1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

có ai ở Vasteras không......!!!!!!!

Chủ đề trong 'Bắc Âu' bởi kakaxuki, 10/07/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. kakaxuki

kakaxuki Thành viên mới

có ai ở Vasteras không......!!!!!!!

hi, tháng 8 tới mình qua Vasteras học mà hiện giờ vẫn chưa có phòng có bạn nào học Malardalen ở Vasteras có í mún share nhà thì liên lạc mình với nhá : trit_tran@yahoo.com
    tụi bostad thì nó có gởi cho mình cái offer(private bathroom,kitchen lun) nhà ở Park apartment mà nếu có người share thì ở khỏe hơn ( hi,đỡ gánh nặng về tài chính cho gia đình) .Nếu bạn nào có sẵn phòng mún share thì mình cũng có thể refuse cái này.
  2. KattieLee

KattieLee Thành viên mới

Bạn ơi, bạn là male hay là female vậy :D
    Mình cũng đang muốn tìm room mate nhưng chưa có nhà, và cũng chưa có room mate luôn!
    Ngày mai mình đang định chuyển tiền cho bostad để ở nhà Park nè! Nhà này chỉ cho ở Single nên làm sao share được nhỉ?
    Mình cũng đã hỏi ý kiến của nhiều người. Trong trường hợp chưa tìm được nhà để share thì nên sang đó ở theo nhà bostad 1 thời gian rồi cùng tìm nhà để share sau! Nên cứ take it easy!
  3. kakaxuki

kakaxuki Thành viên mới

hi,chào bạn ,cái vụ share nhà thì mình có hỏi một anh bên đó , ảnh nói có thể share được ( bản thân ảnh cũng share phòng mà) tụi bostad nó cũng không kiểm tra .
    he, mình là male. bạn có nick yahoo không có gì mình liên lạc.
    nick của mình : trit_tran@yahoo.com
  4. KattieLee

KattieLee Thành viên mới

Hờ hờ, tiếc quá, mình là là male thì cũng share luôn cùng bạn
    Thôi, ở chung trong Park là được rồi, có gì support nhau cũng dễ. Thế kaka nộp tiền nhà chưa vậy?
  5. thangphan88

thangphan88 Thành viên mới

Chu'' nao` xoá mất nội dung của topic này trước rồi vậy? A E ở Vasteras đã có topic này từ năm ngoái cơ mà? Xoá đi là sao?
  6. thangphan88

thangphan88 Thành viên mới

Có một số thông tin cũng cần thiết cho các anh em đến sau, vậy mà lại xoá đi !!! làm ăn thế này thì jiết dân!
  7. kakaxuki

kakaxuki Thành viên mới

hehe, nên có vái topic vasteras để anh em hú hí chiện nhậu nhẹt
  8. sapa_2k

sapa_2k Thành viên mới

Hej, đâu có ai xoá gì đâu chứ? 2 topic có cùng 1 chủ đề, chỉ khác ngày jiết thôi!
  9. kieutuba

kieutuba Thành viên mới

Năm nay có bao nhiêu mạng sang Vas thế ? Tụ tập nhé cả nhà . Ai ko kiếm được nhà bên đấy thì sang chỗ tớ ở Esskilstuna , tớ kiếm nhà giúp cho . Nhà ở giữa trung tâm , cách bến tàu 5 phút đi bộ , rộng tầm 20 - 23 m2 , toilet riêng , share bếp , tiền thuê tầm 3000kr / tháng . Đi lại giữa Vas và Eskil bằng tầu mất 30 phút và miễn phí ( vì bạn có thẻ sinh viên mà ) .
  10. kakaxuki

kakaxuki Thành viên mới

hình như cũng được 4,5 mạng gì đó qua Vas năm nay,cũng đủ tay đánh bài kaka, có nhà ở Vas roài