1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Có ai chỉ jùm tớ TYĐT của tớ ở đâu ko?

Chủ đề trong 'Tâm sự' bởi ktslien, 15/02/2011.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ktslien

ktslien Thành viên mới

Lao đầu vào công việc, sách vở,...nhưng đến ngày valungtung thì buồn quá thật...
    Cứ đến trước ngày này là mình lại chia tay ng yêu...Làm thế nào để tìm được TY đích thực của mình đây? Nhỡ đến già vẫn ko tìm thấy thì sao nhỉ?
  2. mathuyen

mathuyen Thành viên rất tích cực

Bạn càng nghĩ đến sự cô đơn, càng thấy người ta đi có đôi thì bạn càng bị cầm tù trong cái vòng luẩn quẩn alone-sad-alone-sad. Bạn có thích đi du lịch không? có hay đi không? Nếu không thường xuyên thì đi thay đổi không khí xem thế nào.
    Khi nào tớ cảm thấy quá chán Hà nội thì tớ lại đi đâu đó với vài người bạn, hoặc ngày hè tớ đi bơi, đi dancing, đi học tiếng Anh, học guitar, đi chém gió ở trà đá vỉa hè, đi chụp ảnh. Bạn thử những thứ tớ đưa ra ở trên xem sao. [:D] Tớ đam mê vài thứ này nên tớ chả nghĩ đến sự cô đơn, tớ chả nghĩ đến zai vì tớ ko đủ thời gian để chơi, để làm việc và để điên ý chứ.
  3. PerfectSting

PerfectSting Thành viên tích cực

Hi hi, gần ngất, em tưởng chị bảo tình yêu đồng tiền (TYĐT) hóa ra không phải. Chị cứ từ từ, rồi sẽ đến [r2)].

Tặng chị này:

But I know a magịc dolphin...and in my dreams he promises me that someday I'll find my boy...[r32)]

4. ktslien

ktslien Thành viên mới

Ôi, những việc bạn kể mình thick làm lắm, mà chưa lam được. Tháng sau mình sẽ đăng ký 1 lớp YOGA, 1 lớp Tiếng Anh và có thể là 1 lớp Ghita nữa
  5. demon13

demon13 Thành viên mới

Ko phải chờ đợi mà là tự cho mình cơ hội. Qua rồi cái thời ôm cây đợi thỏ, há miệng chờ sung hie hie
  6. mamut8x

mamut8x Thành viên mới

TYĐT ah khó quá, dù ko có ôm cây như mình đây cũng thấy xa vời vợi, mọi cái tưởng như đã yên ổn nhưng chẳng thể biết trước được sóng gió và số phận của cuộc đời mình ra sao thành ra lắm độ buồn thương nhiều khi chẳng biết phải làm j là đúng nữa.
    Thôi thì cứ cố gắng sống tốt và chủ động sống hết mình để không cảm thấy hối tiếc là được bạn ah!
  7. zbolobola

zbolobola Thành viên mới

Em thích câu của bác này [r32)]

p/s: bác chủ tô bích nên treo biển "Nho đã chín mời Cáo đến xơi" [:D]
  8. ovalove.

ovalove. Thành viên mới Đang bị khóa

Không,nên treo biển "Mồm đã há mời sung cứ rụng" :)) !
  9. zbolobola

zbolobola Thành viên mới

Khiếp!
    Chả nhẽ lúc nào bác cũng há miệng ra như thế á [:D], tỉ dụ như lúc bác mỏi miệng quá không há nữa sung nó rơi thì làm sao [:P]
  10. ovalove.

ovalove. Thành viên mới Đang bị khóa

Thì vỡ mặt chứ sao nữa bác :)) !