1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cò? ai dù?ng sà?n phĂ???m cù?a THORAKAO chưa à???

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi pepsicocolee, 13/11/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. pepsicocolee

pepsicocolee Thành viên mới

Cò ai dù?ng sà?n phĂ?m cù?a THORAKAO chưa à??

dào nay e thẮy khà nhiĂ?u ngươ?i khen sp THORAKAO nhưng e thẮy nò nhiĂ?u lòai wà, lùc trước e cò dù?ng sư?a rư?a mf̣t nghẶ thẮy khà 'ược,dù?ng sau 'ò dù?ng kem nghẶ thì? ko hợp cho lf́m,cò lèf hơi nhơ?n,mà? da e thuẶc lòai da nhơ?n nưfa,cò mùn nhưng ko nhiĂ?u 'Ău à,chù? yẮu là? nhưfng vẮt thĂm 'ò? do mùn thĂi,e trước giơ? ìt dù?ng mỳf pphĂ?m mới tẶp xà?i ,nĂn càc chì chì? e mua THORAKAO với,vì? tư?ng dù?ng rĂ?i nĂn e cùfng thìch,nhưng nhiĂ?u wà, vẶy e nĂn mua lòai kem dươfng da nà?o,nước hoa hĂ?ng lòai nà?o, nòi chung 1 bẶ dươfng da giùp là?m mơ? vẮt thĂm và? dươfng da 'Ắy à, ai dù?ng rĂ?i giùp e nhè.
  2. bettypop

bettypop Thành viên mới

Ko dung my pham thi thoi, dung thi nen dung loai tot em a, dung co tiec vi khi da mat bi pha hong roi bao nhieu tien cung ko tro lai nhu truoc dc dau
  3. chip04

chip04 Thành viên mới

Bên WTT có topic về MP THORAKAO, thấy các mẹ khen lắm! Không phải các mẹ ít tiền, hay không biết dùng đồ "xịn" mới dùng THORAKAO đâu, mà các mẹ đã từng dùng MP các hãng có tiếng rồi và rất khen THORAKAO, mình cũng đang ti toe muốn mua đây nhưng ở HN, sản phẩm hơi ít (bên WTT các mẹ nhờ mua trong SG).
    Về ý kiến "Ko dung my pham thi thoi, dung thi nen dung loai tot em a, dung co tiec vi khi da mat bi pha hong roi bao nhieu tien cung ko tro lai nhu truoc dc dau" thì mình không tán thành lắm! Cũng không hẳn sản phẩm rẻ tiền, trong nước là xấu, hại da... cái quan trọng là mình biết hãng nào có uy tín và tốt nhất là có kiểm chứng bởi người thực việc thực!
    hummmmm... thương cho hàng VN!
    Bạn chủ topic sang WTT đi! Các thắc mắc sẽ được giải đáp!
  4. thaoarmy

thaoarmy Thành viên mới

Em cũng đồng ý với chị!Thorakao có mặt trên thị trường lâu rồi và chắc chắn phải tốt mới trụ tới ngày hôm nay!Có chị nào dùng sửa rửa mặt tẩy trang của hãng này chưa ạ?em đang dùng nè!công nhận là trang điểm xong mà dùng cái này để tẩy trang thì sạch và mát mặt,mềm da lắm!
  5. spercrazy

spercrazy Thành viên mới

thực ra tớ thấy Thoraka cũng ko phải ko tốt đâu, tớ chỉ dùng kem nghệ thôi, bôi sẹo ý mà cơ mà thấy cũng được lắm. Bạn tớ dùng dầu gội với SRM thì khen lắm, tớ thì quen dùng mấy popular brand rồi đâm ra cũng ngại mua cái rẻ rẻ thế, cứ thấy ko an tâm. Nhưng mà theo review của mọi người với cảm nhận bản thân cũng thấy ổn lắm, mỗi tôi ko thik bao bì +_+
  6. yukichou1987

yukichou1987 Thành viên mới

bạn mình có dùng, nó nói xài đc lắm (nó dùng SRM nghệ thui)
    nhưng thực sự mà nói thì bao bì hãng này tệ lắm (SRM trong tube bị đổ tùm lum)
    mà xài hàng hơi đắt quen rồi, mua cái này thấy sợ sợ
  7. nang_tien_tren_cong_co

nang_tien_tren_cong_co Thành viên mới

Thorakao cũng được đấy chứ. Nó là sản phẩm có thương hiệu đàng hoàng chứ có phải kem trộn đâu mà các nàng kinh hãi thế. Tớ thì thích Lana hơn. Nhưng giờ không khéo cả hai hãng này mua ngoài chợ không khéo cũng bị giả tùm lum không biết chừng. Hàng giả không từ một nhãn hiệu nào cả. Sợ thật
  8. xadibu

xadibu Thành viên mới

mình chưa dùng Thorakao, nhưng cũng thấy được khen nhiều, chẳng là mình cũng quen biết được nhiều ca sĩ, thỉnh thoảng thấy họ làm gì hay đẹp mình hay hỏi thăm , một hôm mình hỏi thử 1 chị ca sĩ là đánh phấn gì thấy đẹp thế, chị ấy bảo là đánh phấn Thorakao , giá chỉ khoảng 30k thôi, mình giật mình nói không tin, và cô ấy đã lấy ra cho mình xem & còn nói có nhiều ca sĩ cũng đánh phấn này (thường là những ca sĩ phòng trà, hoặc 1 số ca sĩ có chút tiếng thôi, chứ những ca sỹ nổi tiếng như Mỹ Tâm...gì thì mình không biết ), nhất là mấy em PG cho sản phẩm rượu, thuốc lá cũng thường dùng . Thật ra sản phẩm đắt tiền là do họ quảng cáo & bao bì đẹp nên giá mắc lên gấp nhiều lần (vì mình có quen biết người làm ở nhãn hiêu P&G nên biết là họ phải bán sản phẩm cao hơn giá trị thật của nó ít nhất là 7 lần mới đủ chi phí quảng cáo ). Có lẽ Thorakao ít quảng cáo nên giá thành sản phẩm mới rẻ thế chứ chất lượng của nó vẫn có thể xuất khẩu được, người quen của mình làm cộng tác cho Thorakao nói với mình là sản phẩm của họ cũng xuất sang Singapore, nhưng với 1 tên khác ).
  9. bettypop

bettypop Thành viên mới

em da dung san pham cua no roi day, SRM hat nghe thi dung loai hat giong nhu nhua day, dung may lan da cang ngay cang xau va len mun, nuoc hoa hong thi mui rat thom nhung dung xong hoi ngua va cam giac nhu con nhieu qua
    Da em cung cha phai loai hay di ung gi dau
  10. ba_gia_bon_chen

ba_gia_bon_chen Thành viên mới

Tớ cũng đã từng dùng SRM của Thorakao, cách đây đến 3-4 năm mà nó bán 20k/tuýp. Hix.. Dùng ko thích lắm, chả thấy có tác dụng gì.
    Sau đó, tớ chuyển qua dùng kem nghệ Thái Dương. Cái này rẻ hơn mà rất thích. Buổi tối, tớ bôi đầy mặt (vì rẻ nên rất hào phóng ), ngồi đợi khoảng 2 tiếng. Sau đó đi rửa mặt sạch. Trùi ui, thích ơi là thích ý. Da mềm mại hẳn. Sau đó một thời gian khoảng 2-3 tháng, ai cũng khen da sáng mịn hẳn ra và đỡ hẳn mụn.
    Sau đó, lại lười vì bôi một đống lên mặt mà nó cứ nhờn bóng, trông như Tôn Ngộ Không và lại cứ phải ngồi thẳng đơ để nó đỡ dây lung tung.
    Kiểm tra thành phần thì thấy nó chỉ bao gồm có mỗi nghệ và tá dược nên rất yên tâm. Bạn nào ở HN thì nên thử cái này. Ngon, bổ, rẻ
    Dạo này stress, da lại xấu. Chắc lại quay lại với em Thái Dương thôi.
    Được ba_gia_bon_chen sửa chữa / chuyển vào 13:23 ngày 15/11/2007