1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Co' ai biết gì về học bổng HSP Huygens không ạ ?

Chủ đề trong 'Hà Lan - Bỉ - Luxembourg' bởi choc84p, 30/07/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. minthuongpt

minthuongpt Thành viên mới

Mình cũng apply TUDelft bạn ạ. Cũng từ đầu tháng 12 thì nhận được confirmation là hồ sơ đã tới, nhưng tới giờ cũng không có thông tin gì.
    KHông biết đã có ai rơi vào trường hợp như em chưa: được admission, nhưng không cho nomination letter, chả hiểu vì sao.
  2. hazzii

hazzii Thành viên mới

Bạn minthuongpt xin được admission của TU Delft rồi à. Mình thấy là trườg bảo phải đợi 9 tuần kể từ lúc nhận được thì mới có kết quả admission. Chắc là cứ phải đợi vậy.
  3. minthuongpt

ặ, bĂc hiỏằfu nhỏ** ẵ em rỏằ"i. Em nói là chặa có thông tin gơ tỏằô TUDelft mà. Còn admission là cỏằĐa Twente. Nhặng Twente bỏÊo là không thỏằf cho em nomination letter.
    CĂi trặỏằng TUDelft này xât hỏằ" sặĂ lÂu lỏm. Chỏc vơ nhiỏằu hỏằ" sặĂ quĂ ỏƠy mà.
    Chúc bĂc hazzii sỏằ>m có tin vui
  4. hazzii

hazzii Thành viên mới

Mình cũng nhận được admission của twente,xin bọn nó nomination thì bọn nó trả lời là đang xem xét. Trường Delft thì phải đợi thôi, cũng chúc bác minthuongpt may mắn. Khi nào có kết quá bác nhớ thông báo nhá.
  5. minthuongpt

Bạn hazzii xin ngành gì thế? Mà trường Twente có nói với bạn là họ dựa trên tiêu trí gì để cho nomination letter không? Nếu bạn biết thì chia sẻ để mọi người cùng biết.
  6. hazzii

hazzii Thành viên mới

Mình apply vào Electrical Engineering ở Twente. Về cái nomination mình gửi email hỏi thì trường bảo là đang xem xét, và sẽ ra lời sau, chứ mình cũng chẳng biết tiêu chí gì cả. Nếu mình xin được sẽ thông báo với mọi người.
  7. hazzii

hazzii Thành viên mới

Hôm nay mình nhận được email của International office của trường Delft, họ viết rằng: "In our previous e-mail we have informed you of the introduction of our new database system and the large number of applicants. We have indicated that due to these circumstances it may take 9 weeks before the admission decision could be communicated to you.
    Unfortunately we have experienced some delays and therefore cannot yet issue the admissions letters. However we will do our utmost to inform you before 1 February, which is also the deadline for several scholarship programme?Ts."
    vậy là phải đợi thôi.
  8. minthuongpt

Em chả nhận được cái email nào. Chắc hồ sơ của em bị loại rồi.
  9. hazzii

hazzii Thành viên mới

đấy là do mình viết email hỏi nên họ trả lời thôi, bạn cứ kiên nhẫn đợi đi.
  10. minthuongpt

Chắc là phải vậy thôi. Nhưng cũng mong mang, vì nhiều cao thủ xin DEFLT lắm.