1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Có ai biết Britneybritney la ai 0?

Chủ đề trong 'Anh (English Club)' bởi lucky_cat, 27/06/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. lucky_cat

lucky_cat Thành viên quen thuộc

Có ai biết Britneybritney la ai 0?

Các bác ở đây chắc biết Britneybritney chứ?Có phải English club sắp tổ chức họp đúng 0?Cháu là bạn thân có thể nói là rất thân nên lúc nào cũng đi với nó .Và kết quả là 7/7 sắp tới bị nó rủ rê ,dụ dổ đi hop EC cùng. Thế đấy,nhưng dù sao thi cũng tốt thôi vi cháu với britney cùng co chí hướng và sở thích chung là môn TA nhưng có 1 điều cháu luôn phải chịu đựng là cái giọng hát của cô britney này.Vì vậy nếu co họp EC thì đừng cho BB hát ,0 có lẽ thì.............hi.....hi......hi......Mong được các bác giúp đỡ.Hè rồi chau se tich cực tham gia vào EC.
    Thank u in advance !
  2. nooneknow

nooneknow Thành viên rất tích cực Đang bị khóa

Trùi, nhóc lucky_cat chê giọng ca của bạn thân hả. Hiiii tiếc là anh cũng giống britneybritney ở chỗ đều là fan của britney nên hôm đó muốn nghe bé britney nhà ta hát lắm, hiiii. 2 bé nhớ rủ nhau và đến đúng giờ nhá.
    No one knows who I am.
  3. debonairgirl

debonairgirl Thành viên rất tích cực

Là idol của tui
    EMINEM 's number 1 fan
  4. nooneknow

hoá ra lắm fan của britney trong này phết nhỉ? dzui wa' nhóc britney đâu rồi, hôm nọ bảo gửi cho anh mấy bài mp3 của britney nữa cơ mà, đâu rồi nhỉ?
    No one knows who I am.
  5. britneybritney

britneybritney Thành viên rất tích cực

Hey, lucky_cat kiaaaa!!!! (hic, quen gọi tên rùi, nói kiểu này nghe chẳng quen tai tẹo nào)
    Sao dám nói tớ thể hả? Hôm đấy bố mẹ tớ mà không bắt về muộn với cả cái cổ họng không có vấn đề gì thì tớ sẽ hát cho mà xem. Hãy đợi đấy (hahaha, bọn mình dịch là cái gì ấy nhỉ )
    Mà mọi người thấy không, em rủ thêm bạn đi thế là club càng vui chứ sao, anh nooneknow phải cám ơn em đấy nhá (hihihi) em còn mấy đứa bạn nữa cơ. À em gửi message cho anh rùi tại sao lại không nhận được nhỉ. Cái máy nhà em đang có vấn đề, không hiểu tại sao không attach lên được. Sorry anh nhá, khi nào họp club em mang đi cho anh nghe vậy!!! okie???
    To debonairgirl and nooneknow: 1h chiều chủ nhật các bạn có rỗi không? Nếu có thì cố gắng lên nha, còn Minh thì chẳng biết thế nào vì giờ đấy bố mẹ ở nhà, không biết có online được không.
    To lucky_cat: Đây là English club, không phải là nơi bàn luận về britneybritney, post nhầm chủ đề rùi nhé. Nhưng thôi, tha cho Dương đấy!!!

britneybritney
  6. nooneknow

Cố mà tham dự cho đủ cả buổi nhé bé britneybritney. Em cố gắng rủ nhiều bạn vào, càng nhiều càng tốt, hiiii thanh củi em lắm. Có gì bảo các bạn em đăng ký luôn nhé...
    Ừa, hôm họp room muh em quên mang đi thì anh đánh đòn bé nghe chưa ?
    1h họp britney club nhỉ, thôi chuyện này về box đó nói chuyện nha. Ko online ở nhà được thì ra quán đi nhóc.
    No one knows who I am.