1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Có 1 ít Mỹ Phẩm Chanel . SG nha các bạn ..Mod cho em nhờ vài ngày .Thanks Mod nhiều

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi anhtucvang, 01/07/2007.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. anhtucvang

anhtucvang Thành viên mới

Có 1 ít Mỹ Phẩm Chanel . SG nha các bạn ..Mod cho em nhờ vài ngày .Thanks Mod nhiều

Nhiều đồ mỹ phẩm quá , xài ko hết đem ra thanh lý , các bác yên tâm về chất lượng sản phẩm ..vì mỹ phẩm này em có người quen cho .mang bên nước ngoài về . Nhà nó bên nuớc ngoài là đại lý về các hiệu mỹ phẩm nổi tiếng , nó đem về cho em toàn hàng tester ko àh ..mà hàng thử thì luôn luôn là chất lượng tốt . vì chất lượng tốt thì mới bán được sản phẩm phải ko các bác ..em ko dài dòng nữa , nhưng em ko co hình vì em ko có máy chụp hình ..em chỉ viết lên đây về sản phẩm . Ai cảm thấy được thì hẹn em mang sản phẩm ra cho xem , được thì mua ko được thì cũng ko sao .Nhà em ở Q10 . số Đt 0919241480

1) 1 hộp màu mắt nhỏ , hình chữ nhật , 2g màu mắt , cua Chanel . mới 100% .. trên màu mắt đó là logo 2 vòng bắt chéo của chanel , màu hồng dâu , rất đẹp , Made in France ,rất trẻ giá 100K

2) Phấn Chanel , 5g phấn , hộp hình chữ nhật , phấn nâu , model đánh lên nâu da , rất cá tính , hợp trang diểm vào buổi tối , có độ che khuyết điểm cao , đánh lên ko nhìn thấy mụn . mới 90% , Made in Italy . Giá 250K

3) Mascara Clinique ,màu đen làm dày mi gấp đôi .Made in Canada , mới 99% ..mới thử 1 lần .. Giá 220K

4) 1 lọ kem nền dạng lỏng của Chanel , 15ml , Natural make up, có chứa vitamin , mới 95% , giá 180K , France nha

5) 1 hộp dưỡng da , dành cho da nhờn , loại này dùng để lót khi trang điểm để kiểm soát độ bóng nhờn của da , da mặt sạch , đánh 1 lớp kem mỏng này lên ..sau đó mới đánh kem nền và phấn , Của Chanel . 30ml , Made in France , giá , mới 100% , còn nguyên tem , giá 400K

6) 1 cây son avon màu hồng da , mới 95 % , màu dễ thương , bán 50K

7) Thêm 1 chai nước hoa CoCo Chanel ,50ml . Made In France , xài còn 75% , mùi rất dịu dàng nữ tính bán 450K

Ai quan tâm xin vui lòng sang YM xem qua WC ạh ..em đang online ..nick la hachiconuong

toàn mỹ phẩm xịn chính hãng ..ko phải hàng Trung quốc nhái dỏm đâu ..hàng dỏm em tặng luôn ko lấy tiền
  2. kemdau9999

kemdau9999 Thành viên mới

Hôm qua có xem hàng của nàng trên webcam, toàn là hàng xịn thật nhưng không thấy rõ lắm.
    Nàng làm ơn miêu tả kỷ hơn dùm đi. Mấy cái Chanel base, found, với lại phấn ấy là thuộc dòng nào ???
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa