1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

CLB Redmoon ( F&B number one)

Chủ đề trong 'Bóng rổ' bởi linhcom, 24/06/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. AND1_MW

AND1_MW Thành viên mới

khổ VL
  2. dechethitga

dechethitga Thành viên mới

hic sau 4 ngày lang thang với nắng và gió ở đất quảng bình cuối cùng cũng về đuợc với hà nội thân yêu...hừng hực khí thế để tập tành...với quyết tâm 1 tháng hoàn thành nốt động tác cơ bản...hy vọng khi trở lại với đội sẽ có 1 bộ mặt hoàn toàn khác...h` thì tự kiểm điểm bản thân...rèn luyện chăm chỉ chờ ngày xuống núi...anh em cùng cố gắng vươn lên...1 năm nữa sẽ xưng bá toàn giải
  3. bilbogate

bilbogate Thành viên mới

em muốn gia nhập team thì liên lạc với ai ạ,em muốn hỏi để gia nhập team thì cần đạt những yêu cầu cũng như tiêu chuẩn nào
  4. B_boy

B_boy Thành viên mới

thang nao ma di QB ve the. noi nho ma giu loi, tap tanh cham chi, mong clb se co 1 bo mat moi, tot hon, manh me hon trong tg sap toi.
    con e nao bao muon tham gia vao doi the, luon luon hoan ngenh, ko yeu cau, ko tieu chuan, chi co dieu kien la tap tanh cham chi va co tinh than chien dau vi 1 tap the sap lon manh ll:a Linh:0974028033
  5. AND1_MW

AND1_MW Thành viên mới

Anh ơi!!!!!Em cũng muốn gia nhập đội ạ!!em hứa sẽ tập tành chăm chỉ và độ nhiệt của e thì khỏi nói!!!!!!!
  6. becoiphui

becoiphui Thành viên mới

zầu zầu... mình mêm mới..
    Thành Koooối
  7. dechethitga

Anh cứ yên tâm...em nói là cứ phải chuẩn trở lên...cụ thể hoá quyết tâm vừa đặt ra chjều nay em đã làm 1 vé thể hình nâng tầm vóc, 1 tháng sau là có body vừa to vừa chuẩn để quẩy bóng...kết hợp với mấy em trẻ trung cùng với sự nghiêm túc mới thông qua ngày hôm qua trong luyện tập...em hy vọng sau 1 tháng cày động tác cơ bản chăm chỉ sẽ đạt đuợc 1 số thành quả nhất định... Theo thông tin em mới mót đuợc ngày hôm qua là hà đàn bà có quen 1 thằng em mới học lớp 9 mà cao hơn 2m nặng hơn 100kg chưa chơi 1 môn thể thao gì...em thấy đây là một hạt giống quá ngon cho đội mình...yêu cầu anh em đóng góp ý kiến để kéo về với đội
  8. becoiphui

becoiphui Thành viên mới

nói vs e ý: tuyển bi sắt HN có lời mời :))
  9. B_boy

B_boy Thành viên mới

cao hơn 2m nặng hơn 100kg
    là do dạo này chế độ dinh dưỡng càng ngày càng tốt,
    hay là khả năng chém gió của giới trẻ càng ngày càng tăng nhỉ
    cao hơn 2m nặng hơn 100kg, móc về ngay.
    nhanh
    khẩn trương
  10. dechethitga

Theo quan điểm của em trường hợp này ko phải do chế độ dinh dưỡng ngày càng tốt lên mà là do sự kỳ dị của cái gọi là đột biến gen...còn nếu là chém gió thì em nghĩ ko phải...thằng hà có mấy cái chym để cắt chứ anh ;))...vấn đề ở đây là làm sao móc nó về được...đang cố gắng chủ nhật này đưa nó lên sân