1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Có ai biết thông tin gì về em Trần Ngọc Minh không ?

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi academy2, 04/01/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. gaicuoide

gaicuoide Thành viên mới

công nhận là nhanh quá,mới vậy mà đã 10 năm
    hồi ý mình có 8 tuổi,thế mà vẫn nhớ như in mấy anh chị ý,chứ tầm mấy năm về sau này,chả nhớ đc ai luôn
  2. venus87

venus87 Thành viên mới

năm đấy em lại mê tít anh Phan Minh Châu
  3. nguyend_uyanh

nguyend_uyanh Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Thi đương flên đỉnh OLPA chả thấy ai xinh, ai đẹp zai cả thấy cô Kiều Anh dẫn chương trình trước đây là xinh duyên thôi
  4. hanuer

hanuer Thành viên mới

Mình chỉ ko thích là dần dần cuộc thi này cứ có nhiều yếu tố may rủi quá. Kể cả cái trò ngôi sao hi vọng ý, chả nói lên điều gì cả.
  5. rukawa_bigball

rukawa_bigball Thành viên mới

k biết anh Vinh đó h bao nhiểu tuổi, vợ con chưa? đang học hay lam ở đâu nhỉ
    bồ kết anh này dã man í
  6. Carnavaro

Carnavaro Thành viên rất tích cực

Hồi xưa kòn pé. Kiến thức trong đầu chả đáng bao nhiêu, nhìn mí anh chị thi, anh chị nào chả hay, chả giỏi. Bây h, đi làm, trong đầu nhặt được bao nhiêu là kiến thức chả thấy bọn học sinh bây h nó dốt. Chứ nhà em nghĩ, bây h với ngày xưa nó chả khác nhau đâu. Thậm chí bây h có khi còn ngon lành cành đào hơn vì học sinh được chuẩn bị khá kỹ cho cuộc thi này.
    Còn bà chị Trần Ngọc Minh. Biết nói thế nào nhỉ? Bà ấy vớ được câu dưa khú 40 điểm hay sao ý. Nhìn chung, thi cái này là cái trò vớ vẩn, đâu phải thể hiện học hành giỏi giang gì cho cam. Bà chị Minh thi cái này em đánh giá là trung bình kém, chó ngáp phải ruồi, nhưng cái sự học của bà ấy thì em lại đánh giá khác.
  7. 8xiu8xiu

8xiu8xiu Thành viên mới

úi xời, tớ cũng thế, dù chả nhớ mặt anh ý trông như thế nào nữa, chỉ nhớ là ngày ấy thấy anh ý rất thông minh và hay hay.
    Ngày ấy chị Minh may thật, hôm chị ý về nhì cứ tiếc mãi ko vào chung kết, ai ngờ hôm chung kết lại có mặt thế là cổ vũ ầm ầm
    1 thời đã xa. thích anh Tùng nhất. Chả thích anh Vinh mấy,. BT. hờ hờ
  8. anhtuannd

anhtuannd Thành viên mới

Anh Tùng này tớ ấn tượng phần trả lời cho câu hỏi màu mào của con vẹt: "Theo em con vẹt này không có mào"
  9. hanuer

hanuer Thành viên mới

Thì thế! Chính vì quá may trong cuộc thi đó nên sự học mới lên như diều gặp gió. Chứ nếu ko thì giờ này chắc chị ý cũng chỉ bình thường như nhiều người từng thi Olympia khác thôi.
  10. 8xiu8xiu

8xiu8xiu Thành viên mới

bác nào có, cho em xin tí ảnh anh Tùng với, lâu lắm rồi, em không nhớ mặt nữa. Nhân tiện bàn chủ đề cho em nhớ lại ngày xưa bé thơ 1 tí. Thanks các bác iu quý.hí hí.