1. Phiên bản ttvnol.com mới đã chính thức đi vào hoạt động. Trong quá trình sử dụng, nếu phát hiện các lỗi của phiên bản mới, mời mọi người thông báo tại đây.
  2. Các bác quên mật khẩu hay quên email thì làm như sau để lấy mật khẩu mới hoặc đổi email đã đăng ký tài khoản nhé. Xem chi tiết các bác xem tại đây.
  3. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Có bác nào biết đường nào lạnh nhất Hà Nội không , chỉ cho em với ạ

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi Tolate, 29/09/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Tolate

Tolate Thành viên mới

Có bác nào biết đường nào lạnh nhất Hà Nội không , chỉ cho em với ạ

Em đang muốn hỏi xem có bác nào biết con đường nào lạnh nhất Hà Nội ko chỉ giúp em với ạ . ( đường mà chỉ có 2 từ thôi) Em seach mãi mà ko ra
  2. alibonbon

alibonbon Thành viên mới

chắc là Thanh Niên vì nó ở giữa 2 cái hồ
  3. FirmySpam

FirmySpam Thành viên quen thuộc

Chính xác là thế mà.... mùa đông đi đường này thì siêu sướng
  4. betit1410

betit1410 Thành viên mới

lạnh sao được, toàn thấy cảnh nóng mà
  5. Camy

Camy Thành viên mới

Liệu có phải chơi chữ không nhỉ? Những đường có chữ Băng, Tuyết gì đó chẳng hạn.
  6. bixanh1983

bixanh1983 Thành viên mới

Tớ thì thấy Hoàng Diệu lạnh, Thanh niên lạnh vì có hồ, còn HD lạnh vì nhiều cây.
  7. PUCCA_love

PUCCA_love Thành viên mới

chị bí nói chuẩn đới, HD lạnh nhứt, đường HD mùa hè đc gọi là đường ÔM không Nóng
  8. especen

especen Thành viên quen thuộc

Đường lạnh nhất là Đặng Thai Mai đi vào Xóm Chùa (còn gọi là Xóm Mẩu). Đi đường vào phủ Tây Hồ rẽ phải ở chỗ có hàng café rửa xe, đoạn lạnh nhất là một nữa sau kể từ chỗ hàng rửa xe đến chùa Hoàng Ân (dài khoảng 200 mét thôi). Chỗ này cực lạnh vì có nhiều cây, trống gió (kể cả không gió cũng cực lạnh) và gần đấy có 1 cái bãi tha ma. Mọi nguời đi bến Nhật Bản thường đi qua lối này.
    Lạnh nhì là đường Hoàng Diệu vì có nhiều cây to, nhà ít, lại gần cái đài liệt sĩ nữa... ặc ặc...
    Đảm bảo là đường Thanh Niên cũng ko lạnh bằng 2 đường này.
  9. NoRules

NoRules Thành viên mới

Hoàng Diệu Lạnh và đẹp nhất HN
  10. MrFox8x

MrFox8x Thành viên mới

Lạnh nhất là đường ra chùa Võng Thị. Không biết tên đường là gì nhưng 2 lần đi đều rét run