1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Có bác nào biết ở HN chỗ nào bán piston thuỷ lực điều khiển bằng điện không?

Chủ đề trong 'Cơ khí - Tự động hoá' bởi dvdbket, 02/08/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. dvdbket

dvdbket Thành viên quen thuộc

Có bác nào biết ở HN chỗ nào bán piston thuỷ lực điều khiển bằng điện không?

Tôi đang làm thiết bị có dùng piston thuỷ lực điều khiển bằng mạch điện tử, hiện chưa có tài liệu và chưa biết chỗ bán piston này ở Hà Nội. Ai biết chỗ bán và biết link trang web có tài liệu liên quan đến nó thì chỉ giúp cái. Cám ơn.
  2. tinhque

tinhque Thành viên mới

- Công ty INTEC 129B Nguyễn Trãi - Thanh Xuân
    - Công ty ANPHANAM - ở Mai Hắc đế hay Triệu Việt Vương gì đó, gần đường Tô Hiến Thành.
    - Một loạt các công ty TTHN hay cửa hàng trên đường Nguyễn Công Trứ.
  3. PEMFC

PEMFC Thành viên mới

Nếu mình ở HN thì giúp bạn được đấy. Bạn không biết chứ không phải không có nguồn và tài liệu về điều khiển thuỷ lực vì chuyên ngành này cũng không phải mới, mặc dù nó được áp dụng rất rộng rãi.
    Trang Web bạn có thể search trên google với chữ "hydraulic", hình như gần 600 trang gì đó, nhưng đa số là các hãng kinh doanh chứ tài liệu chi tiết thì kô có mấy đâu.
    Bạn có thể tham khảo những thiết bị thuỷ lực ở các địa chỉ trên và một số công ty khác nữa:
    Công ty Việt Hà (171 hay 71 Láng Hạ, mình kô nhớ rõ, gần rạp chiếu phim QG khoảng 100 m)
    Công ty Thiên Phúc (phố Tô Hiến Thành, đối diện với ngõ rẽ sang Vân Hồ)
  4. NguyenCaoSon

NguyenCaoSon Thành viên mới

Chào bạn,
    Bạn có thể thao khảm anh Vũ tai Cửa hàng Vạn Vũ ngay khu vực Gia Lâm Hà Nội là chỗ chuyên kinh doanh phụ tùng xe cơ giới.
    Tel: (04) 650 0934
    Dđ: 091 354 2934
    Mình chỉ biết Piston thủy lực thôi, còn thêm điện tử thì quả thật mình mới nghe.
    Chào.
    Chúc bạn nhanh chóng tìm được !