1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Co ai biet cach de lam cho long mi moc dai them khong?

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi babegirl20, 21/06/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Sunflower83

Sunflower83 Thành viên mới

một bên lông mi của tớ bị cháy ngắn ngun ngủn . không biết nó có mọc lại không nhỉ , với lại nếu dùng cái kéo dài lông mi như bạn gì mách thì liệu hai bên có dài bằng nhau được ko ?
    Được sunflower83 sửa chữa / chuyển vào 22:19 ngày 18/05/2005
  2. girlie

girlie Thành viên mới

Ấy ơi, yên tâm đi. Hồi trước tớ cũng bị cháy trụi 2 bên lông mi,bây giờ lông mi tớ mọc ra dài lắm. Nhưng phải mất 1 thời gian dài nó mới dài đều được. 3-4 năm rồi mà mi dưới của tớ vẫn bị sợi ngắn sọi dài
  3. LoaKenDen

LoaKenDen Thành viên rất tích cực

Cái double-lash này ở HN có bán ko vậy? Lông mi em ko quá ngắn nhưng cũng ko đc dài và cong, đặc biệt là lông mi dưới thì gần như chả thấy gì.
  4. chuot_march

chuot_march Thành viên mới

__Huhu mọi người lại khen cái Double-Lash nhiều thế? Mìn dùng thì chẳng thấy gì. Làm hùi mới tậu về,tối nào cũng căng mắt ra bôi trét,sáng dậy hết cả hồn,tưởng mìn bị tắc tuyến lệ . Bi giờ nản rồi,khg dùng nữa,nhưng chắc lại cố tiếp xem sao
    __Hùi đi mua ở Princess(SG) chị chủ còn wảng cáo 1 loại khác đảm bảo dài mi trong 1 tuần,của Spain,giá 800k. Made in Spain gì mà ghi tùm lum chữ HKông,cả cái dòng made in Spain cũng thế (?!?)
    __Mìn muốn hỏi cái Mascara kéo dài mi ấy tên thế nào nhỉ? Mọi người thấy loại nào tốt? Giúp nhé
  5. maryhappy

maryhappy Thành viên mới

E, dong chi Thỏnbid bien dau rui ?? tinh hinh cat long mi da duoc may thang rui >? ket qua ra sao ?> mua cai double lash ma ko dung thi no lai ngan di a ? co dung vay ko ??
  6. Tep145

Tep145 Thành viên mới

bạn chuột có chắc bạn mua đúng hàng thật không hay là hàng nhái, vì mình dùng gần 1 năm nay rồi, thấy tốt lắm mà. Lông mi dài ra nhiều, mỗi tội không dày hihi ( Vì tóc mình mỏng thì sao lông mi dày được). Mà khi dùng đâu có bị dính vào mắt như thế đâu.