1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Co ai biet cach de lam cho long mi moc dai them khong?

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi babegirl20, 21/06/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. babegirl20

babegirl20 Thành viên mới

bạn mới dùng có vài ngày mà nó dài ra rồi hả? có bị tác dụng phụ như ngứa mắt ,mờ mắt không?Sao bạn là nam mà bạn cũng dùng vậy?
    Được babegirl20 sửa chữa / chuyển vào 02:33 ngày 26/11/2004
  2. Parfumdete

Parfumdete Thành viên mới

À , cái vấn đề cắt lông mi hồi bé tí ý, tớ thấy là ko có hiệu nghiêm
    Tớ cũng đc bố cắt lông mi từ hồi bé tí....dùng kéo cong cắt hẳn hoi, nhưng chả thấy cong với cả dài gì cả...chả hiểu sao lại thế!!!hay trường hợp đặc biệt.....từ đó đến giờ...lông mi lại còn bị ngắn hơn nữa chứ...
  3. kch

kch Thành viên mới

To Babegirl20: Ừ, tớ mới dùng được vài ngày, hôm nhớ hôm quên,dầu này dính một chút vào mắt cũng không vấn đề gì. Tớ bị rồi thấy không sao chứ tớ cũng chả biết đọc tiếng Nga.
    Tác dụng phụ thì chẳng thấy gì cả, chỉ mỗi tội là sáng ra rửa mặt mất thời gian cứ phải rửa mãi mới hết dầu.
    Tớ là con gái nhưng hồi đăng kí nick điền thông tin linh tinh, bây giờ ngại sửa hì hì.
  4. babegirl20

babegirl20 Thành viên mới

Cắt lông mi thì chắc sẽ dài ra,sau 1 tháng cơ thể thay lông mi 1 lần,vì vậy lông mi mới sẽ mọc và nếu không được cắt nữa thì nó sẽ ngắn như cũ,hồi nhỏ mẹ mình cũng cắt lông mi cho mình nữa,bây giờ nó ngắn ngủn.
  5. xudo

xudo Thành viên mới

Nhg ay oi, ay co Ha Noi k dzay, voi lai ay co con lo dau du du nao k, vi to tim ca HN ma cha co??? Boi vi to muon mua 1, 2 lo gi day, ay co con lo nao k, co the de cho to duoc k, cam on ay truoc nhe
  6. laetitia

laetitia Thành viên mới

Mình đã dùng thuốc chải dài mi của Mavala được hai tuần, cũng thấy công hiệu lắm, lông mi đen bóng, cứng và công nhận có phần dài hơn. Hy vọng sau 1 tháng sẽ có kết quả như quảng cáo .
  7. kamsam

kamsam Thành viên mới

Cho kamsam hỏi tí : Thế ở Hà Nội thì có thể mua cái masscara DOUBLE-LASH (,tên tiếng Pháp la DOUBLE-CILS) của hãng MAVALA, ở đâu zậy ?
  8. chuot_march

chuot_march Thành viên mới

__Có ai uốn mi công nghệ 3 chiều ở Arosa spa chưa ạ? Nghe wảng cáo thấy wá đi
    __http://www.vnexpress.net/Vietnam/Suc-khoe/Lam-dep/2004/12/3B9D9B35/
  9. Maris

Maris Thành viên mới

ở Hà Nội thì ấy lên Tracy ở Hàng Bông ý,129.000đ,ngoài ra thì tớ thấy nhiều chỗ # cũng có bán mà
  10. david_almelo

david_almelo Thành viên quen thuộc

oài hay quá ta . Nhưng mình muốn đợi mấy bạn kia dùng thử xem có vấn đề gì không đã vì mình hay bị dị ứng lắm. Bạn nào dùng rồi có hiệu quả thế nào post bài báo cho cả nhà biết nhé .