1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

CLB TENNIS TTVN SG - Giải nội bộ thường niên năm 2009 - 2010

Chủ đề trong 'Tennis' bởi NguyHun, 30/12/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. rocket1349

rocket1349 Thành viên mới

2. Tiger3636

Tiger3636 Thành viên mới

Đăng ký 1 suất A+
  3. truong7888

truong7888 Thành viên mới

===============================================
    Ngày 18 có giải OS à ? Thầy lang có tham gia được không ? nếu được thì tớ bay vào giao lưu nhể ! Còn giải nội bộ thì thui không tham gia nữa vì đương kim vô địch sợ thua lém .
    [/quote]
    Đã chia bảng, bốc thăm xong xuôi hết rồi anh ơi! Chưa kể còn 1 hàng standby sắp lớp chờ phía sau!
    Lần khác đi anh! Nhưng với dk là phải có nick trước 1 tháng, có 888 20 bài....có ra sân giao lưu với OSTC...
    ============================================
    Ừ khó nhể, thôi thế cũng may đỡ mất công bay vô bay ra mà biết đâu chỉ được 1 trận rồi lại không được nhậu vui thì phí lém. Cảm ơn Rocket đã thông tin ! Thèm nhậu với anh em SG wá !
  4. Robot_one

Robot_one Thành viên quen thuộc

Về giải nội bộ tại sao Rulo lại đưa ra thông báo này,không bàn luận với tôi,vừa phải thôi nha Rulo,lâu nay tôi vẫn tổ chức giải nội bộ mà nên giải nội bộ tôi sẽ thông báo tới các anh em....giải nội bộ và quỹ chùa tôi đã tính toán rồi,dự tính tổ chức giải nội bộ đôi nam vào ngày 30/05 cho tất cả các anh em có nickname trên mạng tham gia với tối đa 12 đôi chia làm 4 bảng (trường hợp đông hơn 12 đôi thì sẽ ưu tiên thành viên thường trực trước).Vì vậy tôi thông báo tới các anh em tháng 4 này không tổ chức giải nội bộ mà vẫn đánh hội bình thường,giải nội bộ đôi nam sẽ được tổ chức vào ngày 30/05 và hứa hẹn có nhiều anh em cao thủ tham gia.
    Được Robot_one sửa chữa / chuyển vào 14:52 ngày 03/04/2010
  5. LiveView

LiveView Thành viên mới

Chán mấy pa này quá !
    Trước khi đưa ra quyết định gì, mấy pa ( trong BĐH) vui lòng thống nhất với nhau trước đi. Chứ lên đây nói qua nói lại sẽ làm mất uy tín của chùa !
  6. NguyHun

NguyHun Thành viên rất tích cực

Anh em ... không nên tranh cãi ở đây , giống như bác Live nói . Thật ra giải nội bộ cũng là hình thức sinh hoạt của anh em trong hội , anh em cũng đừng nên quá quan trọng mà tranh cãi nhau thì ko hay.
    Nếu mình nhớ ko lầm thì có lần anh em ta thống nhất là bác Rulo sẽ thay mặt anh em kêu gọi và sắp xếp giải nội bộ , mặt khác giải nội bộ vẫn thu hút anh em tham gia , nên mình nghĩ chúng ta nên duy trì và sẽ tổ chức vào tháng 4 này.
    có gì khúc mắc , chúng ta nên giải quyết trên sân , khi gặp nhau nha các bác .
    Thân
  7. phucnt2010

phucnt2010 Thành viên mới

Cho em đăng kí tham gia giải nội bộ với.Nick của em đăng kí trên diễn đàng lâu rồi, tuần rồi mới ra giao lưu với các anh vì thời gian qua sư phụ chưa cho xuống núi.
  8. rulo75

rulo75 Thành viên mới

Xin lỗi các anh em . Giải này sẽ Hoãn vô thời hạn .
    Lý do là Nguyhun đã nói rồi đó . Có một buổi họp BDH KAT Anh em tin tưởng giao cho tui toàn quyền tổ chức giải nội bộ . Là do một phần tui có nhiều mối quan hệ nên có thể mời được cao thủ về để nâng cao trình độ cho anh em .Robot cũng thống nhất về phương án này nhưng có lẽ Robot quên .
    Xin lỗi Robot nhé , tui không gọi báo cho ông trước nên làm ông mất thể diện . Nhưng tui nghỉ phương án này khá hợp lý ông dễ dàng thông qua nhưng ....không ngờ .
  9. NguyHun

NguyHun Thành viên rất tích cực

Giải tạm thời ngừng tổ chức , chủ nhật BĐH KAT sẽ họp thống nhất lại phương hướng của KAT .
    rất mong các bạn thông cảm
  10. Robot_one

Robot_one Thành viên quen thuộc

Tôi cũng bị bất ngờ và không kiềm chế nên có viết hơi nặng lời với Rulo.Tôi sorry Rulo nha.Đúng ra tôi cũng nên gặp trực tiếp Rulo vào sáng CN hôm sau để trao đổi bàn luận rồi sẽ điều chỉnh thông báo sau.
    Về việc thống nhất nhau thì ngày 21/02 Nguyhun có lên sân và khi trưa vào bàn nhậu thì bộ ba Robot,Nguyhun và Rulo có bàn về giải nội bộ,trong bàn nhậu có một số anh em nữa nhưng chỉ ngồi nghe thôi chứ không có ý kiến hay thống nhất gì và cuối cùng là thống nhất của bộ ba Robot,Nguyhun và Rulo.Nguyhun có đưa ra ý kiến là để Rulo cùng tham gia giải nội bộ và sẽ đảm nhận phần hổ trợ kêu gọi anh em tham gia nhưng tôi vẫn là người kiểm soát và bộ ba Robot,Nguyhun và Rulo đã thống nhất.Phần Cup giải thì Nguyhun,Rulo thảo luận với tôi là đặt Cup ít tiền hơn để giảm chi phí cho giải và tôi cũng thống nhất.Về phần thông báo ấn định thời gian tổ chức giải thì tôi nói phần này để tôi thông báo thì Nguyhun,Rulo cũng đã ok.Và giải đơn nội bộ ngày 28/02 đã diễn ra đúng như thống nhất vậy,tôi thông báo giải trên mạng,Rulo hổ trợ phần kêu gọi tham gia và phần kiểm soát là tôi chốt danh sách tham gia.Trong giải Rulo còn hổ trợ phần chụp hình và đưa lên mạng cho anh em xem,tôi cũng có chụp ảnh trong điện thoại nhưng hơi mờ nên để Rulo post ảnh lên.
    Như vậy những gì tôi nói trên là ngầm hiểu rằng tôi vẫn là người thông báo giải và tổ chức giải nội bộ như thường lệ chứ không có sự thay đổi là giao toàn quyền cho Rulo tổ chức.
    Theo thường lệ thì giải nội bộ tổ chức vào ngày cuối tháng,nếu cuối tháng đó đúng vào dịp lễ hay trùng ngày giải mở rộng thì ý tôi là dời vào cuối tháng sau vì có những anh em khi nói đến đánh giải nội bộ thì nhớ là ngày cuối tháng.