1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cò? ai dù?ng sà?n phĂ???m cù?a THORAKAO chưa à???

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi pepsicocolee, 13/11/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Feb56

Feb56 Thành viên mới

Nói thật nhé, những món sau đây là ko thể thiếu trong "tủ kem" của tớ: Estee Lauder Advanced Night Repair, Creme de la Mer, và cái... kem nghệ Thorakao này đây, ai chê tớ chịu, nhưng quả thật dùng nó hơn chục năm rồi, thấy sống ko thiếu nó nổi :">
    Đơn giản là lúc ở VN da tớ bị mụn ghê lắm, thế là đi mua kem nghệ về xức tự dưng thấy mụn bay mất tiêu mà da còn trắng ra nữa, hễ ngưng xức là mụn lại nổi mới lạ chứ . Chưa hết, nó trị sẹo tuyệt cú mèo luôn, hay bị trầy xước phỏng phiếc, cứ Thorakao nghệ mà xức, thẹo bay láng . Nói túm lại là tớ hạp với kem nghệ Thorakao ko tả nổi luôn!
    Bây giờ sang đây vậy chứ mà vẫn phải nhờ ng nhà mua gởi sang đều đều, tại cái lưng nó lại bị mụn, xức lên nó lặn mất tiêu, mà nếu dùng kem nghệ Thorakao thì nên mua cả xà bông Dove để rửa mặt, loại cho baby càng tốt vì nó là loại xà bông trung tính, ko acid làm hại da, tớ là tớ cứ 1 block kem nghệ, 1 block xà bông Dove.
    Bạn nào ở trên bảo mỹ phẩm nên chọn lọai đắt tiền, thế là ko đúng, đắt mà ko hợp da thì cũng vứt, nếu chưa dùng đến sp của Thorakao chớ có vội chê!
  2. phuongdung8682

phuongdung8682 Thành viên mới

Hay quá sis nhỉ, nhưng mà đồ này càng dễ giả, có dấu hiệu hay tem gì để mình phân biệt đồ thật không sis ?
  3. Feb56

Feb56 Thành viên mới

Huh, đồ này mà cũng có giả nữa à ? Hichic bó tay luôn, nhà mình toàn ra chính cửa hàng của Thorakao (trên đường CMT8 qua ngã 6 chút xíu hay sao á) mua nên ko sợ giả ấy ạ .
  4. willow_81_vn

willow_81_vn Thành viên mới

Hehe chị Feb có trí nhớ hay thật, chính xác 100% luôn.E ở VN ko biết đường sẽ nhờ chị chỉ, keke
  5. lucky1988

lucky1988 Thành viên mới

ở HN có chỗ nào k ạh ? hic hic
  6. thuyhangvt

thuyhangvt Thành viên mới

Chính xác là Cty Thorakao nằm trên đường Điện Biên Phủ, ngay ngã tư CMT8 và ĐBP. Trước cửa Cty có 1 cửa hàng giới thiệu và bán sản fẩm. Cty cũng có 1 show room trên đường Ng Thị Minh Khai, đối diện công viên Tao Đàn.
    Thấy mọi ng có nhu cầu mua nhiều wá. Em gái tớ đang học ở SG, để tớ hỏi nó mua cho.
    Ở đây đa số mọi ng đều ở HN, ai có nhu cầu thì tập hợp các loại Thorakao mình muốn mua cho 1 ng có uy tín (ng trung gian), ng đó PM danh sách cho tớ để tớ gửi cho con em. Nó sẽ ra cửa hàng của Thorakao xem giá, sau đó tớ sẽ thông báo lên diễn đàn loại mỹ fẩm và giá cả từng loại cho mọi ng biết. Ng trung gian sẽ đứng ra thu tiền + fí gửi bưu điện rồi chuyển khoản cho em tớ. Nó sẽ gửi hàng đến ng trung gian, các bạn đã đăng ký mua đến lấy hàng mình đặt ở ng trung gian ấy.
    Trình bày các công đoạn hơi dài dòng 1 tẹo, vì tớ chưa bao giờ bán hàng trên mạng hay làm việc gì tương tự thế nên k biết fải làm thế nào cho nhanh gọn hơn. Ai có cách làm nào khác tốt hơn thì PM cho tớ nhá.
    Có thể Tết tây con bạn tớ ngoài HN vào SG chơi, k biết nó có chịu mang hàng ra cho mọi ng k (vì nếu nhiều thì fải đóng thùng hơi nặng và cồng kềnh). Nếu thế thì em tớ đỡ mất công gửi bưu điện và các bạn đỡ tốn tiền fí (nhưng cái này tuỳ thuộc vào nó, tớ k sure lắm)
  7. thuyduong306

thuyduong306 Thành viên mới

nghe khen quá chắc phải đi mua về dùng thử, huchc mới dùng kem nghệ thôi thấy cũng tốt!! hehheh
    Được thuyduong306 sửa chữa / chuyển vào 19:31 ngày 26/11/2007
  8. be_muon-hoc

be_muon-hoc Thành viên rất tích cực

kưng mua thì tiện đi mua cho tớ lun đựoc ko, rùi ship ra cho bạn ^^
  9. pepsicocolee

pepsicocolee Thành viên mới

Mình ở HCM ,bạn nào mún mua thì pm cho mình,mình sẽ chuyển hàng cho,mỗi sản phẩm mình lấy 1 chút ít gọi là tiền xăng thôi,nếu chịu thì pm cho mình ,mình sẽ ship cho các bạn,vì mình cũng đang xài THORAKAO mà,nếu mình mở topic kinh doanh sp này thì sao nhỉ.các bạn có ý kiến gì ko.
  10. yukichou1987

yukichou1987 Thành viên mới

ế, tớ cũng đang định làm thử 1 phát (ở SG lun nè, cái tiệm thorakao trên đường ĐBP ngày nào tớ chẳng đi wa), mà có người giành mất rùi
    ai mún mua thì cứ kêu bạn này đi, đồ cũng rẻ, chỉ sợ tiền ship mắc lắm