1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

có ai dùng sữa dưỡng thể nevia hay hazeline chưa?? cho ý kiến nhé..

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi kwon_boavn, 11/01/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. kwon_boavn

kwon_boavn Thành viên mới

có ai dùng sữa dưỡng thể nevia hay hazeline chưa?? cho ý kiến nhé..

222 , dạo trước đi nắng mà ko chịu khóat gì cả, nên giờ muốn dưỡng lại , 2 cách tay hơi đen ,bùn ghê , nên muốn mua sữa dưỡng thể lun , mà ko biết chọn lọai nào ,thấy nivea có vẻ nhiều người dùng khen lắm, nhưng có thấy hazelin nữa nên đang phân vân ko biết lọai nào tốt, mọi người tư vấn dùm nhé,hay có lọai nào tốt hơn ko ,và giá cả thế nào nhỉ,mấy cái đó có chống nắng được ko ???THANKS
  2. KhanhThy

KhanhThy Thành viên mới

nivea tùy theo người bạn ơi,mình nghe con bạn nói là xài cái này trắng ra a, thế là mua về chỉ thoa 2 bàn tay vào buổi tối, chẳng thấy trắng ra gì cả, chỉ thấy da tay bị khô.ngưng xài 2 ngày thế là hết khô.
  3. zzzsweet_dreamzzz

zzzsweet_dreamzzz Thành viên mới

Tớ thấy Nivea tốt đó chứ, còn Hazeline thì có bôi 1 lần mà tớ bị dị ứng
  4. charon

charon Thành viên quen thuộc

tớ quen dùng Nivea rùi, thấy tốt lắm. Trắng ra chắc là loại Nivea trắng da, còn loại mình dùng (bên Đức mang về) thì là loại dưỡng ẩm bình thường thôi. Mình ko thích dùng Hazeline lắm, thấy khô khô, mùi cũng ko thích = Nivea
  5. vitba

vitba Thành viên mới

Nivea làm trắng da á? Bạn có dùng đến 2 năm đi chăng nữa cũng chẳng trắng hơn đâu. N hưng mà nó dưỡng ẩm tốt lắm , mình đang dùng loại Nivea Smooth Sensation Lotion, giá 5.83$ 1 chai to oành hơn 13 oz, thấm nhanh mà mùi nhẹ chứ ko nồng như các loại Nivea khác.
  6. kwon_boavn

kwon_boavn Thành viên mới

hix, vì? cò 'ợt 'i nf́ng ìt che 'Ặy nĂn hơi 'en,vẶy phà?i mua sưfa dươfng thĂ? thĂi, càm ơn càc bàc nhè,à?h cài dươfng thĂ? cò chòng nf́ng ko nhì?,và? dù?ng lùc à?no cùfng 'ược hẮt à??
  7. bau_keai

bau_keai Thành viên mới

đúng rùi đấy cái whitening body lotion của Nivea dùng 2 năm cũng chả trắng lên tí nào nhưng đc cái dưỡng da khá tốt, sờ da trơn mịn lắm
  8. ghostxinhdep

ghostxinhdep Thành viên mới

Nivea chỉ dưỡng da là tốt thôi. Bạn nào da khô thì dùng thích cực. Đừng nghe quảng cáo về kem dưỡng làm trắng da. Chẳng trắng được đâu. Ra đường chịu khó đội mũ nón, bôi kem chống nắng. Thỉnh thoảng dùng mask cho mặt và cho cơ thể. Tình hình cũng được cải thiện đấy. Chỉ gọi là cải thiện thôi chứ chẳng thể biến da đen thành trắng được đâu.
  9. phap

phap Thành viên mới

Dùng dưỡng Nivea không có tác dụng trắng mấy đâu. Nhưng bạn sẽ cảm giác được sự mềm mại trong thời tiết hanh khô này
  10. anhthyvo

anhthyvo Thành viên mới

mình dùng Nivea, lại thấy trắng đấy chứ, không biết là do da mịn nên thấy trắng hay do nó làm trắng thật. Mình xài loại whitening đấy. Có điều Nivea hơi rít nhỉ, trời lạnh thì ko sao, trời nóng thì không chịu được, nếu xài buổi tối thì rất khó ngủ