để được đi khám tại 1 - 2 địa điểm nữa tại HN nên bố con anh Nghị đang ở tại nhà anh Bắc số 371 - phố Vọng HN. Hoặc bạn có thể liên lạc với anh Bắc để gửi qua tài khoản. ĐT của anh Bắc: 0904 45 86 88.
  6. tuanhiep2107

tuanhiep2107 Thành viên rất tích cực

Cảm ơn bạn đã quan tâm đến ch.trình này. Bạn có thể trực tiếp gửi cho anh Bắc tại đ/c số 371 - 375 phố Vọng. Hiện nay bố con anh Nghị đang trong quá trình chờ để được đi khám tại 1 - 2 địa điểm nữa tại HN nên bố con anh Nghị đang ở tại nhà anh Bắc số 371 - phố Vọng HN. Hoặc bạn có thể liên lạc với anh Bắc để gửi qua tài khoản. ĐT của anh Bắc: 0904 45 86 88.
  7. DE_LA_FERE

DE_LA_FERE Thành viên rất tích cực

Vâng, thế chiều mai em qua. Em sẽ đưa topic này vào cơ quan xem có được sự ủng hộ nào nữa không.
  8. songngu77

songngu77 Thành viên rất tích cực

Xin cảm ơn người anh em!
  9. Lihk89

Lihk89 Thành viên quen thuộc

Em lang thang trên Facebook và làm quen với anh Mr.DangHuynh của SCDC. Qua trao đổi thì anh DangHuynh nhờ em post hộ bài lên nhà mình như sau:
    Tôi là Admin website : http://newlifevn.com
    website chúng tôi là 1 website cộng đồng, website được lập ra với tiêu chí giúp mọi người thực hiện ước mơ cũng như giúp 1 bộ phận 8x và 1 đại bộ phận 9x thay đổi suy nghĩ sống, sống 1 cách tích cực hơn. Thông qua các hoạt động tình nguyện cũng như từ thiện, và những sinh hoạt ngoại khóa....
    Nay chúng tôi mong được liên kết cùng các bạn. 1 liên kết tuy không to lớn nhưng sẽ là sự ủng hộ to lớn cho chúng tôi.
    Hãy chung tay cùng chúng tôi xây dựng 1 tương lai thật sự tốt cho con em chúng ta!
    Nếu liên kết xin các bạn hãy send logo và link liên kết cùng tên email về email :
    vnnewlife.hcm@gmail.com
  10. songngu77

songngu77 Thành viên rất tích cực

Cái này hay đấy cu Link ah
    Liên kết qua Facebook là rất nhanh và rộng rãi, có đièu giờ FB bị ngăn chặn khá mạnh nên cũng cần tính đến cả phương án khác nữa, hay nhất vẫn là trang web rồi