1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

có ai đi phỏng vấn chuyên viên quan hệ khách hàng ko ạ? cho e xin mấy câu hỏi tình huống.

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi taos_xjnh, 10/05/2011.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. abcd_1234

abcd_1234 Thành viên quen thuộc

Công nhận với bác này. Em đã đi pv bên này rồi, vị trí quản lý. Phỏng vấn vòng 1, giám đốc KV OK. Tuy nhiên, đến lần PV thứ 2 thì có vấn đề. Pv theo dạng thu hút NS gì mà bắt ứng viên chờ vêu mỏ vì sếp bận họp, bận các thứ. Xong em chán quá mới lại có việc nên em xin phép lịch sự đi về, ko pv nữa, bỏ. Về xong, NS lại nhiệt tình gọi lại bảo đi PV. Chờ cỡ nửa tiếng, ko thấy sếp đâu. Chị NS ngại quá đành bảo trợ lý GĐ Vùng pv, mà mấy cô bé đó thì làm gì có kih nghiệm, nghe thấy đã chán rồi, hỏi toàn câu trên trời, như kiểu hỏi sinh viên mới ra trường í. E trả lời vớ vỉn, qua quýt rồi đi về. Hỏi lại về mức lương offer cho mình là bao nhiêu cũng ko trả lời được. Về sau khi ko thấy nó gọi cũng hơi nhục nhục (trong khi mấy lần trước thì gọi đi gọi lại mời pv) :-". Tuy nhiên, rất may vì mình cũng chả thấy tiếc gì vì sự ko chuyên nghiệp đó :))
  2. kojirovn

kojirovn Thành viên mới

Mình chẳng thấy tiếc gì với cái cv vừa mệt lại thiếu khoa học ở cái NH này [:P]

Mà chuối thật, hôm nay lại nhận được thư mời đi pv nữa chứ, mệt với cái NH này thật - chắc do hq nc với mấy người làm bên đó đó mà :-" và lần này đã mời pv vào thời gian hợp lý hơn (9h sáng) nhưng tất nhiên là mình không đi được rồi hix còn phải đi làm nữa chứ [:D]
  3. missu248

missu248 Thành viên rất tích cực

Bạn táo làm ở chi nhánh nào thế?
    Mình thấy bác Anh có bra và haitotbung nói đúng đấy, nên xông pha, lương thấp chút cũng đc nếu như gia đình không có khó khăn về tài chính. Đi làm va vấp nhiều, sẽ thấy mình trưởng thành nhanh lắm, và sau một thời gian mình sẽ có đc nhiều cái không đong đếm đc nhưng rất quý để mình làm việc.
  4. baothai89

baothai89 Thành viên mới

Thế bạn tao xinh đã đi làm chưa nhỉ, mình cũng sắp pv vòng 2 QHKH MSB, đi làm rồi thì chỉ giáo mình ít kinh nghiệm :D