1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Có ai biết về một bạn gái tên là Ánh Ngọc không ? Hình như học khoa Kiến Trúc

Chủ đề trong 'ĐH Xây Dựng' bởi 24689, 07/07/2003.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. 6819832003

6819832003 Thành viên mới

UI trùi ui ,em AN không biết lặn đâu nhỉ ,nghe anh em bình loạn thế này chắc acay lắm đây . Nghe ông m_mos nói tui cũng giật mình thật Mà ông Quangdat là thằng nào thế nhỉ nghe lạ hoắc ,có phải em AN & QĐ là 1 không ? , ông Lp chỉ được cái thám tử rùa thui. Nếu thật đề nghị ông Quangdat thu tình phí vừa phải thôi nhé , tạo đk cho anh em có cơ hội chứ.
    Em be_by là em nào thế nhỉ ?nghe giọng ngoan hiền thế này có khi là em AN cũng nên?Đúng là em AN này cứ như Asen Lupin ấy nhẩy , chẳng biết đằng nào mà lần! Không chừng 24689 là AN thì bỏ mẹ......anh em cưỡi 1 con lừa to như con bò từ đầu tháng 7đến giờ!Mấy ông bầu sô ca nhạc hay lăngxê kiểu này lắm . Mà ông m_mos có tin được 0 ? Thôi đề nghị các bác gặp mặt đi nhể ?
  2. 24689

24689 Thành viên mới

nay cậu , mình không bảo vệ AN , nhưng mình không nghĩa AN có ý lừa mình , với lại chẳng ai có ý lừa ai cả , mình thích N ,mình vào hỏi thăm về N , nhưng nếu N thấy ngại thì có thể không trả lới , có thể lấy nick khác để hiểu thêm về mình , mình không nghĩ các cậu học cũng trường với AN lại nghĩ về bạn mình như vậy . với lại girl XD chẳng có gì là đùa giỡn cả , nhưng nếu đó là AN thật , thì đừng im lặng nữa và hãy trả lời mình nhé , mình không phải là một thằng si tình mà chỉ là muoín làm bạn thui , nếu có thể mình có thể ra cửa hàng của Ngọc ở TQT thăm quan nhé ? nhớ Ngọc nhiều .
  3. 6819832003

Chú 24 nói đúng quá nhẩy , thôi nói à quên.. viết nghiêm túc nhé : Tui đề nghị anh em ta dừng chuyện này thôi ,chú nào có lòng ( lợn ) thì cứ tự túc thôi , chứ tình hình này có ngày các chú chửi nhau vì em N cũng nên! Khổ nhỉ .
    TO: 24 nếu là bạn tui khuyên chú nhé , em AN thích loại bạn này lắm đấy . Hơ hơ ...bạn hàng ấy mờ .Chú cứ ra mua cho 1 lô quần áo ,thắt lưng .... thì em ý mà 0 thích chú thì đúng là lạ đấy . Chứ nếu chỉ đến thăm suông thế nào cũng bị .........giống tui thì ....
    KHÔNG TÁN ĐƯỢC 0 PHẢI 0 CÓ TÀI CÓ DUYÊN MÀ VÌ.............. HOA HỒNG QUÁ ĐẮT
  4. girl_XD_day

girl_XD_day Thành viên mới

cảm ơn nhé 24 , mình đúng là AN , nhưng thật sự nếu lấy tên thật để nói chuyện trên này thật sự không thoải mái , mà mình cũng chẳng có ý đùa cợt với ai cả , mình cũng rất tò mò khiđọc bài này , và cũng muốn xem các bạn nghĩ gì về mình thế thôi , còn nghe thấy bảo mình đùa với tình cảm của người khác , nghe có quá lên ko vậy , đã ai có tình cảm với mình đâu mà đùa .
    TO: 24 cảm ơn bạn rất nhiều , khi nào ghé qua mình chơi nhé , mình cũng rất muốn biết thêm về bạn , bên của hàng mình co quán chè khá ngon ạ , mình sẽ mời bạn vì đã có công bảo vệ mình , chúng mình bắt đầu làm quen với nhau nhé .
    TO: nè anh 68 , anh vừa vừa thôi nhé , ko bảo vệ người thân thì thôi còn bôi bác chị mày trên mạng làm chị xấu hổ quá thôi . vừa phải thôi nhé , ko vào năm học là ko xong đâu .
    TO: every body , mình cũng như các bạn cũng rất muốn biết mọi người nghĩ gì về mình , qua đây biết thêm về mình trong suy nghĩ của mọi người thui , nào là vuitính dễ gần , khoản này mình cảm ơn nhé , và sẽ cố giảm cân, còn ai muốn qua chơi với mình thì ghé qua cửa hảng của mình nhé , mới mở một của hàng quần áo nam nữ ở SỐ 6 TRẦN QUỐC TOẢN , hè này mình đóng đô ở đó , riêng trường mình được giảm giá đặc biệt nhé . nè Quỳnh Anh biết chỗ rồi mà không qua hả , khi nào qua chơi nhé , nhớ bảo cả lớp 2 nhé qua cho vui , hêhhhehhêhh. Còn anh LP khi nào ghé qua nhé , em có nhiều áo loè loét hợp đi diễn lắm . hehehe
    MÀ thôi , từ bây giờ nên đóng bài này lại thui , em chán lắm rùi , khéo em đổi nick để chat cho vui , chứ biết hết về nhau rui buồn lắm .
    Girl XD byebye forever
  5. wawawa

wawawa Thành viên mới Đang bị khóa

Hơ hơ, em này điêu kinh​
    Đau đớn thay phận đan bà
    Dẫu hơn hai tuổi vẫn là phận em!
    Xì trum!​
  6. JonnyEnglish

JonnyEnglish Thành viên mới

Em này chào hàng khiếp!
    Hôn em một lần bị em tát
    Còn hơn để thằng khác nó hôn em​
  7. quyenlucden

quyenlucden Thành viên mới

hihi
    co phai AN ko
    hay la hang gia va^y tro''i
    hihi
    ANH 68 la anh nao do
    hihi
    quyenlucden nay bie^t anh 68 ko va^y
    hihi
    xXx
  8. quyenlucden

hihi
    TO girl_XD:
    thi ra em la AN tha^t
    hihi
    lo^ rui nha
    the^ anh bie^t 68 rui
    hihi
    em tu'' lang xe^ minh ho''i bi kinh d^y
    cu''a hang dao nay do^ng khach ko em
    chuc em lam an phat dat
    hihi
    xXx
  9. 6819832003

chu QLD biet anh la ai ma to mom the nhay ? thoi xem co viec gi gioi thieu anh em di nhe ?
  10. quyenlucden

hêh
    em la gi bac
    ma tai sao bac lai noi em to mo^m nhi''
    em cung binh thu''o''ng tho^i
    nhu''ng em muo^n hu bac cho''i chut ma
    xXx
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa