1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

CLB Khiêu vũ Sao Mai - Nhà văn hoá Quận Cầu Giấy - Hà Nội

Chủ đề trong 'Dancing' bởi TYDCgroup, 23/12/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. butterflyHT

butterflyHT Thành viên mới

He he cả nhà, thịt vịt tuy có chát tí nhưng vẫn còn hơn chân gà nhập từ Trung Quốc từ đợt dịch cúm năm 2006, tính đến nay, con gà nhà ta ăn hôm qua sắp được 2 giỗ rồi.
    Về tình hình Buổi dạ vũ Noel hôm qua thật là đông vui! Tuy nhiên toàn các thành viên cao tuổi của các clb khiêu vũ người cao tuổi trong khu vực tham gia (bởi người đấu thầu quản lý sàn có quan hệ với người cao tuổi). Trong thời gian tới, BTflyHT sẽ tính đề nghị xin 01 buổi sinh hoạt trong tuần dành riêng cho dancesport cho các bạn trẻ. Lúc đó chúng ta lên kế hoạch tổ chức hoành tráng của CLB mình nhé!
  2. lady_killer368

lady_killer368 Thành viên mới

OK, ủng hộ butterflyHT >>> cố gắng nhé, mình xin đăng ký một chân. Có gì mới thông báo cho ace cùng tham gia nhá.
    Hãy để mọi chuyện đơn giản
    Ha noi cd club
    YM: lady_killer368 >>> 0983832298
    Được lady_killer368 sửa chữa / chuyển vào 16:46 ngày 25/12/2008
  3. butterflyHT

butterflyHT Thành viên mới

Thanks lady_killer368 đã quan tâm! Việc xây dựng một sân chơi dance với đúng tính chất sport của nó là việc BtflyHT luôn mong mỏi. Cầu Giấy có nhiều chân nhảy rất tốt và có nhiều tiềm năng về khiêu vũ. Nói về các dance sống trong địa bàn Quận, có thể kể tên các vận động viên: Khánh Chi (vđv Quốc gia), các vdv của Sở Trọng Hưng, Thanh Huyền (Huyền -Minh), Thu Hiền.. và rất nhiều bạn khiêu vũ giỏi. Về tiềm năng trong khu vực có nhiều trường ĐH và CĐ. Việc tạo dựng sân chơi trong Quận phát triển bộ môn là công việc của mỗi thanh viên chúng ta. Nếu có thông tin mới về việc mở sân chơi sinh hoạt cho các bạn trẻ, mình sẽ thông tin sớm tới các bạn! Thân!
    @ Cả nhà, Tối thứ 7, nhà ta rảnh đi xem giải khiêu vũ các trường ĐH và CĐ tại nhà thi đấu Trịnh Hoài Đức nhé! Kế hoạch đi tập thể hoặc cá nhân cứ vào đây bàn đi. Mỗi lần đi xem giải sẽ khích lệ tinh thần tập luyện của mọi người rất nhiều đấy! Đặc biệt cổ vũ cho đôi bạn Quý - Thu (cựu thành viên clb Sao Mai tham gia giải nhé!)
  4. MsEck87

MsEck87 Thành viên mới

Hí hí mọi người ơi cho em tham gia zới được hông? Em sắp có kế hoạch làm học sinh mới toanh của CLB, nên : 1) Do mắc tính tự cao tự đại + mất dây thần kinh xấu hổ trầm trọng nên em mạn phép mọi người bay thẳng vào lớp chuyên đề để đá xoáy cho nó dễ. 2) Lý do trên chỉ là lý do phụ, còn vấn đề chính là em muốn được SOI MsEck87 xem xinh đến thế nào mà đanh đá thế? 3) Cái nè mới là chủ yếu nè: xem Mr.Thầy and Mrs.Cô dancing. Hé hé em chỉ có mấy cái thú vui "tao nhã" thế thôi, mong mọi người ủng hộ. Hố hố
    Được HawkLinKuei sửa chữa / chuyển vào 14:43 ngày 25/12/2008
    [/quote]
    Chẹp Ms Êck rất là k hài lòng với bạn Haw , Ms Êck có làm gì đâu mờ đá xoáy kinh thế ... đề nghị bạn Haw xuống chiếu dưới để các bậc tiền bối vừa uống rượu vừa luận bàn về cái tinh thần DS cụa iem vịt tối qua chúng ta tiễn đưa ...
    Haw ạk , trẻ con thì cứ là trẻ nhé , k vài ba năm nữa lại kêu than tuổi trẻ cụa ta đâu
    Mờ bạn Êck có gì đâu , 2 mắt 1 mũi thế thôi ( miệng còn đang bận chạy đi tìm bạn Typhnvn , bạn ý đi đâu mất cả ngày hôm nay ý ) thế mờ soi , soi soi soi cái gì ?
    Mà cả nhà làm chứng là em k đanh đá , em ngoan hiền nhể cả nhà nhể
    Được MsEck87 sửa chữa / chuyển vào 21:02 ngày 25/12/2008
  5. MsEck87

MsEck87 Thành viên mới

He he cả nhà, thịt vịt tuy có chát tí nhưng vẫn còn hơn chân gà nhập từ Trung Quốc từ đợt dịch cúm năm 2006, tính đến nay, con gà nhà ta ăn hôm qua sắp được 2 giỗ rồi.
    Về tình hình Buổi dạ vũ Noel hôm qua thật là đông vui! Tuy nhiên toàn các thành viên cao tuổi của các clb khiêu vũ người cao tuổi trong khu vực tham gia (bởi người đấu thầu quản lý sàn có quan hệ với người cao tuổi). Trong thời gian tới, BTflyHT sẽ tính đề nghị xin 01 buổi sinh hoạt trong tuần dành riêng cho dancesport cho các bạn trẻ. Lúc đó chúng ta lên kế hoạch tổ chức hoành tráng của CLB mình nhé!
    [/quote]
    mong chờ đến ngày chúng ta có sân riêng để được làm chủ nhà , để được chọn partner lúc đếy có anh zai nào lạc vào đếy là tóm lun thầy nhểy
  6. unspokenword

unspokenword Thành viên mới

Chào mọi người...chúc cuối tuần vui vẻ
  7. HawkLinKuei

HawkLinKuei Thành viên mới

Chẹp Ms Êck rất là k hài lòng với bạn Haw , Ms Êck có làm gì đâu mờ đá xoáy kinh thế ... đề nghị bạn Haw xuống chiếu dưới để các bậc tiền bối vừa uống rượu vừa luận bàn về cái tinh thần DS cụa iem vịt tối qua chúng ta tiễn đưa ...
    Haw ạk , trẻ con thì cứ là trẻ nhé , k vài ba năm nữa lại kêu than tuổi trẻ cụa ta đâu
    Mờ bạn Êck có gì đâu , 2 mắt 1 mũi thế thôi ( miệng còn đang bận chạy đi tìm bạn Typhnvn , bạn ý đi đâu mất cả ngày hôm nay ý ) thế mờ soi , soi soi soi cái gì ?
    Mà cả nhà làm chứng là em k đanh đá , em ngoan hiền nhể cả nhà nhể
    [/quote]
    He he tuổi gì mà đòi làm người lớn thế hả nàng? Mình tuổi rồng mà còn chưa dám anh hùng tổ quốc thế mà ... Uống ruợu hay không đâu dùng để phân biệt người lớn hay trẻ con mà đòi ngồi chiếu trên hả bé? Thích thì soi chứ cấm àh? Nếu cấm soi thế thì trang điểm làm gì cho nó tốn công?
    Nói thế nhưng trong thâm tâm, em vẫn tự coi mình là con trẻ Vì trẻ con mới đủ tư cách đi soi. Người lớn có tự trọng rồi ai còn làm thế? Vâng thì ngoan hiền, nàng mà ngoan hiền thì "cháu" đi đầu xuống đất.
  8. unspokenword

unspokenword Thành viên mới

Các chàng, các nàng đong nhau kinh quá....
    đến ông già như anh cũng phải động lòng trần .
    Này tìn đong đưa này
    ======================================================
  9. MsEck87

MsEck87 Thành viên mới

[/quote]
    He he tuổi gì mà đòi làm người lớn thế hả nàng? Mình tuổi rồng mà còn chưa dám anh hùng tổ quốc thế mà ... Uống ruợu hay không đâu dùng để phân biệt người lớn hay trẻ con mà đòi ngồi chiếu trên hả bé? Thích thì soi chứ cấm àh? Nếu cấm soi thế thì trang điểm làm gì cho nó tốn công?
    Nói thế nhưng trong thâm tâm, em vẫn tự coi mình là con trẻ Vì trẻ con mới đủ tư cách đi soi. Người lớn có tự trọng rồi ai còn làm thế? Vâng thì ngoan hiền, nàng mà ngoan hiền thì "cháu" đi đầu xuống đất.
    [/quote]
    tuổi gì há , tuổi êck chứ tuổi gì , thế mờ cũng fải hỏi nhể ,,, bảo làm trẻ con đi rồi cho kẹo lại còn kiu cơ
    mờ tớ nói thật là tớ ngoan hiền , thề có cái bánh mì trong dạ dày tớ vừa mới ăn xong , buổi đầu vào lớp tớ ngoan hiền như cún ế , chẳng qua dòng đời đưa đẩy thế là fải vùng lên thôi ...
    à , con gái trang điểm là trang điểm cho mìn , cần gì fải ai ngắm :D
  10. MsEck87

MsEck87 Thành viên mới