1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Có ai đã đặt vé xem phim ở MegaStar qua mạng thành công chưa!

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi hoangtu_Fleur, 13/08/2010.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hoangtu_Fleur

hoangtu_Fleur Thành viên quen thuộc

Có ai đã đặt vé xem phim ở MegaStar qua mạng thành công chưa!

Mình thấy trên trang chủ MegaStar cái dịch vụ gọi là đặt vé qua mạng, thế là đăng ký cái tài khoản và đặt luôn vé xem Inception chủ nhật này tại Vincom, quá trình đặt vé hết sức suôn sẻ, mình cứ nghĩ là bước cuối cùng sẽ phải chuyển khoản tiền vé vào ATM nào đấy của MegaStar nhưng hóa ra là chỉ việc đến trước 1 tiếng để trình CMT, sau đó mới thanh toán tiền và lấy vé!

Mới mò mẫm cái thể loại đặt vé xem phim qua mạng này nên mình vẫn thấy nghi lắm, nhỡ lúc đến trình CMT có trục trặc gì thì sao, hệ thống của nó ko nhận hoặc chậm trễ thì mất công quá! Vậy có bạn nào đã từng đặt vé xem phim của MegaStar có thể chỉ dẫn cho mình khi đến lấy vé ở Vincom như thế nào được không, Cám ơn nhiều nhé!
  2. antichrixt

antichrixt Thành viên mới

Tớ đặt nhiều lần rồi, ko có vấn đề gì hết. Sau khi đặt xong thì ghi lại cái mã số vào một tờ giấy, cẩn thận hơn thì in cái voucher nó gửi qua email ra. Đến nơi đưa cho nó cùng với chứng minh thư là xong.
  3. macmannhi

macmannhi Thành viên mới

An tâm, tớ vẫn đặt vé suốt. Thích Megastar nhất ở cái này đó. [​IMG]
  4. minh03092005

minh03092005 Thành viên mới

Thế thì giống mua vé qua mạng của VNA nhỉ, chỉ khác là mua vé VNA phải thanh toán luôn
  5. thamtuonline

thamtuonline Thành viên mới

Em toàn đt nhờ bạn làm ở Mega Star mua hộ, nhưng tiếc là không mua được nhiều vé 1 lúc!