1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

CLB Khiêu vu?f ODC - Điê??m đến cu??a như?fng ngươ??i yêu Dancesport & Salsa *** Lịch Khai Giảng th

Chủ đề trong 'Dancing' bởi Benkai, 13/08/2007.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hoaHOETxinh

hoaHOETxinh Thành viên mới

Ơ, bạn này lấy signature của tớ......hồi trước....hay là trùng ý tưởng với tớ...thế nhỉ?
    Câu này tớ được 1 người bạn vô cùng đặc biệt tặng cho...nên nếu bạn không phiền, làm ơn đổi chữ ký khác được không? Cảm ơn bạn trước nhá....
  2. hoaHOETxinh

hoaHOETxinh Thành viên mới

Thưa các thầy, theo em được biết thì khóa cơ bản Latinh vừa rồi, học viên kêu ca nhiều lắm ạ. Vì thầy số 2 dạy rất hay và dễ hiểu thì ...chắc vì bận công việc nên thầy lười dạy quá chăng?....Nên thầy để thầy Latin_fire dạy thay...chán lắm các thầy ạ. Có buổi còn để học viên lâu năm dạy thay, chính là anh Trưởng nhóm tàu lượn Latin_heart ý ạ....trời đất, nhìn anh ý đứng lớp dạy...đúng là không thể đỡ được..các thầy ạ.
    Rồi ở các buổi sinh hoạt nữa, như tuần trước, đãi cát tìm vàng mãi mà chẳng thấy mặt mũi tăm hơi thầy giáo nào ở buổi sinh hoạt cả...dạo này..các thầy bỏ bê ODC quá...các thầy không yêu nhà mình nữa ạ...bùn quá.
    Em có mấy lời muốn góp ý, cũng chỉ muốn clb mình tốt hơn và có nhiều bạn đến tham gia, ủng hộ cho ODC thôi ạ.
    Em là một thành viên yêu ODC vô cùng, nên em mới lắm mồm thế thôi, mong các thầy thông cảm cho em ạ
  3. VCB_ACB

VCB_ACB Thành viên mới

Long là người dance latin tốt. Tôi cũng có 1-2 buổi xem cậu ta dạy latin cho các bạn cũng okie lắm.
    Có thể bạn ko tiếp thu đc nhưng ko có nghĩa kêu ca người ta dạy ko đc. Còn thích học đại trà xô bồ thì lên cung việt xô học cho nhanh
    Thầy nào cũng vậy học trò phải tích cực tự giác tập luyện
  4. uotmi1986

uotmi1986 Thành viên mới

Hí hí. Anh Latin hợt anh ý dạy nhảy.
  5. caballodem

caballodem Thành viên mới

cái trang này càng ngày càng ko thể mê được. phát biểu liên thiên, phân tích ko đúng vấn đề.
  6. oceandiamond

oceandiamond Thành viên mới

Các bạn thông cảm, các thầy cũng còn GD và công việc nên thỉnh thoảng không có mặt ở ODC cũng là điều dễ hiểu, chứ hôm nào cũng ở CLB đều như vắt chanh thì các thầy ế vợ hết và bị bố mẹ đuổi ra khỏi nhà mất ..
  7. Vo_Tong_Khach

Vo_Tong_Khach Thành viên mới

Ối ối, các thầy mà không yêu nhà mình, yêu gia đình, yêu học trò ... thì yêu ai giờ. Đợt vừa rồi các thầy bận bịu cho giải Dancesport Hải Phòng, thầy DanceFan thì vô TPHCM trong giải Dancesport Open, sắp tới các thầy đều rất bận cho việc chuẩn bị thi đấu giải Vô địch Quốc gia và Cúp các CLB vào trung tuần tháng 10. Thầy Thành LatinSky sẽ sắp xếp lịch dạy cho hợp lý nhé, trăm sự nhờ thầy đới. Thầy Benkai thì khỏi nói, đảm bảo được các giờ dạy Salsa và buổi sinh hoạt T7 là may lắm rồi, vì Benkai đang chuẩn bị ...... hí hí...
    Sau đây là một số hình ảnh trong giải Hải Phòng DS Open vừa qua, đoàn ODC đã đạt được những thành tích đáng khích lệ:
    Giải nhất Latin 3 điệu: Hoài Hương - Hưng
    Giải ba Latin 3 điệu: Thầy Long - Hiền
    Giải nhất Standard 3 điệu: Thầy Thạch - Zea
    Ảnh chụp từ khán đài nên hơi mờ
    http://www.odcvn.com/viewtopic.php?f=14&t=14&p=34#p34
  8. vnbui

vnbui Thành viên rất tích cực

Em này chắc thiếu Partner giống anh nên mãi trình vẫn thế đúng ko?
  9. tdung83

tdung83 Thành viên mới

Em muốn đi học quá, nhưng cũng hiềm nỗi là ko tìm đc bạn nhảy nên mới chần chừ đến giờ..hic...Khéo phải mở topic tuyển bạn nhảy trong này mất
    Được tdung83 sửa chữa / chuyển vào 14:44 ngày 17/09/2007
  10. latin_sky

latin_sky Thành viên rất tích cực

Dạo này hơi bận nên hôm nay mới có thời gian trả lời 1 số thắc mắc của các học viên ODC.
    Về các giảng viên tại ODC : Đối với thầy Long, tôi cũng có nghe 1 số thông tin phản hồi về thầy Long trong thời gian vừa qua, 1 phần là do thời gian gần đây thầy Long mải lo việc tập luyện gấp gáp để tham gia thi đấu giải vô địch quốc gia cuối năm, cho nên trong việc giản giạy thầy Long có hơi chểnh mảng trong việc đốc thúc học viên tập luyện, về phương pháp giảng dậy thì bởi đa phần các giảng viên tại ODC đều đi theo 1 quy trình nên không có sự khác biệt nhiều, chỉ khác nhau là do các giảng viên bận rộn thì sẽ phần nào giảm sút sự nhiệt huyết trong công việc. Về Latin_hert81: đây là 1 thành viên thực sự đam mê latin, tôi chưa thấy ai bỏ nhiều thời gian nghiên cứu về nhạc, tài liệu khiêu vũ, và bỏ nhiều thời gian cho việc tập....cơ bản nhiều như vậy, 1 phần là do LH muốn được làm công việc của 1 giảng viên, nhận thấy điều đó cho nên ODC sẽ dần cho LH làm quen dần với việc giảng dậy tại các lớp cơ bản, tạo điều kiện cho LH làm quen dần với việc đứng trước 1 lớp học với hơn 50 học viên, có điều gì chưa hoàn hảo trong việc LH đứng lớp buổi vừa qua mong các bạn thông cảm và ủng hộ cho mong muốn của LH.
     Về việc các thầy có còn yêu ODC không ? thì chắc chắn là có, bởi yêu dancing nên mới mở ra ODC, bởi ở ODC có những học viên như các bạn nên mới tạo cho chúng tôi sự động viên và động lực để ngày càng cố gắng nhiều hơn để tạo nên 1 sân chơi vui vẻ cho chúng tôi và tất cả các bạn yêu thích khiêu vũ tham gia.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa