1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

CLB Tìm Người Yêu Cho Mình

Chủ đề trong 'Lạng Sơn' bởi congaixulang, 25/09/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. congaixulang

congaixulang Thành viên mới

CLB Tìm Người Yêu Cho Mình

Chán quá chẳng có trò gì hay cả nên em man phép lập ra cái Toppic này
    Những người có thể tham gia Toppic này:
    1.Người chưa có gia đình.(Có gia đình rồi thì chỉ được xem và có thể dưới thiệu bạn mình hoặc em mình nếu mà họ cũng chưa có gia đình ).
    2.Những người có người có gười yêu rồi cũng có thể tham gia, yêu thêm người nữa cũng chẳng sao
    3.Đã tham gia toppic này phải nói thật tên, tuổi, nghề nghiêp không được bốc phét .
  2. congaixulang

Haha.... Chắc có nhiều người đọc Toppic này chắc phải tò mò với cái tên toppic này . Vào trong này rồi thì lại thấy buồn cười vì cái điều có thể tham gia và cũng có những ngươi nghĩ người yêu trên mạng chẳng đáng tin. "Điều này mình cũng nghĩ mà" nên lập ra cái toppic này thử xem mình , các bạn và mình cũng có thể tìm được một nửa của mình trên mạng thì sao nhỉ . Và đương nhiên người đầu tiên tham gia là mình rồi.
    _ Tên: Nguyễn Thị Hắng.
    _ SN:1/4/1986.
    _ Ngề Ngiêp: SV mới ra trường đang chờ việc làm.
    _Y!M: hoa_hong_vecxay
    _ sở thích : Thích nhiều lắm nhưng mà thích nhất vẫn là: đọc truyện, chơi game, xem phim ( sở thích chẳng có jì là bổ ích, nhưng mà là sở thích mà).
    _ Ghét:: Hiện tại chưa thấy ghét cái gì cả.
    _Khuân mặt : Xinh hay không phải để mọi người nhìn.
    _ Dáng người: Được điểm trừ vì người mập quá.
    _ Tính tình : vui vẻ, hoà đồng, cởi mở nên cũng cho điểm cộng
    _Nữ công gia chánh: cũng tạm ổn không đến nỗi nào.
    Cần tìm người yêu.
    _Tính tình: vui vẻ và hoà đồng với bạn bè của mình.
    _Khuôn mặt : Đẹp cũng được mà không đẹp cũng chẳng sao(hehe, mình cũng không được đẹp mà ).
    _Dáng người : Vì do mình lùn quá nên cần tìm người yêu cao .
    _Khái niện tình yêu của bản thân là : Nếu mà không yêu thì nên nói thẳng , chia tay cũng được chẳng sao cả.
    _Cần tìm người yêu chỉ trong một tháng yêu thử xem sao nếu mà cảm thấy hơp thì yêu tiếp không thì thôi , nhưng mà phải ở hoặc đang làm việc tại LS nếu ai cảm thấy được thì cứ Y!M cho mình
    Còn các bạn thì sao hãy thử xem nào
    u?c shoneti s?a vo 21:57 ngy 30/09/2006
  3. line85vn2006

line85vn2006 Thành viên mới

anh nhận yêu em luôn từ giờ đỡ phải lọ mọ đi tìm
    anh hơi bị trong sáng luôn
    chưa một lần có bạn gái
    đóng ý như thế nhé bây giờ anh bận nên vào đây xí phần chước không hết phần tí nữa anh dỗi anh vào anh chích ngang chích dọc tiểu sử của anh
    pai pai chúc vui vẻ
    hello ngày mới
    Được line85vn2006 sửa chữa / chuyển vào 11:59 ngày 26/09/2006
  4. son_pvc

son_pvc Thành viên mới

Topic này hay ...
    Chào hàng luôn ko trình bầy nhiều , ai quan tâm PM ngay , sẽ được giải đáp mọi thắc mắc ...
  5. line85vn2006

Line85vn2006 ( L-A-I ) đang công tác tại một công ty dịch vụ zen ty nờ ......ờ lình . tuổi đời mênh mông 23/08/1985 , chiều cao cân nặng , lấy chiều cao cộng với cân nặng rồi chia cho chiều to bằng 1,65 cm , chia tiếp cho đường chéo bằng 59 kg , tính tình dzui dzẻ, "dể thương" (cơ mà "thương" hông "dễ" ) "đáng yêu" (cơ mà "yêu" hông "đ...ư..ợc.. " hic hic nhỡ mồm òi " tình trạng bản thân tuy đã qua sử dụng vài lần ...oạch lại nhỡ mồm nữa òi " cơ mà vẫn còn tốt chán " này nhé nhưng mà em nói nhỏ nhé " đã có mấy cô đến nộp hồ sơ hẹn hôm sau đến phỏng vấn vậy mà cả tháng nay vẫn chưa thấy đến "
    muốn tuyển cho mình một cô bạn yêu " để có người đi đào dế cho tôi chơi trọi dế " và thay quần cho tôi khi tôi quên đường vào nhà vê kép sê
    ai có nhu cầu thì cứ a nhố vào nick yahoo của em ở rưới chữ ký nhé , kít íu sờ mía ( hic hic dạo này mình giỏi tiếng anh ghê cơ )
  6. congaixulang

anh nhận yêu em luôn từ giờ đỡ phải lọ mọ đi tìm
    anh hơi bị trong sáng luôn
    chưa một lần có bạn gái
    đóng ý như thế nhé bây giờ anh bận nên vào đây xí phần chước không hết phần tí nữa anh dỗi anh vào anh chích ngang chích dọc tiểu sử của anh
    pai pai chúc vui vẻ
    hello ngày mới
    Hehe..Nhưng mà anh không đọc trích dẫn của em àh tìm người ở LS cơ mà , anh đâu có ở LS bùn nhỉ.
  7. line85vn2006

nỡm ạ nếu mà không yêu anh đảm bảo không bao giờ em lấy được chồng đâu hí hí đùa thế thôi đừng giận anh nhé
    anh không phải là người lạng sơn nhưng anh yêu lạng sơn nếu em đồng ý thì anh về ở rể lạng sơn ngay , rồi mình xin bố mẹ một góc vườn làm nhà rồi xinh con đẻ cái nhé có được không nhận lời đi không tủi thân cho anh nếu không đồng ý thì mình cứ yêu nhau thử mấy tháng nhé , đảm bảo trong thời gian yêu thử em sẽ đổi ý đòi lấy anh làm chồng ngay ấy chứ lị
  8. congaixulang

9. line85vn2006

10. iory8485

iory8485 Thành viên mới

thằng huylai và please.callme đã nhảy vào topic này roài.
    nhưng mà có mỗi một em congailangson thì làm thế nào.
    em có đồng ý share cho 3 thằng anh ko.heee