1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Có anh chị nào đang học ở Tây ban nha hoặc đã từng ở đây ko ạ?

Chủ đề trong 'Tây Ban Nha' bởi kingdomcome250, 10/03/2011.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. kingdomcome250

kingdomcome250 Thành viên mới

Thân chào các anh chị trong box TBN!

Em đang muốn tìm hiểu về việc học Master ở Madrid hoặc Malaga, BAr,... ạ.

Có anh chị nào đang ở Tây Ban Nha có thể cho em vài lời khuyên ko ạ: về ngành học, về chi phí sinh hoạt, vấn đề kiếm việc làm thêm trong thời gian học tập bên đó ạ?.....(À, em muốn theo học về quản lý dự án đầu tư xây dựng thì theo chuyên ngành gì của họ là tốt nhất ạ?...)

Rất mong sự hồi âm của mọi người
  2. lethuan5599

lethuan5599 Thành viên mới

Em da hocduoc gi chua--ngonngu -ladieu quan trongnhat??? Em muon thanh cong--- di nhien la ngon ngu... Alo toi nhe 0909 83 42 59
  3. huongpati

huongpati Thành viên mới

Bạn King đi học tự túc hay đi = học bổng, học = tiếng Anh hay TBN? Ở Madrid thì đắt đỏ hơn ở Malaga rùi, nhưng mình thấy Madrid có nhiều trường lớn như Complutense, Politecnica hay UAM. Madrid cũng có nhiều SV VN. ngoài ra thì Salamanca cũng là nơi tập trung đông SV các nước mà chi phí SH thì rẻ hơn Madrid.
  4. claudiacaribe

claudiacaribe Thành viên mới

nếu về xây dựng có lẽ đi Barcelona hợp lý nhất, thấy dân kiến trúc hay đi đấy. Sinh hoạt thì ở Mad và Bar đều đắt cả, các thanh phố khác thì rẻ hơn....Chuyện kiếm việc làm thêm vào thời buổi này khó lắm..
  5. Huong.Hector

Huong.Hector Thành viên mới

Neu theo nganh ban muon hoc thi o barcelona cung tot ban ah..va ban co the hoc theo tieng anh neu nhu ban chua biet tieng tay ban nha..va neu ban da biet tieng tay ban nha thi ban hoc theo chuong trinh tieng tay ban nha.. Hien tai thi minh dang o barcelona..co gi ban lien he qua mail cua minh nhe. nguyen_huong_0109@yahoo.com