1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cổ 3 ngấn ???

Chủ đề trong 'Hạnh phúc gia đình' bởi sapa_2k, 02/03/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Global

Global Thành viên mới

Bên em thì nhiều thể loại như thế lắm, 2 chục ngấn cũng tới chứ chẳng fải chục đâu.
    Hôm trước em nói chuyện với con bạn người nước ngoài về cổ 3 ngấn, em bảo đàn bà cổ 3 ngấn thì sướng, sau này chồng ngoan, con khôn, nhà giàu, ngồi mát ăn bát vàng, thế là nó ngỏng cổ lên, bắt em đếm. Em đếm đi đếm lại nó chỉ được 2 ngấn rưỡi... thế nên em bảo nó là.. cái nửa ngấn thiếu ấy có thể nói là :
    hoặc là chồng mày ko ngoan,
    hoặc là con mày ko khôn
    hoặc là mày ăn bát vàng nhưng ko đựơc ngồi mát
    hoặc là nhà mày ko giàu
    ----> mày chưa sướng hoàn toàn.
    Nếu mày muốn có đủ 3 ngấn thì ăn nhiều vào, nó béo ra, mỡ chảy xệ xuống, thế nào cũng đủ 3 ngấn, chưa biết chừng lại hơn, lúc đó tha hồ mà sướng. Con bé tin sái cổ, hỏi đi hỏi lại có thật thế ko để nó về nó ăn nhiều hơn..... thế mới sợ chứ !
  2. sapa_2k

sapa_2k Thành viên mới

Ơ hơ, nói hay thế làm gì mà người ta chẳng tin nhể ... tớ cũng có nghe thấy ai đó noái đại để là như thế ... dzưng mờ ... thời buổi này muốn có ba ngấn rõ mồn một cũng cũng chả có gìla khó ...
    Tớ có nghe là có người cũng tin như vậy là thật nên đã đi thẩm mĩ viện để tạo ra cái khoảng 3 ngấn ấy và đã thành công rực rỡ vì đã NƠM được một đấng PHU QUÂN bệ vệ lắm ... hihihi
    Sapa
    Có những chiều mưa ... đưa em về trên lối xưa ...
  3. nhatquoc

nhatquoc Thành viên mới

Con gái cổ 3 ngấn thường người lẳn, nên ôm thích, vì thế nhiều anh theo, do đó có nhiều lựa chọn, cho nên khả năng chọn được chú nào tử tế cao, vì vậy nên sướng.
    Còn cổ 2.5 ngấn như bạn của bác Toàn cầu là do tắm không sạch nên mất 0.5 ngấn thôi.
  4. anhtaohp

anhtaohp Thành viên quen thuộc

vbfghj