1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Có ai muốn Nam tiến tết này ko?

Chủ đề trong 'Du lịch' bởi ni_zai_nar, 30/10/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ni_zai_nar

ni_zai_nar Thành viên mới

Có ai muốn Nam tiến tết này ko?

Tui đang có ý định tránh rét mùa Tết ÂL này bằng 1 chuyến Nam tiến, có cô bác nào ủng hộ thì share nhé! Dự định khi nào vnairline thông báo giá vé khuyến mại sẽ book luôn. Đi chơi xuân nhẹ nhàng thôi nên tụ tập được mấy chị e cho có bạn là oki (đây có 2 nhân rùi). He,no khuyến khích anh em nhé!
    welcome !
  2. muvlc

muvlc Thành viên mới

Chà, phân biệt ghê, thế mà nói là "nam nữ bình đẳng", "tứ hải giai huynh đệ"
  3. lazy8110

lazy8110 Thành viên rất tích cực

great Idea....
    Tết này mà được đi chơi thì hay quá... bạn gì nói cụ thể kế hoạch.. đi đâu đi.. hay là ngẫu hứng....... sông Cửu Long.. ngẫu hững cũng thích.. chỉ mỗi tội nên dự trù trước .. chuyến đi nè... tốn nhiều... đạn fết nhỉ.. hihi...
    ơ mà........... nam tiến là cả nghĩa đen và bóng à..... thế thì lazy ko join in được rùi......
  4. anchoilomo

anchoilomo Thành viên mới

Ban du dinh "Nam tien" Tet Tay hay Tet ta day? Toi cung co du dinh di vao khoang giua thang 12, co the lo mo khoang 2 tuan gi do. Toi cung co 2 mang roi (toan la nuong thoi). Neu ban thu xep duoc thi chung ta cung "tien" cho vui.
    Toi nghe noi PA co ve khuyen mai 2 chieu tu 4/11/2005 la 1.999.000 VND day?
  5. ni_zai_nar

Tui định Tết ta, đi thông Tết luôn. Tour này đòi hỏi phải máu à nhe, vì các nường ta thường khó dứt bỏ gia đình trong những ngày đó lắm. Không khuyến khích anh em vì sợ lỡ xảy ra chuyện gì ko có ai chịu trách nhiệm hộ tui . Nghe nói time tới ticket còn khuyến mại dài dài nên đợi xem đã. Mà tuy là air tour nhưng đang tính tiết kiệm cực kỳ luôn đó . Time khoảng 1 tuần gì đó, chi tiết thì tui đã có ideal rồi nhưng lúc nào ta cứ bàn bạc cụ thể , e`hé?
  6. phanhuychu

phanhuychu Thành viên quen thuộc

chả hiểu ông này tính sao nữa.. Cho cái lịch trình cụ thể xem sao? Có gì đi cùng 1/2 thời gian cho vui...
  7. wu_min

wu_min Thành viên mới

Nam Tiến kiểu dó có gì hấp dẫn !? Đú đởn thì đúng hơn.
    Tớ khoái phóng xe máy để ngắm mùa xuân dọc theo đất nước. đi máy bay cái vèo thì có gì là thú vị.
  8. ni_zai_nar

Nếu ai đó thích thì cứ cưỡi xe máy đi du lịch. Không phải ai cũng thoải mái time để du hí từ Bắc vào Nam kiểu đó. Ăn nhau là biết thưởng thức cái đẹp và biết cái gì là đẹp để thức chứ . Cứ tả pí lù thì người ta sinh ra các điểm du lịch để làm gì. Mà muốn đú thì cần quái gì phải đi đâu, quanh Hn này thiếu gì chỗ cho những kẻ muốn đú,mọi người hỉ?
    Bà con cô bác ai máu thì thì nhập bọn với tụi này cho dzui dzẻ nha. Từ giờ đến Tết time còn nhiều ma`