1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Có ai bán circle lens ko vậy

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi meoticute, 20/01/2008.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. lucky1988

lucky1988 Thành viên mới

Để hnào trời đỡ lạnh e đi hỏi ở HN xem có loại như chị will mua ko .
  2. darapclub

darapclub Thành viên mới

Mak dù topic này đã có từ 2 năm trc và tớ tình cờ đọc đc nhưng thật sự rất2 bức xúc nên fải lôi nó sống dậy.
    Các loại lens HQ tớ k rõ lắm, trc có dùng 1 loại 1/2 năm của VisionScience thì có thể tạm tin là hạn trong 1/2 năm thật vì thường những Vial lens loại ấy hay để trong lọ thuỷ tinh nút rất chặt, còn lens hạn ngắn chỉ để trong hộp nhựa có cái FOil để bóc ra.
    Thế nhưng cái loại contact hoặc circle lens màu ngta bán đầy ngoài các hiệu thuốc , của Ciba Freshook vs Freshkon mà ngta kêu là 3 tháng ý, tớ dám đảm bảo với các bạn loại ấy chỉ đc dùng trong 2 tuần r vứt. Thật k thể chịu đựng nổi, có fải 1 cửa hàng đâu, tất cả cửa hàng tớ đi hỏi đều kêu là dùng đc trg 3 tháng. Lừa đảo, vô lương tâm ! Mắt mũi người tiêu dùng quan trọng như thế mà chúng nó chỉ muốn kiếm lợi nhuận, vì kêu 280k/2 tuần thì có ma nó mua, k chấp nhận đc.
    Tớ đã vào hẳn trang web của CIBA và ngta ghi rõ là chỉ đeo đc 2 tuần before disposal , tớ cũng vào nhiều 4rum chuyên về contact lens, và ngta đều trả lời là chỉ đc dùng 2 tuần.

Cho nên tớ thành thật khuyên các bạn, h k tin đc ai đâu, có dùng thì dùng loại 1 ngày cho an toàn , tớ thề tớ k ngu mà rước về loại 3 vs 6 tháng nữa :-j