1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Clb Tiếng Anh GALEC - hoạt động vào 3h chiều Chủ Nhật hàng tuần tại phòng 401 - số 76 Giải Phóng -

Chủ đề trong 'Anh (English Club)' bởi John_Cooper, 22/12/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. mystery88

mystery88 Thành viên mới

Hoạt động của GALEC - CN (16/01/2011)
    Outline of this week
    1. Game

Vocabulary improvin'

2. Being a tour guide

Each group will pick a place. Whatever place you like in Vietnam. You guys will play tour guides, letting tourists know basic things about that place and how to make them feel you are a good tour guide.

3. Do you think you can be a journalist and a good presenter?

You guys will get a chance to sharpen your writing skill. Each group will be a columnist for a magazine. You can pick any column you interested and write an article about it and you will present it.
  2. coca2

coca2 Thành viên mới

Chào mọi người! thấy EC của mình rất náo nhiệt... mình rất muốn tham gia...nhưng vừa nghe nói là Ec của mình ra tết mới tiếp tục...(cảm giác phát hiện của mình hơi chậm :D ). Tiếng anh của mình... hi`(level beginner_ thề luôn), hi vọng có thể tham gia cùng mọi người vừa học vừa chơi vừa...nhiều thứ nữa!
    thank for your....!
  3. Wilson07

Wilson07 Thành viên mới

Tới GALEC được mấy buổi thì thấy clb cũng khá ok. Đánh giá rất cao sự nhiệt tình, nhã nhặn của bác tên là Linh thì phải, hướng dẫn anh em mới rất nhiệt tình. Mấy bác khác cũng vui tính, dễ chịu. Nhưng có cục sạn to đùng hôm qua khi có ông MC từ trên trời rơi xuống, đến muộn thì chớ, thiếu thời gian cho chương trình rồi bắt đầu quát anh em nhặng xị lên. Cảm tưởng MC này rất thiếu tôn trọng các thành viên clb khi tỏ thái độ thiếu hợp tác, không lắng nghe ý kiến đóng góp của members (dù đúng dù sai). Cao trào là đứng giữa phòng quát tướng lên "Shut the f*** up!!!". Lúc đó tức quá, tí định đứng dậy chửi cho vài câu rồi đi về nhưng may mà nhịn được [r23)] Đến bố mẹ mình còn chưa bao giờ nói thế với mình, sếp nhớn sếp nhỏ, sếp Tây, sếp Ta cũng chưa bao giờ dám nói những câu tương tự (kể cả những câu tương tự nhưng nhẹ gấp trăm lần cũng ko), bạn bè nước ngoài nước trong cũng chả nói thế bao giờ^:)^^:)^

Chưa bàn tới trình độ tiếng Anh của lão này vội mà chỉ cần nhìn cách tổ chức cũng thấy không đủ tiêu chuẩn làm MC, thêm cái tiêu chuẩn văn hóa kia vào nữa thì loại. Em chào các bác, em ngược, chúc các bác may mắn với ông MC này.

(Bức xúc quá nên nói mấy câu khó nghe, cũng chỉ muốn đóng góp ý kiến cho clb vì thấy mấy lần sinh hoạt trước đều ổn)
  4. mystery88

mystery88 Thành viên mới

Chào các pác
    Trước hết phải nói cảm ơn tới các pác đã ủng hộ, quan tâm và đóng góp ý kiến để Galec ngày một phát triển và mang lại cho cộng động nhiều lợi ích hơn nữa !
    Hôm chủ nhật vừa rồi, thực sự ban quản trị clb cũng thấy lỗi đó của MC, đã góp ý và tìm hiểu nguyên nhân, MC lúc đó thực sự đã mất bình tĩnh và thiếu kiểm soát, cũng do một số lý do cá nhân khác mà như vậy, MC chắc chắn sẽ không để xảy ra sự việc như trên !
    Đóng góp của pác rất có ý nghĩa khi mà ban quản trị clb đã, đang và sẽ cố gắng hơn nữa trong việc nâng cao chất lượng các chương trình. Xin nhận được các phản hồi, đóng góp cũng như các ý tưởng trong hoạt động của các pác !!!
    Một lần nữa cảm ơn pác
    Mr Thành _ 0976213647
    -----------------------------Tự động gộp Reply ---------------------------
    Câu lạc bộ tiếng anh Galec thông báo nghỉ tết âm lịch
    Các chương trình mới nhất sau tết sẽ được thông báo tại đây và trang enci.edu.vn, các bạn hãy cập nhật tin tức để không quên đến tham gia sinh hoạt với clb.

Năm mới 2011, chúc cả nhà sức khoẻ, hạnh phúc, may mắn và thành công trong mọi công việc cũng như trong cuộc sống !

Ăn tết ngon !!!
  5. John_Cooper

John_Cooper Thành viên quen thuộc

#Automatic post
    #Automatic post
    #Automatic post
    #Automatic post
    #Automatic post
  6. uhohwtf

uhohwtf Thành viên mới

Con sâu làm rầu nồi canh thôi, các bro bên GALEC đều ok cả [r24)] Ai có ảnh chụp chú MC hôm đấy thì post lên đây xem cái mặt, để sau tẩy chay toàn diện
  7. minhtrang86_vn

minhtrang86_vn Thành viên mới

Bác Wilson bức xúc quá, bình tĩnh đi bác ơi. Mình cũng chưa biết em đó như thế nào, nhưng chắc em đó mới làm MC, nên thiếu bình tĩnh và luống cuống là chuyện bình thường. Có khi cho em ấy cơ hội được sửa chữa là tốt nhất

Thứ hai, có em ấy, các bác mới biết việc điều hành và quản lý một club tiếng Anh không phải là đơn giản. Phải thực sự có những người có tâm và có tầm như LinhTong mới có thể đảm bảo hết mọi việc :P

Cố lên, qua Galec lần nữa để biết vài buổi chưa đủ để hiểu Galec nhá :P
  8. mystery88

mystery88 Thành viên mới

Câu lạc bộ tiếng anh Galec thông báo nghỉ tết âm lịch
    Các chương trình mới nhất sau tết sẽ được thông báo tại đây và trang enci.edu.vn, các bạn hãy cập nhật tin tức để không quên đến tham gia sinh hoạt với clb.

Năm mới 2011, chúc cả nhà sức khoẻ, hạnh phúc, may mắn và thành công trong mọi công việc cũng như trong cuộc sống !

Ăn tết ngon !!!
  9. godandghost

godandghost Thành viên quen thuộc

Em Trang lúc này nói chuyện sâu sắc dễ sợ! :D Về MCs hôm đó, thực ra em nó còn ít tuổi - 19 tuổi, nên nhiều khi còn chưa đủ hiểu biết để thuyết phục các bác khó tính. Clb sẽ nhắc nhở em nó. Cám ơn em Trang và các bác đã có những lời động viên và góp ý rất kịp thời.
  10. hoang_tu_ngu_trong_rung

hoang_tu_ngu_trong_rung Thành viên mới

Xin chào các bạn, mình là Long, key mem bên Friends Club b-). Sang năm mới, mình xin chúc các bạn có thêm nhiều thành viên năng nổ, nhiều chương trình hấp dẫn và những buổi đi off khó quên nhé [r2)][r2)][r2)]
    HAPPY LUNAR NEW YEAR >:-p