1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Clinique SOS vs. Estée Lauder Idealist, mọi người có kinh nghiệm cho ý kiến về hai sản phẩm này nhé!

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi viruscon, 11/12/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. viruscon

viruscon Thành viên mới

Clinique SOS vs. Estée Lauder Idealist, mọi người có kinh nghiệm cho ý kiến về hai sản phẩm này nhé!

Em đang muốn mua một bộ sản phẩm anti-blemish và roughness, nhưng đang phân vân giữa hai loại trên.

Da em thuộc lại nhờn, nhưng lại sensitive. Mụn của em không nhiều, chỉ là mụn li ti, nhưng có nhiều vết đỏ ở má và vết thâm.

Da em như thế thì nên dùng loại nào hơn hả mọi người?

Em hỏi ké thêm một câu là hồi em ở vn, em có mua một bộ dành cho da nhạy cảm của shiseido (tên nó là sensitive AC thì phải), bây giờ em dùng hết dưỡng (dạng lỏng, tên là Essence AC), trong khi cleanser, toner và cái concealing stick của nó thì vẫn còn nhiều. Em đã search trên mạng mà sao ko thấy có cái sản phẩm này (em vào trang của shiseido rồi). Ở vn em ở mua nó chỗ Vincom.

Có ai đã từng dùng sản phẩm này chưa ạ? Cho em biết chỗ mua trên mạng với. Em định dùng cho hết bộ SSD này cho đỡ phí rồi mới chuyển sang dùng loại mới.
  2. viruscon

viruscon Thành viên mới

Mọi người chỉ tớ cách lập một cái poll với, tớ lần mò mãi chả thấy có cái nút nào cả !
  3. viruscon

viruscon Thành viên mới

Up nào!