1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

CLB Redmoon ( F&B number one)

Chủ đề trong 'Bóng rổ' bởi linhcom, 24/06/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. AND1_MW

AND1_MW Thành viên mới

ZẸT MON cố lên!hehe!!
  2. B_boy

B_boy Thành viên mới

dieu thu nhat a noi ve tran hom nay la thai do va y thuc cua cac e tre. Da hen dau thi phai len dung h, day la bat buoc, hen 7h ma 8h moi den, do la san Y, thi khi nao bon e den du moi lay san, chu san khac, chac phai tra tien ma ko dc choi roi. lam a rat buc m, va bon e len le te moi ng 1h nhu the, cung ko co tinh than cua Doi trc khi vao tran dau.
  3. B_boy

B_boy Thành viên mới

con ve tran dau, hom nay tuy thua nhung bon e cung da co co'' gang, va chac se rut ra dc nhieu kinh nghiem cho ban than. Co'' gang nua len, trong san luon phai nhiet tinh, dau het suc m.
  4. dechethitga

dechethitga Thành viên mới

hic dạo này gặp quá nhiều chuyện...nhớ đội nhớ anh em quá...ko biết bao h` sóng gió qua đi để cùng anh em dợt bóng đây nữa...
  5. B_boy

B_boy Thành viên mới

tran dau hom nay cac e tre co co gâng nhieu, t6 hay tap nhe hoac nghi ngoi, de t7 buoc vao giai voi tinh than va suc khoe sung man nhat
  6. AND1_MW

AND1_MW Thành viên mới

đen nhỉ!!nó chẳng mạnh gì cho lắm!vẫn thua!!!k sao!còn 2trận nữa cơ mà!!cố gắng lên zẹt mon!Xog giải e nghe nói là đc đi uống bia!!!
  7. linhcom

linhcom Thành viên mới

Sau 3 ngày thi đấu liên tục của đội thì anh thấy 1 điều ở đội của chúng ta là tinh thần thi đấu chưa tốt. Điển hình là ngày thi đấu thứ 3 vào sáng thứ 2. Anh hẹn tất cả từ hôm trước là 9h30 có mặt mà đến tận 10h15 mới chỉ có được 5,6 người( đấy là kể cả gọi bọn em như hò đò mới được như thế) Nếu như thời gian đúng như lịch thi đấu thì chắc chắn là ngày hôm đấy chúng ta bị xử thua vì thiếu người.
    Còn về kết quả 3 trận đấu của đội thì đó cũng là điều được dự đoán từ trước. Đội ta mặt bằng chung của đội quá kém, lại tập được quá ít và lần đầu tiên thi đấu nên chuyện khớp và đánh kém là không tránh khỏi. Dù sao thì đội cũng thi đấu trọn vẹn giải và cũng có 1 vài thời điểm chơi tốt nên cũng an ủi được phần nào. Nhưng để năm sau có thể thi đấu ngang ngửa các đội bóng khác thì các em phải tập trung và nghiêm túc ngay với chính bản thân từ bây giờ. Anh hy vọng cả đội sẽ cố gắng và đoàn kết hơn nữa trong tập luyện và thi đấu!
  8. linhcom

linhcom Thành viên mới

Chủ nhật này cúng ta tập bình thường, các em cố gắng mang đóng tiên sân tháng 6 và 7 nhé! Anh Minh chủ sân gọi điện nhắc anh mấy lần rồi. Anh biết tháng vừa qua tất cả đều khổ sở vì kinh tế nhưng đều là đóng vì chính bản thân các em nên hôm tới mọi người phải đóng đủ tiền sân kẻo ông Minh tức đuổi mình ra khỏi sân thì tèo. Và anh xin nhắc lại còn 1 số người tiền áo và giải chưa đóng thì hoàn thành nốt cho anh. Tất cả đều đóng rồi chỉ còn 1 vài em thiếu thì hoang thành nốt đi.
    Hôm tới mang đầy đủ quần áo thi đấu để chụp ảnh cả đội.( Chấm hết)
  9. Ninhfoxy

Ninhfoxy Thành viên mới

chủ nhật này em đi chơi vs lớp cấp 3 nên ko đi tập đc nhé sr anh :D tiền thiếu để tuần sau em đóng nốt cho anh
  10. B_boy

B_boy Thành viên mới

tap ko lo tap, suot ngay di choi, choi boi j, co danh giai clb ko. nghi tap luon de, may thang luoi.