1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

CLB moto Q1 đê...cũng muốn tham gia với BOX oto-xe may

Chủ đề trong 'Ô tô - Xe máy' bởi loongnguyen, 08/03/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. u18SG

u18SG Thành viên mới

chiến hữu loongnguyen nói chí phải, tất cả chúng ta không ai giống ai, một người một vẽ mười người đủ 1 chỉ. Nhưng chúng ta cùng chung niềm đam mê môtô là đủ rồi.
  2. Kasanova

Kasanova Thành viên rất tích cực

Kha kha, các bác hiểu lầm rồi, các bác seriuos quá, ha...ha...ha...., just joke thôi mà.... , bác bác bảo phải vui với đời cơ mà , anh em đang đùa đó U18 và bác Looong ui...
  3. BlueSerenade

BlueSerenade Thành viên mới

Em thấy chưa đủ, em đề nghị không những chung niềm đam mê mà còn được chung...xe nữa (ít nhất là lúc này). hì hì.
    Lời cuối: Cúm gà ơi, giờ này em ở đâu? Sao em lặn sâu, lặn kỹ thế hả em? Tội nghiệp chị, đã gầy lại càng gầy hơn vì mong chờ em làm xe chóng xong cho chị còn ...khà khà đi ké!
  4. DP167

DP167 Thành viên mới

Hichichic, mấy bữa nay bận quá chưa đi coi được. Chắc phải kêu anh Thịnh chuyển em í về trong nội thành mới được. Vì đi củ Chi thì xa quá.
    Với lại đem về cho anh em coi mắt dùm DP nữa, chứ DP có biết gì đâu.
    Cào cào thì thích lắm nhưng chống chân không nổi. Hay đem 20 chai đi kéo chân cho dài ra rồi để dành tiếp đón em cào cào về .
    Cào cào hay châu chấu gì mà về tay chị thì cũng sẽ có quả rửa xe hoành tráng
  5. khome

khome Thành viên rất tích cực

Sáng giờ tớ mới vô, đọc tới đoạn này nhột quá. Chữ vợ k0 cho vào nháy nháy, lần sau tớ đi đâu khéo phải giấu vợ ở nhà mất thui
    Được khome sửa chữa / chuyển vào 18:08 ngày 09/03/2005
  6. phambienngoc

phambienngoc Thành viên mới

Mấy bà chị chóng mua xe đê, mọi người ủng hộ vào quá rồi kìa. keke, bà chị DP khoái mặc váy thì mặc màu trắng giống như trong phim "Cô dâu chạy trốn" cưỡi ngựa ấy, đẹp mê sờ ly luôn.
    Được phambienngoc sửa chữa / chuyển vào 10:19 ngày 10/03/2005
  7. loongnguyen

loongnguyen Thành viên mới

na`y nhé ,xe magna của bác Phụng độ lên tới 40t la` vi` bác ấy cởi bỏ bộ áo củ thay va`o bộ áo mới toanh (1 nữa shadow & 1 nữa yamaha) va` 1 số phụ tu`ng phải đặt ha`ng ở NN...phải nói la` ông na`y YÊU vợ quá.....thay vi` 70T có thể rước em Steed,nhưng vi` kết máy Magna 750cc nên đa`nh phải tốn tiê`n vậy... a` ,bác NGOC rước con NV 750cc rô`i đấy...rửa xe thôi ,không thi` xe mau hỏng lắm
  8. Kasanova

Kasanova Thành viên rất tích cực

Ối ... Ngọc ơi là Ngọc, cứ tưởng chỉ lấy chiếc 400 thôi mà sao lại chơi đến hàng 7 thế hả Ngọc, trèo lên đấy rồi có trèo xuống được không hay phải ngồi luôn cả ngày thì sao.
  9. loongnguyen

phải gọi mấy bác moto Q1 ra ăn mừng mới được.và DỤ bác NGOC vào moto Q1 luôn..ha..ha...750cc mà lị....
  10. loongnguyen

tui vừa rước 1 em Yamaha 400 (Delta Box) đang sửa lại và lên đời cho em nó ra dáng R1 chừnh nào xong tui sẽ chạy ra chở em BS hay chị DP gì đó đi vài vòng nha