1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Có ai đi Đan Mạch Fall 07' không nhi? Giao lưu, làm quen đi!!!!

Chủ đề trong 'Bắc Âu' bởi jbs, 21/06/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. jbs

jbs Thành viên mới

Có ai đi Đan Mạch Fall 07' không nhi? Giao lưu, làm quen đi!!!!

Chào các pác, em mạo muội đặt ra chủ đề này sau khi thâý box Bắc Âu toan các bác đi Thuỵ Điển, mọi người có vẻ không khoái ** lắm nhi?[​IMG]
    Fall 07'' này em sẽ sang **, cụ thể là Aalborg U. có pác nào cùng đi để làm quen, giao lưu tí cho biết anh biết em nhỉ, với lại có gì đi cùng, giúp đỡ nhau luôn, người VIệt Nam vốn đoàn kết mà nị.[​IMG]
  2. investip2

investip2 Thành viên mới Đang bị khóa

Chủ đề này hay, xứng đáng 5 sao
  3. Crayon_Shinchan

Crayon_Shinchan Thành viên rất tích cực

Úi úi, chị gái tớ cũng ở Aalborg, bao giờ sang cho tớ gửi ké tí đồ
  4. 1512mylove

1512mylove Thành viên mới

Em chào bác jbs!
    May quá, em cũng đang đi tìm đồng đội ở Đan Mạch. Khoảng 6/8 em sẽ sang Alborg U. Chắc bây giờ bác đã ở bên đó rồi. Có gì mình gặp nhau, bác chỉ giáo cho em về Đan Mạch và Alborg bác nhé.
    Cảm ơn bác nhiều
  5. jbs

jbs Thành viên mới

hay qua co bac cung sang aalborg minh cu tuong minh don phuong doc ma. tan 27-8 minh moi sang DM, pac sang som the, tan thang 9 moi bat dau hoc. tinh hinh nay em lai phai nho pac chi giao rui.. pac sang som co gi giup do em cai nhay.
  6. cuoc_song_tuoi_dep

cuoc_song_tuoi_dep Thành viên mới

ôi lâu kô post bài trong này rồi mất cá MOD bắc âu hôh!!
    Đờ mờ mà học ở Alborg thì thôi sợ gì, dưới đấy VN đông như quân nguyên, xuống đấy tha hồ thác loạn chả bù với chổ em, buồn như chó cắn!!!! hohhôhh, chúc sang đấy học hành thác loạn thành công nhé!!!
  7. nguyenphong

nguyenphong Thành viên mới

Allo, allo !!! Có ai sang Copenhagen, Đan Mạch tháng 8 này không?
  8. 1512mylove

1512mylove Thành viên mới

Bác cho em xin địa chỉ YH của mấy bác ở Alborg với, em đang cần thêm thông tin chỉ dẫn của các bác đi trước , bác giúp em nhé. Cảm ơn bác nhiều.
    To Jbs: tháng 8 mình chỉ sang ngắn hạn một tuần thôi nên xin visa không vấn đề gì: chỉ cần một thư mời của Giáo sư bên Alborg, phiếu đặt vé máy bay, khách sạn. Thế thôi. Sau khi sang đó một tuần nếu mọi việc ổn mình mới xin visa dài hạn.Chắc visa đi học xin cũng dễ thôi mà, jbs đừng lo.
  9. echconuong

echconuong Thành viên mới

may anh chi oi, e sang Dan Mach dc 3 thang roi, nhung e o Randers, ko thay SV VN nao ca, buon qua
    May anh chi cho e xin cai nick lam quen duoc ko??? Mai mot e xuong cho may anh chi choi, chu o day buon chet mat :(
    nick yahoo cua e la ech_lp
  10. Louise

Louise Thành viên quen thuộc

chào cả nhà. Em dự định sang Đan Mạch học tiếng vào năm sau, nhưng hiện giờ rất thiếu thông tin nên muốn hỏi mọi người mấy việc:
    1. Trường nào học tiếng ở Copenhagen là tốt? Học phí và living expense khoảng bao nhiêu cho một năm? Em hiện tìm trường khoảng từ $2000 - $3000/năm chỉ tính riêng học phí.
    2. Sinh viên đang đi học có được phép làm thêm không? Nếu được là bao nhiêu h/tuần?
    3. Xin visa vào Đan Mạch ngoài chứng minh tài chính (đủ cho một năm) và giấy mời của trường còn cần giấy tờ gì đặc biệt khác không?
    Rất cảm ơn mọi người