1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cờ bạc bị bồ nó phát hiện ???

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi quatgay, 20/05/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. quatgay

quatgay Thành viên mới

Cờ bạc bị bồ nó phát hiện ???

E hay bóng bánh lô đề. Mà toàn ăn ra, ít khi thua. Tuàn trc con vợ e nó đọc đc tin nhắn e báo bóng thế là nó đòi cắt đứt, rất chi là gay gắt ạ. H gọi điện nó ko thèm nghe, đến nhà nó ko gặp.
    mà tiền thắng cờ bạc thì e cũng cho nó tiêu, mua cho cái này cái nọ chứ có bao con khác đâu.
    các bác giúp hộ xem có cách nào?
  2. MrNGCK

MrNGCK Thành viên mới

Đúng là giọng của thàng cờ bạc, nghe ngu quá, chả lẽ mày chia cho nó tý tiền là nó cũng phải nghe mày ah, mà lúc mày đưa thì nó có biết đc là tiền đấy là tiền ji đâu, giờ nó biết rồi thì nó đòi bỏ chứ cần ji mấy đồng cờ bạc đấy
    Nói ji thì nói, tao cũng có thằng gọi là mới quen, nó là trùm bóng, chỉ có ăn chứ chưa thấy chết, hôm qua mới gặp thấy bảo nó mới đổi Civic sang Camry2,4, nhìn nó chỉ thấy nể, *** thấy khinh đc
    Nhưng cái giọng lưỡi nghĩ ngắn và ngu thế này là *** đc
    Nói đến cờ bạc là phải xưng mày và tao, cả *** nữa nó mới hợp, ok
    Chúc may mắn nhé, chơi bóng khu vực nào thế, xem có ở trong khu của thằng Camry kia ko ??????
  3. quocdat1512

quocdat1512 Thành viên quen thuộc

Chưa vào quan tài thì chưa kết luận là thắng hay thua bạc đâu bác ạ.
    Cái trò này khó bỏ lắm ,bỏ bạn gái đi :
  4. arsenal8660

arsenal8660 Thành viên mới

ịt ụ, bác nói chuẩn éo chịu dc, nhưng thằng chủ topic nó chơi nhiều quá, cả bóng bánh , lô đề (chắc sóc đĩa , tá lả, 3 cây nó vẫn chưa kể) mà lô đề thì chả thằng éo nào được chỉ cúng hêt thằng trùm (bạn bác) thôi, còn nhưng thằng có máu cờ bạc như chủ topic gái nó bỏ là đúng rồi, MK sau này nó còn mang vợ đi cắm ấy chư
    PS : Nói phét đấy, ông chủ top nếu muốn nó đồng ý thì bỏ bạc đi (nhưng tôi nghĩ ông éo làm dc),hoặc luyện con bồ bác chơi bạc .Nhưng tốt nhất là kiếm con nào biết oánh bạc ấy, được cả đôi
  5. 7even1ove

7even1ove Thành viên mới

ịt ẹ, thở ra là biết mới tập tành mà cũng đòi hóng hớt.
    Người ta bóng bánh hay lô đề thì là việc của nó, nó ăn bóng thì làm thêm con lô cho vui hoặc lấy lô cầy bóng, trượt lô xong thưòng thì ăn bóng - Kinh nghiệm cho thấy....
    Mà tại sao phải khuyên là dạy cho vợ con là biết bóng bánh nhỉ,
    thích thì đánh không thì thôi, không đứa nào được có ý kiến - thế thôi
    Được 7even1ove sửa chữa / chuyển vào 09:55 ngày 21/05/2009
  6. arsenal8660

arsenal8660 Thành viên mới

ông bị ngộ chữ hả.
    Còn những đứa con gái như bạn bác chủ top thì bản tính nó thế rồi, không bỏ đỏ đen(cái này chắc bác ấy không làm dc) thì nó bỏ bác ấy, mà bác ấy không muốn bỏ nó thì phải luyện cho nó chơi.
    heeeee
    Được arsenal8660 sửa chữa / chuyển vào 14:12 ngày 21/05/2009
  7. hoanghai710

hoanghai710 Thành viên mới

em gái mình trc yêu một đc cờ bạc đã bỏ rồi một thời gian sau đồng chí thua nhiều quá nhà phải trả nợ nên chú cũng sợ và tu tỉnh học hành nốt và ra trường. Gặp lại em mình vẫn chưa yêu ai nên yêu và cưới sau khi cưới thì lại đổ đốn đi làm không có tiền lại mang tiền vợ đi đánh bạc. Giờ chuẩn bị bỏ nhau rồi (may mà chưa có con) nói chung các chú cờ bạc ngấm vào máu rồi tránh xa cho nó nhẹ nợ. Đánh bạc mà giàu đc thì thằng nào dám mở sàn đâu, chỉ chết các chú đánh thôi,
  8. jemand

jemand Thành viên mới

Bác chơi nhiều thứ cờ bạc quá. Mà toàn những thứ cờ bạc không dựa vào đầu óc.
    Em thì chỉ thích chơi đánh phỏm thôi. Đang đi chơi với em nó, mà bạn gọi về đánh phỏm là bố trí về ngay đó nhé.
    Khi yêu em cũng nói thẳng là em rất thích đánh Phỏm, Tại em chơi với 1 hội cũng chỉ toàn thích đánh phỏm như em.
    Nói chung bác chơi cái gì thì phải giữ kín 1 chút, ăn nói cho nó khéo vào.
  9. nhangheo.xautrai

nhangheo.xautrai Thành viên mới

Chẳng còn cách nào đâu , trừ khi đi yêu đứa khác .
    Mình thì cũng gặp trường hợp tương tự . Thi thoảng các cụ hàng xóm gọi chơi chắn , nhiều thì 2 tuần 1 lần lâu lâu thì 1 tháng , 2 tháng . Chơi nhỏ thôi xuông 2 nghìn dịch 1 nghìn ( 1 lần cũng chỉ cùng lắm 5 hội), đã thế lại còn chơi gom (thuộc hạng cờ bạc to nhất VN rồi phỏng ) vậy mà khi ả biết còn mặt nặng mày nhẹ , lèm bà lèm bèm . Họ đã ko hiểu mình thì thôi chẳng lẽ cũng chỉ vì cái nhỏ nhặt như vậy mà 2 đứa nói nhau, thôi thì đành nhìn nhịn một tý , lần tới chơi kín kín thôi(tránh xa hội nào có đứa hay ba hoa mách lẻo , nói tóm lại là cần xóa hết mọi dấu vết) .
    Cờ bạc đối với những người muốn ăn thua đủ thì ko nói làm gì , đối với đa phần thì đó chỉ là hình thức giải trí (mà giải trí ko có tí phần thưởng thì thà nằm ngủ cho nó đỡ nhàm ) . Cũng mong chị , em trong box hiểu cho cánh mày râu chút xíu
    Làm trai phải biết Lô Đề
    Uống chè mạn hảo xem nôm Thuý Kiều
    Được nhangheo.xautrai sửa chữa / chuyển vào 15:40 ngày 21/05/2009
  10. joliejolie

joliejolie Thành viên mới

Em cũng mới bỏ người yêu vì fát hiện ra chú bé lô đề.
    Bảo làm cách nào để quay lại á? Nếu là em thì em không bao h quay lại đâu. A tìm em nào có thể chấp nhận được ý.