1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

có ai biết về web ko tui cần lắm đấy ...

Chủ đề trong 'Hội học sinh Trần Phú' bởi nguyenvanhoanganh, 28/04/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. otdo

otdo Thành viên rất tích cực

To Phuoc0707: Em làm bên Đoàn trương vậy hãy cố gắng giới thiệu trang web này cho các bạn khác biết và hãy tham gia tích cực vào Trần Phú club này , nhớ nhé em...
    Ớt ửng hộ việc lập trang web trường mình, nhưng phải có thông tin về trường mình đã chứ, từ từ bàn bạc cụ thể đã...đùng vội vàng ...bây giờ phải tìm tư liệu và hình ảnh ngôi trường trần phú thân yêu đã...Tuy ớt chưa biết thiết kế web nhưng ớt có thể tìm kiếm thông tin...
    To Novia: cám ơn sự nhiệt tinh của bác, một lần nữa thay mặt toàn thể mọi nguời chân thành cám ơn bác rất nhiều.
    Hãy hướng về mái trường Trần Phú của chúng ta.
  2. novia

novia Thành viên quen thuộc

Ớt nói đúng đó , hãy bắt tay vào chuẩn bị đi là vừa , các bác nên gạp nhau để thống nhất ý kiến và phân công nhiệm vụ cho từng bác --> công việc sẽ dễ dàng hơn , chứ như bên trang của em , mọi việc em đều làm một mình nên cũng hơi vất vả
    Các bác cứ tiến hành đi , tôi giúp được gì sẽ giúp , tuy tôi không học TRần Phú nhưng trước đây tôi cũng thân với các anh em bên CLB HHT của các bạn , nên như anh em cả
    Tuy không khá về design nhưng hy vọng vẫn giúp được ít nhiều cho các bác , có gì cứ mess cho em một cái nhé
    To Ớt : bác quá khen , anh em cả mà , bác cứ khách sáo
    Ah` , nếu rảnh mời các bác ghé qua thăm em và có gì góp ý cho site của bọn em nhé (hiện đang thử nghiệm) www.ctxhpct.vze.com

My heart flies when I'm with you???
  3. phuoc0707

phuoc0707 Thành viên quen thuộc

Minh` sẽ quảng cáo trường chúng ta nếu chúng ta làm xong trang web.Các bác khỏi lo về chuyện đó ...đó là bổn phận của em mà...Em nghĩ rằng chúng ta nên có buổi họp mặt bàn cụ thể chứ nhi~?Cảm ơn ccác bạn tham gia lập trang web cùng.....
    Cùng vì trường trần phú yêu thương
    phuoc
  4. otdo

otdo Thành viên rất tích cực

Đúng cần phải có cuộc gặp mặt bàn bạc cụ thể. Khi nào đây?
  5. Truong_Vo_Ky_new

Truong_Vo_Ky_new Thành viên rất tích cực

hehe, tui cũng khoái làm Web lắm...nên phân việc cho từng người.
    Thiết kế, thẩm mỹ, dữ liệu... càng nhiều người biết càng tốt...như vậy càng dễ thành công.
    Để thi xong mình sẽ cố gắng đóng góp một cái gì đó cho Trần Phú's Highschool

Why do I still cry for you dying to get close to you.
    Why do I still fear to face
    the ghost of you. TTL No.6