1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

CN 27/7 9h 30' sân 5 trường Y khai mạc giải bóng đá mùa mưa 2003 nhé he he

Chủ đề trong 'Holland (HLFC)' bởi hoacuctay, 10/07/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Chel

Chel Thành viên rất tích cực

Đá từ lúc 7''30 đến 9 kém 15 thì chú Luiz đến cũng = thừa à?
    Chel belong to the sea
  2. Ho_li_ten_thong

Ho_li_ten_thong Thành viên quen thuộc

Chủ nhật tuần sau thì em về quê mất rồi phí quá,đang định làm ngôi sao của giải này mà....chị hoacuctay ơi,lần sau em sẽ cho chị kẹo chứ lần này thì không được mất rrùi
    mà bà chị ở đâu Vĩnh Phúc hả chị?

if you think you can you can
    if you think you can''t you right
  3. hoahalan

hoahalan Thành viên mới

HCT ơi , toàn đá sáng thế này thì sao chị đi được cơ chứ. Sao mà cái tháng 7 này mình bận thế ko biết. Ko có đi đâu được. Có trận nào đá sang tháng 8 ko vậy?
  4. hoacuctay

hoacuctay Thành viên rất tích cực

Biết ngay là tên nhóc này nhầm lẫn mừ...chị đâu có phải đồng hương đồng khói gì với nhóc...Quê chị ở Hưng Yên cơ he he có anh Kate thành viên trong HLFC này cơ Hồ_li ạ.....
    Trận cuối chắc sẽ sang tháng 8 đó chị....

Cơn lốc màu da cam
    http://www.ttvnnet.com/forum/forum.asp?FORUM_ID=225&whichpage=&ARCHIVE=
  5. Ho_li_ten_thong

Ho_li_ten_thong Thành viên quen thuộc

Thế mà em cứ tưởng là chị....
    Hôm nay em về rồi chúc các anh chị ở lại mạnh khẻo....

Suốt đời anh vẫn mãi là người đến sau....
  6. GIRL_ARS

GIRL_ARS Thành viên quen thuộc

lần này chị Kúc định thử nghiệm cái gì mới vậy? mà sao ko đá vào tháng 8 nhỉ.em cũng muốn đi với chị cổ vũ cho mọi người nhưng tháng 7 này đi nghỉ mát hết cả tháng rùi còn đâu.
    hmmmmmmmm.
    ah tình hình tài chính thế nào hả chị?
    Auswiedersehen..............

7. hoacuctay

Có thể nhận thấy rằng chúng ta đều rất mong đóng góp cho HLFC nhưng hình như ít khi đồng bộ cùng nhau. Thời gian này thì một số nguwòi tích cực, thời gian khác lại một số người khác tích cực, buổi gặp mặt này thì có một số ngwưòi tham dự, buổi họp mặt khác lại có một số ngwưòi khác tham dự, người thì online nhiều nhưng ko hứng thú chuyện offline, người thì chỉ tham gia đá bóng.....Xin các bạn hiểu rằng đây hoàn toàn ko phải những lời trách móc gì.....có lẽ chỉ bởi một cái duyên gặp gỡ của ông trời đó thôi.......
    Tôi cũng muốn làm một cái gì đó lắm cho HLFC trong mùa hè này, mùa hè cuối trước khi ra trường, cũng có thể nói là mùa hè cuối ko bận bịu.......nhưng đôi lúc cảm thấy như mình đang đâm đầu vào đá vậy.....thật là khó khăn quá.....
    Tôi xin đưa ra một ý tưởng thế này cho giải bóng đá tới. Bắt chướcc từ bên svnl.net ..Mời các bạn cùng xem
    http://www.svnl.net/dien_dan/viewtopic.php?p=10348&sid=4620321bc4474542f7268df00746f378#10348
    Ngày 20/7 tới, tớ sẽ đưa một bảng hỏi sơ lược cho một thành viên trong đội bóng và để anh ta chuẩn bị một thời gian sau đó tiến hành hỏi chuyện anh ta sau trận đấu. Mọi nguwòi ở lại cũng có thể tham gia hỏi những câu hỏi để anh ta trả lời và tớ sẽ ghi âm lại cuộc nói chuyện để về viết bài ...những câu hỏi vẫn có thể được tiếp tục hỏi sau buổi đá bóng ngày hôm đó bằng cách online và lên câu hỏi......Ta sẽ lập một topic mới coi như chiến dịch quảng cáo rầm rộ nhất của box nói về các thành viên trong box. Để cho sinh động đề nghị cho xin một cái ảnh để đính kèm ......Nếu mọi người ko ủng hộ thì tớ cũng xin rút lại ý tưởng trên, ko có gì......
    Còn về tình hình tài chính, các bạn cũng biết thế nào rồi đấy.....đề nghị mỗi người CN tới nộp 20k cho giải sắp tới nhé...

Cơn lốc màu da cam
    Được hoacuctay sửa chữa / chuyển vào 20:18 ngày 18/07/2003
  8. luiz_nazirodelima

luiz_nazirodelima Thành viên rất tích cực

Mưa to.......
    Welcometo Brasil Fanclub:
    http://brfc.ttvnol.com ​
  9. hoacuctay

.....vậy thì tuần sau đá....rượu càng chôn lâu càng ngon....mọi người nhỉ????

Cơn lốc màu da cam
  10. loveguard

loveguard Thành viên mới

Đúng 9h15 mò đến sân, bác bảo vệ lạnh lùng đóng sập cánh cửa trước vài chục con mắt ngỡ ngàng." mưa lắm , không cho đá đâu"
    một lúc sau, bọn công ty bị đuổi cùng mình quay lại, chỉ có họ được đá vì: " bọn tớ có lãnh đạo đến". họ nhiều tiền, cách cư xử cũng khác.
    Tối hôm trước, chú Luiz gọi điện vào lúc 11h30, chú nó xứng đáng làm đội trưởng thật, mẫn cán, chu đáo, nhiệt tình, chỉ phải cái nhanh tay cướp trên giàn mướp của anh em,từ đó mà thấy là hơi gian
    chủ nhật tuần sau vậy,liên quân ghê ghớm thật nhưng cũng không lại được với giời.
    À, Luiz nhớ gọi Posiddon nhé, rủ cả cái cô gì nhà ở trên Đê hôm trước đi sinh nhật Kúc lão bà bà nữa.
    [blue Sống đã là điều khó
    Nữa là còn đấu tranh
    Nữa là còn sáng tạo
    Nữa là còn yêu nhau!?!
    [/blue]