1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Có ai sang Hà Lan vào cuối tháng 8 này không ạ? (Eindhoven)

Chủ đề trong 'Hà Lan - Bỉ - Luxembourg' bởi BEngA1, 22/05/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Vi_Tieu_Bao_new

Vi_Tieu_Bao_new Thành viên rất tích cực

HE he, tình yêu scorpios82 ko đi Den Haag nên mình quyết định hôm nay nằm nhà ngủ cho sướng, khỏi chơi bời lêu lổng gì mất thời gian
    Nói đùa chứ ngày hôm qua cũng đã lang thang cả ngày ở Den Haag, 7h sáng rời Gro, đến Den Haag lúc 10h sáng, tưởng được hôm trời đẹp ai dè 3h chiều đã tối om om và mưa tầm tã, rõ khổ. Nửa đêm về đến nhà mới thấy Gro thật thân quen làm sao . Quê quê một tí nhưng nó thanh bình , ko cao sang quý phái nhưng phù phiếm như Ams, Den Haag hay... Anherm
    À nhắc nhở luôn các anh chị em biết là sau khi tốt nghiệp, lấy bằng xong trước khi về phải đi lấy legalization nhé. SV Việt Nam thì cần 3 cái dấu, 1 của IB Groep trên Groningen, 1 của bộ Ngoại Giao Hà Lan và 1 của ĐSQ Việt Nam tại Hà Lan (2 cơ quan sau nằm ở Den Haag ). Ko lấy mấy dấu này về thì bằng của các bạn cũng = tờ giấy photo nhé
  2. yenyen512

yenyen512 Thành viên mới

Nghe thì bảo mới sang đã tính đến ngày về... Nhưng em đang cần đặt vé máy bay từ Amsterdam về HN vào tháng 5 năm sau, 2 chiều !! Có ai có kinh nghiệm từ book vé máy bay thì cho em hỏi hãng nào vừa rẻ vừa được mang nhiều hành lý không ạ??
    Căn bản lần trước trường đặt cho, đi của Nga chán ơi là chán, nên lần này xin trường tự đặt vé lấy !! Mà tiền người ta cho ít nên là phải cố gắng tiết kiệm tối đa ạ :D