1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Có ai muốn biết thông tin thật của "navy blue" người bí ẩn nhất box Quảng Ninh thì vô đây.

Chủ đề trong 'Quảng Ninh' bởi dauda^u`vi`tie^n`, 26/02/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. dauda^u`vi`tie^n`

dauda^u`vi`tie^n` Thành viên quen thuộc

Có ai muốn biết thông tin thật của "navy blue" người bí ẩn nhất box Quảng Ninh thì vô đây.

Chào các bạn mình có may mắn là được gặp mặt navy blue các bạn ạ, quả thật là 1 nỗi thất vọng lớn các bạn ạ. Mình không thể ngờ rằng navy blue người mà lâu nay vẫn dấu mặt hoá ra lại rất quen thuộc với chúng ta, nếu các bạn muốn biết thông tin về navy blue thì mời các bạn ấn vào liên kết sau:
    http://203.162.130.221/forum/pop_profile.asp?mode=display&id=14865
    Mình tin là các bạn sẽ bị bất ngờ đấy.

Đau đầu vì tiền - Điên đầu vì tình
  2. Interceptor

Interceptor Thành viên rất tích cực

Để em miêu tả Navy Blue cho các bác xem nhé!
    Cận, cao ngang vai em, chiều cao khá khiêm tốn, khi đi giầy cao 10cm vẫn thua Zombie thư ký HPC đi giầy cao 3cm. Khá xinh! Gầy! Còn giề nữa nhể? Nấu ăn khá ngon (em đăng ký cơm trưa ở nhà bà ý rồi này), lười rửa bát, lười giặt quần áo (khi phơi thì không vắt, cứ thế phơi luôn), thích làm những việc vô bổ (như ngồi gấp một đống sao khoảng 2000 cái rồi cho em đổ vào Recycle Bin or Water Closet).
    Ha ha ha---> Cười kiểu chán đời!
  3. Shevagol

Shevagol Thành viên mới

he he he, vui nhỉ, thế hoá ra em Navy là em .... hả, sao mình lại không biết nhỉ, he he he, vui đâý, thảo nào hôm nọ không thấy em xuất hiện trong cuộc họp mặt, hi hi hi .

Go go go ale ale ale. Tiền anh hết rồi, không online được nữa, mà em kẹt sỉ, không cho anh đồng nào.

4. Navy_Blue_new

Navy_Blue_new Thành viên mới

Em phản đối, tại sao lại lấy profile của Becky Sharp nào đó làm trang cá nhân của em. Navy là Navy, không là ai khác cả,hiểu chưa? Các bác cứ chờ rồi em sẽ tới. Hai cái bác của HPC này thật chả ra đâu vào đâu cả, chỉ thích chọc người khác thôi.
    Milanista ơiiii. Hic hic hic...
  5. CHG_GROUP

CHG_GROUP Thành viên mới

Tôi biết Navy blue là ai rồi.
    milanista oi
    CHG.GROUP
  6. Milanista

Milanista Thành viên rất tích cực

he he he, hi vọng 7/3 Navy đi họp nhé, để cho mọi người biết bộ mặt thật của Navy Blue , hi hi hi

Tiền không phải là tất cả.
    Nhưng chẳng làm cái quái gì nếu không có tiền

7. Interceptor

Interceptor Thành viên rất tích cực

Bà Navy ác lắm! Bắt em đến nhà bắt muỗi hộ bà ý, đã thế còn cho ăn toàn bí là bí. Thế thì ai mà chịu nổi cơ chứ? Em đến, bà ý còn để một đống bát đĩa chưa rửa. Bà ý sang nhà hàng xóm xin bát cháo ăn mà không cho em miếng nào, đã thế còn chê cháo người ta, may mà họ hiền không vác chổi ra đập cho bẹp đầu là may đấy, không lại đến lượt em dọn dẹp chiến trường! Đúng là con người xấu tính!
    Ha ha ha---> Cười kiểu chán đời!
  8. ngo_quynh_van_new

ngo_quynh_van_new Thành viên quen thuộc

Thế hoá ra chú là chồng chị navy blue hả ? Nếu ko trai chưa vợ sang nhà gái chưa chồng ....ăn cơm, ăn cháo là sao ?
  9. Becky_Sharp_new

Becky_Sharp_new Thành viên quen thuộc

He he he..... Navy ơi, em làm gì để mọi người phản bác ghê gớm vậy??? Chú Interceptor ơi, về HP thôi, định làm rể QN hay sao mà sang đây cưa cẩm Thư kí của người ta zậy??? Đã thế lại bị người ta gọi bằng chú nữa chứ. He he he.....
    Navy thật có phúc lớn khi bị mọi người tưởng nhầm là Becky. He he he........
    Rain kills cats, kills dogs
  10. dauda^u`vi`tie^n`

dauda^u`vi`tie^n` Thành viên quen thuộc

Các bạn biết không hả, navy blue con bắt inter đập muỗi cho nên bóng đèn điện để sướng cho thơm đấy bà con ạ, em sợ quá cơ.
    Đau đầu vì tiền - Điên đầu vì tình