1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Có bác nào lắng nghe và giúp em trường hợp này được không :((

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi likearose75, 19/08/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. likearose75

likearose75 Thành viên mới

Đọc bài của bác em thấy ý nghĩa thật,khác hẳn thằng cha ở trên.Đúng là em chết mê,chết mệt gái từ lâu rồi và cũng biết những sai lầm của mình,em chỉ không hiểu cái cảm giác của mình khi nằm bên người khác mà thấy vô vị,trống rỗng mà chẳng có một chút cảm xúc gì,nó nhạt nhạt và chẳng đem đến cho mình cái điều gì tốt đẹp,vui vẻ cả
    Em với gái vẫn nói chuyện,nhưng chắc chắn em sẽ không như đoạn hội thoại trên nữa,mà sẽ giữ mình,làm chủ mình và đưa nó vào thế.Chỉ có cách dùng cái đầu lạnh và quyết đoán thì mới cảm nhận được mình phải làm điều gì đúng đắn để đạt được mục đích phải không các bác.
    Cám ơn vì đã đọc hết đoạn hội thoại dài ngoằng và sến của thằng em.Mod close dùm em topic này nhé,vì em ngộ ra được những cái chín chắn,chí lý mà suy sét lại bản thân của mình rồi ^^.
    1 lần nữa Thx.
  2. grasshoper

grasshoper Thành viên mới

Tu nhien doc bai bac em co cam giac bac rat GIONG ban trai cu cua em. Chi co dieu em ko phai dung o vi tri ban gai Kia ma dung o vi tri cai nguoi ma nam ben canh, an ben canh ma Khong co cam giac gi. Em chiu khong noi nen em tu bo.
    De cho bac mot loi khuyen em khuyen bac nen tiep tuc theo duoi moi tinh nay, de sau nay khong phai hoi han vi minh khong lam het suc minh. Tim duoc mot nguoi minh yeu thuc su Khong phai la de, dung de nguoi ta di mot cach de dang nhu vay.
  3. trung135

trung135 Thành viên mới

Tại vì nho bác ý bị thâm nên nói phải thâm nho chứ