1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Co ai biet cach de lam cho long mi moc dai them khong?

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi babegirl20, 21/06/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. babegirl20

babegirl20 Thành viên mới

Xin chao.Minh muon hoi co ai biet cach lam cho long mi moc dai ra them va cong nhu long mi bup be vay.Co ai biet khong?
  2. moitinhtrongsang17

moitinhtrongsang17 Thành viên mới

=====================================================================
    Mình đang dùng một loại gọi là DOUBLE-LASH (,tên tiếng Pháp la DOUBLE-CILS) của hãng MAVALA, mỗi tối dùng như mascara trước khi đi ngủ. Mình thấy cũng có hiệu quả ,thời gian đầu thì mọc nhanh,sau chậm dần lại. Loại này mình thấy rất nhiều người dùng. Ở Việt Nam có lần mình cũng thấy họ quảng cáo,hình như là ở trong nam,mình chưa thấy ai dùng mà không co hiệu quả. Giá mình mua ở đây là 9,6 euro.
    Còn nếu không bạn có thể đi trồng lông mi cũng được, nghe nói người ta sẽ lấy chính tóc của bạn.Phương pháp này chắc ăn nhất,còn giá tiền thế nào thì mình cũng không biết.Nếu dùng thuốc thì bạn nên kiên trì ,kết quả sẽ như mong muốn.

Nếu như bạn không tìm thấy loại thuốc mà mình nói,cũng như không đi trồng lông mi ,bạn có thể trang điểm,phương pháp này cũng khắc phục được phần nào
    http://www.vnn.vn/vnn3/fashion/trang_diem3.htm
    Bạn hãy vào địa chỉ này để tham khoả thêm nhe.
    Chúc bạn vui vẻ
  3. babegirl20

Minh rat vui khi doc reply cua ban.Cam on ban moitinhtrongsang17.Nhung ma y cua minh khong phai la minh co it long mi.Long mi cua minh moc nhieu lam,nhung no khong dai va khong cong,hom truoc minh doc tren bao thay co chi cach lam long mi cua minh dai va cong nhu lonh mi bup be vay do,dung nhua ca lao hay gi do....nhung ma minh o mien Nam,minh khong co biet may loai do..neu ban co biet cach nao khac de lam cho long mi dai hon,cong hon ma khong co bi tac dung phu nao thi lam on chi cho minh biet voi nhe.....Cam on ban nhieu
  4. thuongha

thuongha Thành viên mới

Mua dau du du boi vao,dam bao la dai ra ngay,o Nga thi 10rup mot lo.o biet o VN co co o
  5. babegirl20

Co ai biet neu o Vietnam co ban dau du du khong?minh da vao rat nhieu nha thuoc de hoi nhung ma khong ai biet loai thuoc nay het...co nguoi thi noi day la hang xach tay...
  6. hoacomay_kid83

hoacomay_kid83 Thành viên mới

Cho mình hỏi bên Nga mua nhựa đu đủ ở đâu vậy ? Nếu có thể thì cho mình biết cả tên tiếng Nga đươc ko ? Mình dang học ở Nga mà.Cách dùng thế nào vậy ? Cứ bôi như mascara à ? Trà lời cho mình sớm nhé, cảm ơn bạn nhiều !
  7. moitinhtrongsang17

moitinhtrongsang17 Thành viên mới

8. akatcat

akatcat Thành viên mới

bàn ơi, bạn nĂi rĂ hơn tĂn sản phẩm vĂ tĂn hĂng 'ược khĂng
    nĂ cĂ bĂn Y những nư>c nĂo, Sing vĂ TQ cĂ bĂn kĂ
    cảm ơn nha
  9. angry85

angry85 Thành viên mới

ăBỏĂn có biỏt cĂi Double-Cils 'ỏƠy nỏu ỏằY PhĂp thơ bĂn ỏằY 'Âu ko? Mơnh câng tơm mÊi ỏằY 'Ây rỏằ"i nhặng ko thỏƠy . ChĂn thỏưt !
  10. cutie_beautie_sushie

cutie_beautie_sushie Thành viên rất tích cực

Tớ mua double-lash của Mavala ở www.strawberrynet.com
    Free shipping, khoảng 2 tuần thì tới.